PDA

View Full Version : Share sv tổng hợp các thứ

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 06:19 PM
như tiêu đề sv này là 1 sv của clbgames ta SV kiếm tiên gốc đó và mình đã tổng hợp 1 số thứ lặt vặt ở các topic lại làm một.
1. Là sv có thời trang cấp 2 + full "Bích ngọc","Cốt linh",... by anhdao
2. Ép pet theo kiểu FPT nghĩa là ko bị rớt ngộ tính ở 4 và 7 đó by anhdao
3. Tỷ lệ pet biến dị + bảo bảo tư chất trác việt là 50%=)) by ltvphuc
4. Yến Tử Ổ đã việt hóa gần full by anhdao
5. Tỷ lệ ép ngộ tính thành công là 90% từ 1 - 10 luôn by Hà Hoàng:))
6. Đã chỉnh ServerInfo.ini + edit sửa 1 số thứ by mình VD như ép sịt ngộ tính bị trừ 1 - 2 level đó:)) Xin chia buồn với các bạn nha=))
ai có nhu cầu down về mà xài nha sv này việt hóa khoảng 90-95 %. Link up qua host azsharing pre mà nhanh hơn gấp nhiều lần so với mediafire link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhớ phải cho nó Binary khi copy vào máy ảo nha nha ai ko biss cách SD winscp có thể tham khảo topic sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server nhận free tâm pháp + kim nguyên bảo + tiền + điểm tặng.
Client cho cái sv này có thể chọn một trong hai loại sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc client Mộ Dung
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download 1 trong hai cái client về giải nén ra chép đè file này vào Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đó.
Riêng Client mộ dung phải download cả cái này nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chép đè vào mục Patch trong client.
Bổ sung link Navicat Pre + InstallClient cho ai khỏi phải tìm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cách load bằng azsharing này đăng ký vài cái ac pre vào ko mất ji cả load tốc độ cao gấp cả chục lần Mediafire:))
OK xong rồi đó chúc mọi người chơi vui nha =)) đừng quên "Hà Hoàng" đó:))
Nhân vật mình nè:)) xink ko:))

------------------------------------HAVE FUN-------------------------------------

mrtun20
24-09-11, 06:54 PM
thank nhé ta sẽ bóc tem đầu bận học quá k có time update nghịch sv ;) :)>-

mrtun20
24-09-11, 07:01 PM
àh bạn up lên MF dùm mình đi mạng FPT nhà mình down link này khó khăn quá 8-}

3z3z3z
24-09-11, 07:08 PM
Dạo này thấy clb nhiều pro quá! Thấy mà thèm! Nghĩ lại mình bỏ lại phía sau luôn rồi! Đang cố gắng vươn lên nên anh em nương tay xíu nhé!( Làm lại từ đầu)
Thanks Hà Hoàng vì đã share bản sv này nhe!
p/s: Vừa tốn 2 tháng học lập trình lua.;) Chắc phải tìm hiểu 1 thời gian dài nữa mới lập được chiến trường tống liêu quá! Đang lập team làm sv + phát triển sv tlbb. Có ai vào group ko? Ý tưởng của mình là làm 1 sv thật thật mới về item, map, nhân vật, giao diện,... luôn! heheh CHÚC TLBB CŨNG NHƯ CLBGAMESVN LUÔN PHÁT TRIỂN THẬT MẠNH

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 07:11 PM
Dạo này thấy clb nhiều pro quá! Thấy mà thèm! Nghĩ lại mình bỏ lại phía sau luôn rồi! Đang cố gắng vươn lên nên anh em nương tay xíu nhé!( Làm lại từ đầu)
p/s: Vừa tốn 2 tháng học lập trình lua.;) Chắc phải tìm hiểu 1 thời gian dài nữa mới lập được chiến trường tống liêu quá! Đang lập team làm sv + phát triển sv tlbb. Có ai vào group ko? Ý tưởng của mình là làm 1 sv thật thật mới về item, map, nhân vật, giao diện,... luôn! heheh CHÚC TLBB CŨNG NHƯ CLBGAMESVN LUÔN PHÁT TRIỂN THẬT MẠNHcố lên anh
p/s thật ra sv này ko phải của mình mà chỉ edit + tổng hợp 1 số cái linh tinh lại thôi:))

