PDA

View Full Version : Hướng Dẫn Các Bạn sử dụng YTO sau khi cài đặt server việt hoá 99%

anhdao275
15-09-11, 01:28 AM
Sau khi cài bản server việt hoá 99% đã share trên forum, các bạn sẽ không khởi động đc YTO, hôm nay tớ lập topic chỉ các bạn cách lập lại YTO, có gì sai sót mong các bạn bỏ qua nhé !
thực ra rất đơn giản các bạn chỉ cần copy cái minh share sau đây bỏ vào thư mục tlbb\Public\Config thế là xong.nhưng có điều là quái trong YTO vơi PMP sẽ có tiên tiếng tàu nghen, cái này mình chưa rảnh để sửa đc. thông cảm. have fun!(*)(*)
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
15-09-11, 11:50 AM
Sau khi cài bản server việt hoá 99% đã share trên forum, các bạn sẽ không khởi động đc YTO, hôm nay tớ lập topic chỉ các bạn cách lập lại YTO, có gì sai sót mong các bạn bỏ qua nhé !
thực ra rất đơn giản các bạn chỉ cần copy cái minh share sau đây bỏ vào thư mục tlbb\Public\Config thế là xong.nhưng có điều là quái trong YTO vơi PMP sẽ có tiên tiếng tàu nghen, cái này mình chưa rảnh để sửa đc. thông cảm. have fun!(*)(*)
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ửa làm ji đâm ra hỏng. cái này bạn copy của sv rockman ra đúng không. thế cũng tốt nhưng đừng việt hóa vì phần tên NPC nó không khớp sẽ không thể vào phụ bản đc đâu=))

anhdao275
15-09-11, 02:18 PM
sửa làm ji đâm ra hỏng. cái này bạn copy của sv rockman ra đúng không. thế cũng tốt nhưng đừng việt hóa vì phần tên NPC nó không khớp sẽ không thể vào phụ bản đc đâu=))
ừ cái này của rockman, vài bữa từ từ viẹt hóa sau. chắc cũng giống kiểu của vân phi phi á

Sói Đẹp Trai
15-09-11, 06:17 PM
ừ cái này của rockman, vài bữa từ từ viẹt hóa sau. chắc cũng giống kiểu của vân phi phi ábạn có tinh thần trách nhiệm như vậy rất tốt nhưng tốt nhất là để yên thôi chứ sửa rồi lỗi này lỗi nọ cũng chết mất hehe mà bạn định mở sv pri à mà nghiên cứu sâu thế. Nếu mở pri nhớ cái này nha góp ý thôi add thêm thú cưỡi 80 + áo cấp 2 vào=)) ngon + việt hóa full đi=)) đảm bảo bạn sẽ ko uổng đâu nhưng chỉ sợ thèn FPT nó thấy hút khách của nó nó kiện thỳ đâm ra no đòn(:|

anhdao275
16-09-11, 12:09 AM
bạn có tinh thần trách nhiệm như vậy rất tốt nhưng tốt nhất là để yên thôi chứ sửa rồi lỗi này lỗi nọ cũng chết mất hehe mà bạn định mở sv pri à mà nghiên cứu sâu thế. Nếu mở pri nhớ cái này nha góp ý thôi add thêm thú cưỡi 80 + áo cấp 2 vào=)) ngon + việt hóa full đi=)) đảm bảo bạn sẽ ko uổng đâu nhưng chỉ sợ thèn FPT nó thấy hút khách của nó nó kiện thỳ đâm ra no đòn(:|
không tớ chỉ thik of thôi, ko rảnh đâu mà onl. hì

Sói Đẹp Trai
16-09-11, 06:02 PM
không tớ chỉ thik of thôi, ko rảnh đâu mà onl. hìhehe tưởng bạn định mở onl thỳ sắp tới có vụ hay rồi............................................. .=))

anhdao275
18-09-11, 01:21 AM
hí hí, minh hok rảnh lắm, rảnh thì lên 4rum nghich thôi, mở onl làm chi cho nó mệt. chơi of thik hơn

minhchau0309
19-09-11, 09:21 AM
Đã có việt hoá chưa zạ.hì có nhớ share với nhen.tk

minhchau0309
20-09-11, 08:53 AM
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Aj nói chỉ trog 2map đó là tiếng tàu, down về bỏ vô quái của yvcm cũng thành tiếng tàu nè, rãnh viet hoá giúp ae vớiiiiiiii....pleaseeeeee thank nhju nhju luôn

anhdao275
20-09-11, 09:00 AM
Aj nói chỉ trog 2map đó là tiếng tàu, down về bỏ vô quái của yvcm cũng thành tiếng tàu nè, rãnh viet hoá giúp ae vớiiiiiiii....pleaseeeeee thank nhju nhju luôn
từ từ, đang viêt hóa nhưng có mấy lỗi . xong sẽ up liền.

minhchau0309
20-09-11, 09:22 AM
hì ừk, bác cứ từ từ làm, ae ủng hộ bác mà, mong là sẽ good. up up up.
hihi,thank bác trước 1fát ủg hộ này

anhdao275
20-09-11, 10:37 AM
hì ừk, bác cứ từ từ làm, ae ủng hộ bác mà, mong là sẽ good. up up up.
hihi,thank bác trước 1fát ủg hộ này
Ok tớ sẽ cố gắng up sớm, mà tớ hok mún bạn kêu== pác đâu. kêu bằng bạn đc rùi. thế nhé, hix.

Sói Đẹp Trai
20-09-11, 06:03 PM
anhdao ơi ta cùng nhau việt hóa cái sv mộ dung đi=))

anhdao275
20-09-11, 07:58 PM
anhdao ơi ta cùng nhau việt hóa cái sv mộ dung đi=))
tớ không thấy cái server đó ở đâu cả, mà các server ở vn hiên nay toàn giống nhau. ta cứ up cái server cũ cũng đc. khi nào có cái private như của ông kia làm luôn một thể. hi hi . với lại bữa nay hơi bận tí. khi nào rảnh rồi vh sau .

Sói Đẹp Trai
20-09-11, 08:19 PM
tớ không thấy cái server đó ở đâu cả, mà các server ở vn hiên nay toàn giống nhau. ta cứ up cái server cũ cũng đc. khi nào có cái private như của ông kia làm luôn một thể. hi hi . với lại bữa nay hơi bận tí. khi nào rảnh rồi vh sau .cũng hay đó khi nào ở VN có cái sv có phái mộ dung ta cũng vh nhé=)) nhưng ko đưa lên onl đâu VH xong share cho anh em xài cơ:))

minhchau0309
21-09-11, 03:50 PM
Có chưa chủ top? Đang chờ dài cổ ùi nè

anhdao275
21-09-11, 04:18 PM
Có chưa chủ top? Đang chờ dài cổ ùi nè
hì. hôm qua giờ bận quá. hix, cái YTO test sắp xong rồi nhưng mấy cái đoạn nói chuyện của đoàn dự với vương ngữ yên mình chịu, nên viết bậy,hix, bi giờ đang ở công ty, khuya minh test xong share cho mí bạn liền.

Sói Đẹp Trai
23-09-11, 03:55 PM
hì. hôm qua giờ bận quá. hix, cái YTO test sắp xong rồi nhưng mấy cái đoạn nói chuyện của đoàn dự với vương ngữ yên mình chịu, nên viết bậy,hix, bi giờ đang ở công ty, khuya minh test xong share cho mí bạn liền.à cái này vào google mà dịch=)) ra hết ngay=))