PDA

View Full Version : Web TLBB có chức năng sửa kẹt map, ép pet 6 skill, chuyển sinh

vuthanhlam
25-09-11, 08:02 AM
Do mình làm offline nên Web không đòi hỏi KNB hoặc điểm tặng

Link: tlbb.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Trang chủ copy của FPT:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Menu lựa chọn sau khi đăng nhập:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chép ID của nhân vật vào khung ID để chọn nhân vật cần ép skill cho PET

Nhập ID pet và chép 6 skill liên tục vào chổ SKILL

Web này chưa hoàn chỉnh có gì nhờ các bạn chỉnh sửa tiếp.

Sói Đẹp Trai
25-09-11, 08:15 AM
sao load về lại có 1 em viruss nhỉ chủ thớt fixx xem sao:)>-:-w

vuthanhlam
25-09-11, 08:22 AM
Trong đó chỉ toàn Web thôi, đâu có gì, link web bổ sung từ Web cũ của Hữu Duyên mà

Mình đã quét bằng MicroSoft Essentials thấy đâu báo gì đâu

Oack123
25-09-11, 09:21 AM
share đi share lại :)) thấy ớn

minhchau0309
25-09-11, 11:08 AM
bỏ cái đó vô đâu k ạ chỉ hết z

vuthanhlam
25-09-11, 11:11 AM
Xài apache thì chép vào thư mục www

rikudo
25-09-11, 06:52 PM
Nói chung được share nhớ về scan kỹ.
Cảm ơn đã share

Sói Đẹp Trai
25-09-11, 08:01 PM
cũng ko rõ lắm nhưng khi bug nén ra có 1 em là sao bác. Để mình load lại xem sao