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 07:13 PM
UP sv qua MF lâu quá bạn chịu khó đợi tý nha. à mà azsharing down free mà tốc độ cao hơn nhiều mediafire đó bạn test xem sao

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 07:38 PM
mà link azsharing máy mình load những 7MB/s mà MF có 2MB/s thôi=)) anh em test thử xem download ko có tài khoản đó

nhaodien
24-09-11, 07:48 PM
Thế win7-64bit có chơi đc ko? :( Sợ down về cho đã rùi ko chơi đc nữa :|

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 07:52 PM
thử down xem sv đã test rất ok trên máy mình nhưng có điều chưa thấy con bạch vân đâu cả:))

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 08:07 PM
Ko ai quan tâm đến pic à ai quan tâm thanks ủng hộ nhe:))

mrtun20
24-09-11, 10:15 PM
đã test xong ngon :)>-............... sv nghịch cũng vui phết

mrtun20
24-09-11, 10:18 PM
àh bạn có cái shop ngọc 3 4 k cho mình, mình nghịch :) chứ ngọc 8 9 chán lắm rồi đánh trâu bò bỏ xừ ^:)^;)

ltvphuc
24-09-11, 10:33 PM
muốn ko chán thì bạn chỉnh exp rate 10-30 (1 là = với FPT =))), drop rate là 1 rùi giữ vững nguyên tắc chỉ xài ngọc kiếm được, (sơ cấp và cao cấp hợp thành phù thì đã có trong shop), như vậy bạn sẻ cảm thấy giá trị của mỗi viên ngọc kiếm được, chơi sẻ thấy hấp dẫn hơn.

rikudo
24-09-11, 10:59 PM
Dự định sắp tới share server Võ Đang của Thiên Long Cánh Cổng đang dùng
Có thú cưỡi hắc thố , bạch vân, các pet mới ...
Vì đã có bản mới nên share cho mọi người nghiên cứu .

Sói Đẹp Trai
25-09-11, 07:55 AM
àh bạn có cái shop ngọc 3 4 k cho mình, mình nghịch :) chứ ngọc 8 9 chán lắm rồi đánh trâu bò bỏ xừ ^:)^;)cái này hợp ngọc lên có hết:)) shop ngọc 8 - 9 mới vui chứ:))

mrtun20
25-09-11, 09:20 AM
OMG k đập được ngọc nè X_X bạn xem lại dùm mình đập cái viên huyền công 4 lên thần khí 72 ko đập đc X_X

vuthanhlam
25-09-11, 11:13 AM
Link Server bằng MF nè: Tải về (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

zen.dragon
25-09-11, 12:20 PM
p/s: Vừa tốn 2 tháng học lập trình lua.;) Chắc phải tìm hiểu 1 thời gian dài nữa mới lập được chiến trường tống liêu quá! Đang lập team làm sv + phát triển sv tlbb. Có ai vào group ko? Ý tưởng của mình là làm 1 sv thật thật mới về item, map, nhân vật, giao diện,... luôn! heheh CHÚC TLBB CŨNG NHƯ CLBGAMESVN LUÔN PHÁT TRIỂN THẬT MẠNH
Pro còn nhìu lắm nhiu đai còn ít đó, nên tui rút lui hồi cuối hè rồi =))

nhaodien
25-09-11, 02:41 PM
Thanks hà hoàng nhé, giờ thì đã vào đc rồi nè :)) Dự tính làm thử lần nữa, ko đc thì xóa lun, ko ngờ vào đc ;))

Sói Đẹp Trai
25-09-11, 08:17 PM
àh bạn có cái shop ngọc 3 4 k cho mình, mình nghịch :) chứ ngọc 8 9 chán lắm rồi đánh trâu bò bỏ xừ ^:)^;)à cái sv này có lỗi là ko đập ngọc đc và mình đã thay đổi lại rồi dùng bản sv khác ko bị lỗi đó là sv kiếm tiên gốc share đầu đó bạn chịu khó down lại nha:)
à mà link azsharing down nhanh hơn MF nhiều lắm đó các bạn ko cần đăng ký đâu down miễn phí mà hình như nó còn mở max băng thông nữa=)) thời đại của MF sắp tàn rồi:(

tomtomtom
25-09-11, 10:14 PM
azsharing down thấy nhanh. xin hỏi muốn cho chỉnh con quái khi đánh nó chết thì mình nhận được exp cao thì chỉnh bằng cách nào? Mình tìm hoài không thấy cách làm.

