PDA

View Full Version : chức năng chát cho web clbmuvn

vothailam
24-09-11, 02:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đã viết đã gần hoàn thành, đã nghiên cứu thêm chức năng online cùng hội, bạn bè nữa. xong hoàn chỉnh sẽ share

Destruct
24-09-11, 03:14 PM
Giống trên facebook nhỉ :)

Move qua Box Development nhé!

sieucuoivnn
25-09-11, 12:15 AM
Chức năng chát box trên web được MU F-Games làm rất hay. Các bạn có thể vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để tham khảo nhé. ( Mình giới thiệu chức năng với các bạn chứ k có 1 tí nào quảng cáo nhé, mình k liên quan gì đến MU này cả, đừng hiểu lầm ^^ )

NiceLove
25-09-11, 11:43 PM
Chức năng hay quá. Đang đợi share.........Hi. thanks trước vậy

Hào Hoa Công Tử
25-09-11, 11:47 PM
mu f-game.net <~~ ông này pro phết ;))

vothailam
26-09-11, 10:18 AM
Chức năng chát box trên web được MU F-Games làm rất hay. Các bạn có thể vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để tham khảo nhé. ( Mình giới thiệu chức năng với các bạn chứ k có 1 tí nào quảng cáo nhé, mình k liên quan gì đến MU này cả, đừng hiểu lầm ^^ )
ác ác cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này là chat box mà??? xem video không thấy gì khác biệt hay sao mà đưa thăng này vào vậy trời ????

mrrainnt
26-09-11, 11:20 PM
ác ác cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này là chat box mà??? xem video không thấy gì khác biệt hay sao mà đưa thăng này vào vậy trời ????
Chat box nhưng cũng là đăng nhập vào chat còn có thông báo mem reset thành công nữa mà ?