PDA

View Full Version : júp fix lỗi Tống Kim với

minhchau0309
21-09-11, 05:15 PM
chỉnh sửa để vào Tống Kim có thể giết nhau. Hiện tại mình đang xài bản hut hit ket hop tsbd, nhưng vào TK đáh nhau hok dc.
aj júp với

DirectX
21-09-11, 10:08 PM
set màu khi tham gia chiến trường. và chỉ để ở chiến đấu. vd bên tống là màu cam, bên kim là màu tím. khi ra khỏi cổng thì đã set ở trạng thái chiến đấu. ko thể thay đổi dc. thế là có thể pk thôi

minhchau0309
22-09-11, 11:37 AM
set màu khi tham gia chiến trường. và chỉ để ở chiến đấu. vd bên tống là màu cam, bên kim là màu tím. khi ra khỏi cổng thì đã set ở trạng thái chiến đấu. ko thể thay đổi dc. thế là có thể pk thôi
jốg pk ở ngoài í àh, ý mình là có thể đáh nhau bìh thuờg như TK vng z đó. k cần bật pk.z thoy

ngchienthang
22-09-11, 12:39 PM
có lẽ ý của bạn ấy là muốn khi vào tk thì tự động thay đổi trạng thái pk sang chiến đấu.
Còn hiện tại với server jxvietnam, khi vào tk thì phải tự thay đổi trạng thái pk mới đánh nhau được.

DirectX
22-09-11, 02:06 PM
thì đó, khi đi ra khỏi cổng. thì nó tự thay đổi trạng thái chiến đấu, cho dù mình chỉnh về luyện công cũng ko được

Edward_Newgate
22-09-11, 02:38 PM
thì đó, khi đi ra khỏi cổng. thì nó tự thay đổi trạng thái chiến đấu, cho dù mình chỉnh về luyện công cũng ko được
Thì đó :P ra khỏi cổng k nhớ là có tự bất CĐ hay ko
Nhưng tắt về LC đc :D, giờ muốn nó ko tắt đc ý 8-}
Với lại sv đó bị PK >1 là hết oánh nhau luôn 8-}, chưa biết fix kiểu gì

ngchienthang
22-09-11, 03:47 PM
server này tk ra ngoài cổng có tự chuyển trạng thái pk đâu... người chơi phải chuyển = tay

minhchau0309
22-09-11, 06:31 PM
haìz đúng đúng òy í mìh là tự chuyển pk í , nhưg nó hok có làm z chua fix dc ak

ndt94u
22-09-11, 07:17 PM
đang nói games gì đây.
nói gì mà chẳng có đầu đuôi
võ lâm 1 ofline ?

ngchienthang
22-09-11, 07:23 PM
đang nói games gì đây.
nói gì mà chẳng có đầu đuôi
võ lâm 1 ofline ?
bạn nhìn lại hộ mình xem đây là box nào...

jxvietnam
22-09-11, 09:47 PM
bạn nào biết làm cho nhân vật tự bật chiến đấu từ luyện công(f9 trên thanh công cụ) chỉ tui cái :)

Edward_Newgate
22-09-11, 11:03 PM
bạn nào biết làm cho nhân vật tự bật chiến đấu từ luyện công(f9 trên thanh công cụ) chỉ tui cái :)
Mình nhớ mang máng hình như có hàm set chế độ PK thì phải
K biết có đúng k để tý nữa tìm thử
Nếu có thì chắc mình đặt vào script khi chuyển cửa TK đc đó :D

DirectX
23-09-11, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
23-09-11, 06:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sever of ôg là TSBD àh hay SGTY 2 cái đều dc, cái ket hợp này thì k

minhchau0309
24-09-11, 07:57 AM
có ai chuyển sinh dc chưa, làm thử đi ae