Lâm Ngọc Huy
25-09-11, 11:52 PM
MonsterAttrExTable.txt Cột thứ 5 là Exp của quái.Mở MonsterAttrExTable.txt = Excel để biết thêm chi tiết.Còn để nói chi tiết ở đây thì cháu chịu

tomtomtom
26-09-11, 12:16 AM
Cám ơn bác HuyLjnh nhiều.

.

dauchanhp306
26-09-11, 12:05 PM
sao sever không thấy thú cưỡi hắc vân+ bạch vân nhỉ

anhdao275
26-09-11, 12:09 PM
sao sever không thấy thú cưỡi hắc vân+ bạch vân nhỉ
hơ. làm gì có con hắc vân nào thế.:-< thank hoàng share nghen. hihi

boyganz
26-09-11, 04:43 PM
lục tung sever chẳng thấy con bạch vân đâu hoàng ơi 8-}

Sói Đẹp Trai
26-09-11, 08:35 PM
tình hình là mình cũng đã lục lọi và cũng " chẳng " thấy đâu mới hay chứ lúc trước dùng cái sv đầu tiên share ko đập đc ngọc đó thỳ ấn vào kỵ thuật ko thấy phản hồi, lại vs sv kiếm tiên thỳ mất tiêu luôn có lẽ do script lỗi:)) mọi người tham khảo qua đây nha:( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à mà anhdao sao pm ko trả lời thế giúp mình việt hóa cái thành lâu lan + PMP đi máy mình ko cài đc font china:(

Sói Đẹp Trai
26-09-11, 10:10 PM
xin chia buồn với các bạn là mình đã chỉnh sửa cái sv việt hóa 99% của bạn philong rồi đó nay share cho anh em tét xem cái con bạch vs chả vân nó có trong shop ko nhá ( thường là ở shop trung hoa thời trang nếu ko có xem kỹ các hàng xem ) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link đó.
Mà đang tìm cái sv nào mới nhất bên tàu đem về việt hóa cho anh em nghịch nhỉ nhưng mãi ko thấy. Chia buồn vs các bạn một điều nữa là ép ngộ tính + cường hóa đồ 100%=)) chia buồn=)) nhai từ từ rồi nuốt cẩn thận bội thực=)):)

dauchanhp306
26-09-11, 10:15 PM
xin chia buồn với các bạn là mình đã chỉnh sửa cái sv việt hóa 99% của bạn philong rồi đó nay share cho anh em tét xem cái con bạch vs chả vân nó có trong shop ko nhá ( thường là ở shop trung hoa thời trang nếu ko có xem kỹ các hàng xem ) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link đó.
Mà đang tìm cái sv nào mới nhất bên tàu đem về việt hóa cho anh em nghịch nhỉ nhưng mãi ko thấy. Chia buồn vs các bạn một điều nữa là ép ngộ tính + cường hóa đồ 100%=)) chia buồn=)) nhai từ từ rồi nuốt cẩn thận bội thực=)):)
Hay quá đúng cái em đang cần. để em test thử xem

Sói Đẹp Trai
26-09-11, 10:19 PM
Hay quá đúng cái em đang cần. để em test thử xemtừ từ nhai + nuốt kẻo bội thực=))

dauchanhp306
27-09-11, 02:17 AM
từ từ nhai + nuốt kẻo bội thực=))
Anh hoàng ơi, sao em vào game, lục tung cái shop KNB cũng k thấy con bạch với vân ở đâu cả :))

Sói Đẹp Trai
27-09-11, 02:35 PM
thế mới kêu tét xem con bạch vs chả vân nó ở chỗ nào:)) mà cái con này xấu xấu bẩn bẩn ko đẹp bằng em thiên mã:)) thử thay client ver mới xem có thấy ko chắc client cũ rồi ko có:))

rikudo
27-09-11, 07:59 PM
Vừa mở topic này toàn thấy 2 smile " :)) , =)) "
Không biết topic này share như trò đùa hay sao mà dùng nhiều thế ...

