PDA

View Full Version : Share Skin web MU Kim Long .

thangvtv
20-09-11, 12:44 PM
Hàng đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ( Coppy Vào trình duyệt nhé )

Yêu cầu Thank rồi Pm : thangvtv3_tl (ymsgr:sendim?thangvtv3_tl&amp;m= Chào Anh Em muốn xin cái Intro ạ !).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

newmember2
20-09-11, 01:07 PM
pm để ? anh ơi giá cả bao nhiêu ah =))

thangvtv
20-09-11, 01:10 PM
pm để ? anh ơi giá cả bao nhiêu ah =))

chú em coi thường anh đấy à . 30 ký tự .

eva0001
20-09-11, 04:27 PM
hic sao ko up luôn lên đi cái này ai chả rip được lại còn pm :-s

LHB_LOVE
20-09-11, 07:39 PM
rip thì đc nhưng cái hình nền không có file psd thì mệt á dùng PS sửa lại chắc ko đẹp :)

thangvtv
20-09-11, 08:18 PM
rip thì đc nhưng cái hình nền không có file psd thì mệt á dùng PS sửa lại chắc ko đẹp :)

LHB_LOVE ơi tý pm online thì pm yahoo mình nhé . mình muốn đặt cái baner o 4rum <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .!
Yahoo : thangvtv3_tl .

Hào Hoa Công Tử
21-09-11, 02:45 AM
có cả web luôn này ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khuek8b
21-09-11, 03:24 AM
cái này khuê cũng có bản full của mukhatmau+intro :d nửa đêm vô đọc topic cho vui,nhưng có thiệt đấy

Hào Hoa Công Tử
21-09-11, 12:33 PM
cái này khuê cũng có bản full của mukhatmau+intro :d nửa đêm vô đọc topic cho vui,nhưng có thiệt đấy
là 1 mà..... =))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mrrainnt
21-09-11, 01:43 PM
:| Skin thiếu vân này thấy bên Baochua.mukhunglong.com ?
Còn cái intro Sinh Tử Môn share lâu rồi mà ?

hoanganh92it
21-09-11, 02:06 PM
nhìn dc đấy !!!! ,

quangvn
22-09-11, 07:30 AM
chả ra gì
30kttttttttttttttttttttt

HoangBot
22-09-11, 09:44 PM
Đại ca nào có share cái Tv đó đi ;;) . nhìn đẹp lắm :P

kunyeudung
23-09-11, 12:25 AM
Ôi thật là vãi L. Web của mình khoe l gì =)). PSD anh giữ nè. Mấy em cần không =)).

sunhide
23-09-11, 12:58 AM
:|~ vâng anh cao thủ . cao thủ rồi im mõm vào đi. k share lại còn nói nhiều :|~ tao nói thật mày chưa xứng làm anh đâu mà ăn nói vậy trong topic người ta

khuek8b
23-09-11, 03:33 AM
cãi nhau làm chi.sự thật về skin và intro mu khát máu là do khuê lấy kunyeudung rùi sell cho hào hoa 30k thangvtv3 50+sửa ảnh
trong quá trình seo chưa đổi ip và pass vps của kunyeudung nên kunyeudung bị mất vps.khuê đã nói chuyện với kunyeudung rùi và xin lỗi bạn ấy rồi.không bàn tán nữa.thangvtv3 share thì anh e cứ lấy cái nhau làm chi.mà không lấy thì thôi
anh em mất hòa khí

Hào Hoa Công Tử
23-09-11, 05:53 AM
thế mà thằng kunyeudung nó pm tui chửi như chưa đc chửi bao giờ =))
ngày trước nó mới tập tọe làm mu , nó hỏi biết gì thì bảo nấy , hôm nọ thấy nó có skin web này xin , nó ko cho , thấy mấy người trên clb bảo nó cái gì cũng phải tiền , mình mới hỏi đều 1 câu , hay là phải tiền . thì nó bảo ừ tiền. nó bán cho mấy người rồi =))
rồi khue8b sell cho mình thực ra là 50k nhưng do hết vcoi nên mình chuyển tạm 30k :)
rồi kun mới chửi mình là thuê người đi ăn cắp web =))
rồi tự hào khi dùng web ăn cắp gì đó =))
mình bỏ tiền ra mua có gì mà phải sủa như thế
đung là ăn cháo đá bát , hối hận khi ngày trc' chỉ bảo đó ( tuy chẳng chỉ bảo đc gì nhiều nhưng nó mới tập tọe xin mình server mình cũng cho sv mình đang dùng + 1 vài sv khác . không ngon cũng đủ online ngon lành )
bây giờ nó đủ lông đủ cánh rồi nó coi ai ra gì =))

quangvn
23-09-11, 08:45 PM
Ôi thật là vãi L. Web của mình khoe l gì =)). PSD anh giữ nè. Mấy em cần không =)).
bạn nói 1 câu mà thối cả tuần
bạn ngu vl

thangvtv
26-09-11, 11:35 PM
toppic của mình mà AE vào chém nhau ác quá .!