PDA

View Full Version : Cần giúp lỗi S3Replay

LuciferXO
24-09-11, 02:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cho mình hỏi tại sao ở trong bảng lại là FAIL. Việc này có liên quan gì đến client không. Mình đã vào được và tạo được nv, nhưng đăng nhập thì lại báo "Server dang gian doan" có phải là do lỗi này không. Mình đã check lại các file maps hoàn toàn bình thường, đầy đủ và không thiếu. Vậy chắc không phải là do map rồi. Ai biết xin chỉ giúp và cách fix nó. Mới tập làm jx off nên nhiều thư còn chưa biết mong mọi người đừng chém.

thaihoa91
24-09-11, 02:41 PM
Cái này ko bị gì cả ! Cho mình xem hình GameServer.exe của bạn khi game báo lỗi !

LuciferXO
25-09-11, 11:09 AM
À mình làm được rồi. Xài sv TSBD 0.2 của ohishu. Hình như sv song gio tinh yeu của batca2tay bị lỗi. Cảm ơn nha.
Nhân tiện cho mình hỏi cách chỉnh giao diện thanh máu+mana về như vl1 bây giờ đang là giao diện kiếm thế. Thanks

thaihoa91
25-09-11, 04:54 PM
À mình làm được rồi. Xài sv TSBD 0.2 của ohishu. Hình như sv song gio tinh yeu của batca2tay bị lỗi. Cảm ơn nha.
Nhân tiện cho mình hỏi cách chỉnh giao diện thanh máu+mana về như vl1 bây giờ đang là giao diện kiếm thế. Thanks

Bộ Ui Font này là bản gốc nà, mình nhớ là thế :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LuciferXO
25-09-11, 07:28 PM
Không ổn rồi bạn ơi. Mình chép vô client TSBD font vào game không hiên chữ nào hết.

thaihoa91
26-09-11, 11:11 PM
Không ổn rồi bạn ơi. Mình chép vô client TSBD font vào game không hiên chữ nào hết.

Ẹc ! Đừng copy thư mục font và represent02.dll vào !