PDA

View Full Version : Auto cho server Private !

notfile
15-09-11, 12:42 PM
Hiện tại mình đang nghiên cứu auto cho server AWJX vì vậy ai có hoặc biết các auto cho server Pri nào hoặc auto dùng được cho Pri của chúng ta thì send lên đây nhé !
Cám ơn các bạn nhiều !

haquocvu
15-09-11, 05:49 PM
Hiện tại mình đang nghiên cứu auto cho server AWJX vì vậy ai có hoặc biết các auto cho server Pri nào hoặc auto dùng được cho Pri của chúng ta thì send lên đây nhé !
Cám ơn các bạn nhiều !

Ko biết giúp gì đc cho bạn ko?
auto train của thạch long này
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duythangln
16-09-11, 01:17 AM
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này sài đc cho private sv online ko vậy bạn
bạn có thể hướng dẫn cụ thể đc ko ?

tayeumi
16-09-11, 10:53 AM

mình test thấy ko đánh wai, Pro nào có thể nói 1 số ý tưởng về đánh wai trong JXP không, xin chia sẻ cho anh em phát triển auto train.

Thanks.

notfile
16-09-11, 09:47 PM
đang mò sao cho auto nó tự đánh quái mà khó quá :( chỉ mới tự động bấm skill như cắm chuột của MU

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
16-09-11, 10:05 PM
notfile viết = cái gì thế autoit hay VB6 ?
có source auto đc biết bằng C++ lấy bên cuasotinhoc, hình như chỉ cần thay address,base sau đó build ra là auto dùng đc nên post qua ai thích nghiên cứu thì down về mà dùng(auto của TLKD cũng từ source này mà ra)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>