PDA

View Full Version : Share client dreamlife link MF

anhdao275
20-09-11, 01:49 PM
Hôm nay share lại cho các bạn client dreamlife lên MF. Client không rõ nguồn gốc nếu có ai phật lòng xin đừng chém anh đào nhé.
link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
20-09-11, 06:01 PM
tks 1 cái nhưng tốt nhất không nên dùng client này tốt nhất là cái client mộ dung do huylinh share đó:)

boyganz
20-09-11, 10:29 PM
Thank dùng client này cho sever việt hoá 99% cũng rất ngon đấy hehehe :-*

Sói Đẹp Trai
21-09-11, 02:15 PM
mà anhdao ơi lần sau up cái ji lên host azsharing nhá tốc độ 6 - 9 MB/s lận=))

anhdao275
21-09-11, 03:18 PM
mà anhdao ơi lần sau up cái ji lên host azsharing nhá tốc độ 6 - 9 MB/s lận=)) uhm nhưng cái đó tải từng file. muốn tải nhiều phải đợi đến nữa đêm. hix

Sói Đẹp Trai
21-09-11, 07:10 PM
reg nick free mà:)) mình load 1 lúc 20 file vs 20 cái nick:))

zZK3yL0v3Zz
21-09-11, 08:02 PM
cho mình hỏi cái down cái Client này về chép lauch vào sao nó chỉ cho chọn có cái Sv DreamLife thui còn lại ko cho là thế nào nhj

zZK3yL0v3Zz
21-09-11, 10:23 PM
help nào .................................................. ..............

Lâm Ngọc Huy
21-09-11, 10:35 PM
Thay thêm cái Lauch.exe vào.Bời cái client này nó xài Launch.exe không Launch.ini
Nên muốn xài thì bỏ cải Launch.exe và Lauch.ini vào là đc.(Launch.exe của sever nào cũng đc.Nhưng Launch.ini phải của mình)

zZK3yL0v3Zz
21-09-11, 10:38 PM
thanks pro .................................................. ......

philong921
24-09-11, 01:37 PM
anh đào ơi nghe hahoang96 nói bạn có thể chỉnh lại shop knb ban có thể chỉ dạy mình không?
cụ thể là anh sách các shop ví dụ ( cửa hàng đặc trưng 1 , shop bảo thạch,.........) các tiêu đề đầu mỗi shop ấy . nếu được cám ơn bạn rất nhiều.
Thân.

anhdao275
26-09-11, 12:20 PM
anh đào ơi nghe hahoang96 nói bạn có thể chỉnh lại shop knb ban có thể chỉ dạy mình không?
cụ thể là anh sách các shop ví dụ ( cửa hàng đặc trưng 1 , shop bảo thạch,.........) các tiêu đề đầu mỗi shop ấy . nếu được cám ơn bạn rất nhiều.
Thân.
cái này cũng dễ à. mình add yahoo bạn rồi đó. lên mạng thì pm mình nghen

crown134
29-09-11, 02:41 PM
Bắt dc 4 em virus auto mở web ;))

Sói Đẹp Trai
29-09-11, 03:42 PM
Bắt dc 4 em virus auto mở web ;))à "autorun eater" nhanh:)) search MF ra cả ổ=))