PDA

View Full Version : GUNNY Không biết ai chơi phó bản gunny này chưa ???

smallwind1912
25-09-11, 10:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shikaru92
25-09-11, 10:18 AM
wow chưa bao h luôn :D cái này là chọn cái gì để đi vậy bạn :D

zazabo1312
25-09-11, 10:19 AM
Vãi luyện thật, nhưng mà nhìn chẳng hấp dẫn tí nào.

southoffline
25-09-11, 10:22 AM
smallwind1912 add nik chat southcute mình có nhìu chuyện muốn mong bản chỉ giúp

phuong28021996
25-09-11, 11:33 AM
Tưởng đây là cảnh phòng game trong gunny =))
Chắc bạn dùng id của nhân vật rồi chế hay là chế map

phuong28021996
25-09-11, 11:37 AM
à quên. add nick chat Supermonters vào để mình tiện hỏi về cách cài 1 tý.
Gunny trung quốc có phó bản mini mới đây
Trialer nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

smallwind1912
25-09-11, 11:54 AM
à quên. add nick chat Supermonters vào để mình tiện hỏi về cách cài 1 tý.
Gunny trung quốc có phó bản mini mới đây
Trialer nè
Haha chờ đấy map mini dễ chế vô cùng

Sesshomaru
25-09-11, 01:22 PM
nhìn ngon nhỉ,share bản code nào =p~

phuong28021996
25-09-11, 07:55 PM
Haha chờ đấy map mini dễ chế vô cùng
Ghê vậy sao. Bác thử làm xem cái. Rồi sẵn tiện làm cái tinh luyện với thẻ bài luôn nha

thanhtu_132
25-09-11, 08:00 PM
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

smallwind1912
25-09-11, 10:04 PM
Ten` ten' ten

thientruongdx
25-09-11, 10:17 PM
@smallwind1912: Share cho mình cái sv bạn đang dùng đc ko. Sv hay thế

Sesshomaru
25-09-11, 10:52 PM
mình cũng show tý xíu nha :x

thientruongdx
25-09-11, 11:29 PM
Không bít 2 người có up cái sv đang dùng lên đc ko nhỉ

Sesshomaru
26-09-11, 01:23 AM
bác show em cũng show,mà em biết em cùi hơn bác,ko biết code
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ctap.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ctapss.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ss.jpg
ước ji được bác share code nhỉ

smallwind1912
26-09-11, 08:07 AM
bác show em cũng show,mà em biết em cùi hơn bác,ko biết code
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ctap.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ctapss.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ss.jpg
ước ji được bác share code nhỉ
Share code gì nữa tui cũng như ông thôi đổi qua đổi lại ấy mà
mà code thì cũng sửa trong mấy cai AI thế thôi

smallwind1912
26-09-11, 08:11 AM
Hay là lập topic hưóng dẫn chế map để anh em viêt cái map pro chơi

duthli
26-09-11, 10:16 AM
share đi mấy đại ka nhìn ngon ghê

Sesshomaru
26-09-11, 03:44 PM
Hay là lập topic hưóng dẫn chế map để anh em viêt cái map pro chơi
mình chia nhau ra làm đi,mỗi ng làm 1 đường biết bao h xong,mà YH ông pm hoài chẳng thấy trả lời

smallwind1912
26-09-11, 03:48 PM
mình chia nhau ra làm đi,mỗi ng làm 1 đường biết bao h xong,mà YH ông pm hoài chẳng thấy trả lời

Onng pm tôi hồi nào
??????????????????????????????????

thientruongdx
26-09-11, 03:48 PM
Tình hình là 1 trong 2 bạn share cho mình cái sv đang dùng đc ko?

Sesshomaru
26-09-11, 03:49 PM
Tình hình là 1 trong 2 bạn share cho mình cái sv đang dùng đc ko?
đã nói tuần này vẫn dùng gói lưu lượng ko up được :-?

smallwind1912
28-09-11, 09:55 PM

Sesshomaru
28-09-11, 09:59 PM
dùng flash của con boss hả:))

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

smallwind1912
28-09-11, 10:02 PM
Tạo AI còn gà lắm nên boss hơi bị stupid haha

duongvanluong1
12-04-12, 09:52 AM
map gi ma la the ban oi, share cho ae choi voi