Sói Đẹp Trai
27-09-11, 08:27 PM
Vừa mở topic này toàn thấy 2 smile " :)) , =)) "
Không biết topic này share như trò đùa hay sao mà dùng nhiều thế ...Hiểu nhầm :)2 cái mặt đó là cười mà đâu có ý khác:(

mrtun20
27-09-11, 11:11 PM
xem lại dùm mình cái sao mình đập ngọc cấp 4 vô cái thần khí 72 sao k đập được nhét đủ tất cả các linh kiện đầy đủ òi ấn duyệt nó vẫn ỳ ra chưa hiện chữ khảm bảo thạch thành công , cho thêm cái cục cực suất châu bảng khảm bảo thạch biến mất mà đồ vẫn thế chả thấy ngọc vô ^:)^8-}

ai bị lỗi tương tự k 8-}

Sói Đẹp Trai
28-09-11, 02:46 PM
xem lại dùm mình cái sao mình đập ngọc cấp 4 vô cái thần khí 72 sao k đập được nhét đủ tất cả các linh kiện đầy đủ òi ấn duyệt nó vẫn ỳ ra chưa hiện chữ khảm bảo thạch thành công , cho thêm cái cục cực suất châu bảng khảm bảo thạch biến mất mà đồ vẫn thế chả thấy ngọc vô ^:)^8-}

ai bị lỗi tương tự k 8-}à cái này mình cũng đã bị rồi và đã fix lại link rùi dùng sv kiếm tiên vh 99% đó=)) ở đầu trang ý mà nghe nói cường hóa + ngộ tính + 100% cơ=)) cứ nhai từ từ nha:))

philong921
29-09-11, 03:32 PM
hoàng ơi sao long đi YTo mà nhấp vào chỗ ông Tiền hoành vũ ( Q1 ) đánh trên thuyền chờ gần 20 phút mà ko thấy con boss nào ra hết. hay phải chép thêm scrip vào nữa vậy

Sói Đẹp Trai
29-09-11, 03:37 PM
ơ mình có bị thế này đâu nhỉ hum qua vừa đi xong mà đánh đc cả lạc mã tiễn cơ long chụp hình lên b-( chú ý là sv việt hóa 99% của long đó mình chỉnh sửa và post lên chứ ko phải sv trên đâu nhá. SV này link dưới cái ảnh đó

kenken1992
29-09-11, 11:29 PM
ko co Hd ah.........................................

Sói Đẹp Trai
29-09-11, 11:40 PM
ko co Hd ah.........................................HD này nhiều box đã có rồi bạn tự tìm hiểu nha nếu lười có thể pm yh mình team miễn phí cho chủ nhật nha:)

kenken1992
30-09-11, 12:00 AM
anh share toàn bộ Hd rồi file máy ảo lun đi.em menbernew nên ko bít nhiều

Sói Đẹp Trai
30-09-11, 12:31 AM
anh share toàn bộ Hd rồi file máy ảo lun đi.em newbies nên ko bít nhiều<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là sv máy ảo của rockman.
Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
WinSCP <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
navicat <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
WMWare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và cuối cùng là sv mình share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
HD video đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trước mắt là vậy down hết về đã ko hiểu chỗ nào có thể PM mọi người sẽ giúp

tomtomtom
30-09-11, 12:59 PM
Cho mình hỏi thả quái trong Tung Sơn Phong Thiên Đài bằng cách nào? Nó nói phải dùng Huyết sắc Chi bảo ViP là cái gì? Mình có cái Võ Hồn Huyết Săc Chi Bảo Nó ko chịu cho thả quái.
Sẵn cho mình ỏi tên tiếng anh của map Tung Sơn Phong Thiên Đài là gì?
Xin cám ơn các bạn trước!

ncthanhknd
03-10-11, 01:09 AM
bạn ơi fire client Mộ dung die rồi bạn úp lại được không thanhks

Sói Đẹp Trai
03-10-11, 02:25 AM
đang up lại cho bạn lão huylinh này xóa xừ nó link roài=))

