PDA

View Full Version : cấu hình để cài TLBB offline với

nhatminh123
24-09-11, 10:21 AM
em mới tập làm nên mong anh em chỉ giáo mình nên sài HDH linux hay xp để cài game cài xp thì có nhanh hơn linux không và cho em cấu hình máy để tham khảo luôn nha có gì mình xin cảm ơn nhiều ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

giangmap
24-09-11, 10:43 AM
chơi offline thì bạn cần 1 máy cấu hình PIV 3.0 trở lên và Ram từ 2Gb, server sẽ chạy trên máy ảo VMware :D, server chạy trên nền linux bạn à, mình chưa cài trực tiếp trên linux lần nào :D, chỉ dùng file WMware trên forum mấy bro share, rồi thích server nào thì copy vào máy ảo vọc à

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 12:35 PM
nói rõ hơn cài linux phải hiểu ngôn ngữ của nó chứ xin hỏi bạn có là dân IT ( Infomation Technology ) ko, nếu đúng hãy cài không đúng đừng.:-<
P/s server đương nhiên cài máy ảo không thể bằng linux thật đc nhưng mà để chạy đc cái client thỳ cài linux sao chơi đc Linux đc hiểu theo cái nghĩa ở 2pic này là để vận hành sv ( Bài trước vừa mới học qua khái niệm ). Và cài sv TLBB off thỳ khiêm tốn thôi RAM 2GB chip dual core là đc riêng vs Vista vs Win 7 thỳ ram 2.5GB;)

868204
24-09-11, 01:48 PM
nói rõ hơn cài linux phải hiểu ngôn ngữ của nó chứ xin hỏi bạn có là dân IT ( Infomation Technology ) ko, nếu đúng hãy cài không đúng đừng.:-<
P/s server đương nhiên cài máy ảo không thể bằng linux thật đc nhưng mà để chạy đc cái client thỳ cài linux sao chơi đc Linux đc hiểu theo cái nghĩa ở 2pic này là để vận hành sv ( Bài trước vừa mới học qua khái niệm ). Và cài sv TLBB off thỳ khiêm tốn thôi RAM 2GB chip dual core là đc riêng vs Vista vs Win 7 thỳ ram 2.5GB;)

ban hoang vui tinh nhi.neu ban ay da la dan it thi can gi phai hoi cau hinh may=))

Sói Đẹp Trai
24-09-11, 05:12 PM
ban hoang vui tinh nhi.neu ban ay da la dan it thi can gi phai hoi cau hinh may=))hjx kêu cài trên linux thật mà:)) mình cứ tưởng:))