Sói Đẹp Trai
03-10-11, 02:48 AM
đã up lại link !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lâm Ngọc Huy
03-10-11, 03:31 AM
Anh có xóa đâu mà chú nói anh xóa.Chẳng qua anh chỉ đổi tên tý thôi :))

Sói Đẹp Trai
04-10-11, 12:27 AM
Anh có xóa đâu mà chú nói anh xóa.Chẳng qua anh chỉ đổi tên tý thôi :))đại ka đã lên=)) có cập nhật đc cái source nào share em đi =)) mới nhé=))

kenisen
31-10-11, 09:02 AM
hahoang cho mình hỏi với, để Việt hóa server thì mình cần việt hóa những file nào vậy ? Mình cảm ơn.

long3009
31-10-11, 03:00 PM
part 4 5 của client mộ dung không download được. Bạn có thể upload lại được không, Thank you!

Sói Đẹp Trai
31-10-11, 08:24 PM
hahoang cho mình hỏi với, để Việt hóa server thì mình cần việt hóa những file nào vậy ? Mình cảm ơn.Việt hóa chủ yếu là ở data đó nhièu kinh khủng luôn một mình bạn ko thể làm đc.
to long3009 để mình check link xem

Sói Đẹp Trai
31-10-11, 08:32 PM
gửi long3008 đã check link down bình thường vì mình chưa hề xóa cũng như đổi cái gì cả. Bạn FIX lại mạng xem.
HAVE FUN

long3009
02-11-11, 08:37 AM
Mình vẫn không download được, khi download đều báo thế này. Hic

MrKnight
03-11-11, 12:17 PM
Thanks HaHoang nhưng mình có thắc mắc là mình ping mạng lúc thì được, lúc thì bị request time out. Chạy client thì báo lỗi không kết nối được server. Cài đi cài lại mấy vẫn không được :(. Mong giúp đỡ :(.

MrKnight
04-11-11, 11:16 AM
[IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình nghĩ cái này là lỗi làm cho nó ping mạng lỗi, nhưng mình không biết làm cách nào :(. Ai có kn chỉ dùm với

Sói Đẹp Trai
04-11-11, 05:28 PM
ko bits azsharing có bị sao ko nữa link nè ko đc mình chịu. mình đã tét cả acc free vẫn down đc
gửi Ngài Kỵ Sỹ: Sao mình ko thấy cái hình của bạn nhỉ hay thật. Mình nghĩ cái ping của bạn lúc đc lúc ko là do bạn đang bật card mạng thật của mình lên chạy cùng với card mạng ảo
Cách FIX như sau: Disable card mạng thật đi để chỉ một card mạng ảo chạy thôi nhé. Nếu vẫn ko đc UP cái hình cho mình qua photobucket.com nhé.
Cái lỗi Request time out là do đó đó. Còn nếu ping bị TTL=128 thỳ fix như sau
Vào Máy ảo Application\System\Network\Kick đúp\Kéo sang tab ji đó mình quên tên rồi đại khái là tab thứ 3 đó. Kick vào cái chữ Probe đó OK ngay.
Còn lỗi ko kết nối đc vs server là do Launch.ini của bạn ko khớp. Down file này về giải nén chép đè vào client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và giải nén file này chép cả folder vừa giải nén vào Client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
OK HAVE FUN !

long3009
04-11-11, 11:05 PM
:( thui mình dùng client tngh cũng được. Thank hahoang96!

MrKnight
05-11-11, 09:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái hình mình up lên photobucket lại rồi nè, nhờ bạn coi dùm. Cái này là card mạng thật wifi của mình, khi mình tắt cái này đi chỉ để card mạng ảo với 1 cái card loopback adapter thì nó không báo Request time out nữa mà chuyển qua mức độ tệ hơn là :( destination host unreachable :((. Mình bó tay luôn, mà cái card mạng thật có default gateway là 192.168.1.1, mình nghĩ lỗi là nằm ở đây, nhưng không biết cách nào remove cái ip đi :(. Nhờ bạn coi dùm mình với.

long3009
05-11-11, 09:53 AM
Bạn vào trong máy ảo, mở terminal ra gõ lệnh ifconfig rồi chụp hình lên nhá ( mở terminal bằng cách ngoài desktop ấn chuột phải -> Open ...Terminal ấy)

MrKnight
05-11-11, 11:47 AM
Mình đã check lại mấy cái mà mọi người nói, và kết quả là đây :(

I) Cài mạng ảo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

II) Ping mạng

Lúc có lúc không, time out là nhiều :(

III) Còn đây là ifconfig card ảo mà bạn long3009 nói

IV) Đã copy file launch và Path của HaHoang và kết quả vẫn như cũ :(

V) Còn đây là toàn bộ card ip thật của mình

Híc, mọi người giúp dùm với chứ cài hoài mãi không được, nản quá :((

Sói Đẹp Trai
05-11-11, 12:22 PM
à bạn xem lại hộ mình cái config card mạng ảo nhé !
Chọn cái Use the following IP address đó và điền như sau:
IP 192.168.1.3 ( hoặc 192.168.1.2 )
Mask 255.255.255.0
Default điền cũng đc mà ko điền cũng chẳng sao...
Thế nhé kiểm tra lại ping xem sao...Sorry mình đi học cả ngày ko onl giúp bạn đc:-@

MrKnight
05-11-11, 01:01 PM
Thanks HaHoang :D, mình đã ping được mạng nhưng chạy launch vẫn báo lỗi không thể kết nối đc :(, bạn coi thử dùm mình với :). Ah mình đang xài Client TNGH.

Sói Đẹp Trai
05-11-11, 01:04 PM
à bạn có chắc chắn đã chép cái Patch đè lên cái cũ và đã chép launch.ini vào đó ?

Sói Đẹp Trai
05-11-11, 04:16 PM
Bổ sung thêm cho mọi người chức năng của Vân Phi Phi Tô Châu là nâng ngộ tính bằng căn cốt đang. Bản trên do mình edit sai một chỗ Sr anh em nhé link đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) dùng WINSCP chép đè vào Public/Data/Scripts/Event/Petcompound,,,

longnhj1
08-11-11, 10:25 PM
hjc sao dùng sv này với clien ở trên đầu mà sao kick vào bí tịch tiu dao là lại bị out ra khỏi game vậy bạn với cho mình hỏi là sao vào yến tử ô kick mãi mà có thấy mấy con tứ đại ác nhân đâu hjc . mà mình cài thế nào mà yến tử ô mới việt hóa đc chút xíu ak ko thấy gần full gì cả
Là sv có thời trang cấp 2 + full "Bích ngọc","Cốt linh" mình tìm đỏ mắt cũng ko thấy full bích ngọc cốt tinh
Hay tại mình coppy ko đánh lệnh tại mình ko biết đánh lệnh nên giải nén ra win ùi coppy vào máy ảo hj
mong chủ thớt giúp mình trả lời mấy câu hỏi trên nhé thank bạn

Sói Đẹp Trai
09-11-11, 12:37 PM
hjc sao dùng sv này với clien ở trên đầu mà sao kick vào bí tịch tiu dao là lại bị out ra khỏi game vậy bạn với cho mình hỏi là sao vào yến tử ô kick mãi mà có thấy mấy con tứ đại ác nhân đâu hjc . mà mình cài thế nào mà yến tử ô mới việt hóa đc chút xíu ak ko thấy gần full gì cả
Là sv có thời trang cấp 2 + full "Bích ngọc","Cốt linh" mình tìm đỏ mắt cũng ko thấy full bích ngọc cốt tinh
Hay tại mình coppy ko đánh lệnh tại mình ko biết đánh lệnh nên giải nén ra win ùi coppy vào máy ảo hj
mong chủ thớt giúp mình trả lời mấy câu hỏi trên nhé thank bạnđơn giản
vì mọi người yêu cầu nên mình đã xóa cái server có thời trang cấp 2 đó và chỉ để lại cái Cốt Linh thôi... Còn yến tử ô nếu chép cái việt hóa của anhdao vào đó thỳ mất hết tiếng việt ở các map khác... vì thế nên mình đã bỏ nó đi. Còn phần bí tịch tiêu dao đó do client đó nó không tương thích. Bạn lên topic tổng hợp của mình đó có client phù hợp đó nhé.
Tất cả đã có trên pic tổng hợp nên mình sẽ không giữ lại bài này nữa tạm khóa chủ đề nhé....
HAVE FUN