PDA

View Full Version : Bái Sư Học Đạo !!!!!!!

nhactre8x
14-09-11, 10:36 PM
Hiện tại thì qua bao nhiêu sóng gió tinh người ta mà người ta ko tin mình. Đc cái có tiền mà ko có trình nên H quyết tâm bái sư học đạo.
Điều kiện : Pro Dev + Siêng Năng + Máu mặt trong Clb + Ưu tiên Mod + Ưu tiên TPHCM gần Quận 4
Giờ Học : 1 tuần 3 buổi , 1 buổi 2 tiếng trở lên. Lễ Nghĩ.
Nơi dạy : Tại nhà TPHCM Quận 4, Học trò qua nhà thầy hoặc thầy qua nhà học trò ( thầy qua có ưu đãi cuối tháng ) Hoặc qua TeamVier.
Lương : Thỏa thuận
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho Hỏi Lớp Dev TháiHoa + VuongMinh còn dạy ko !!!!!

khoamamktvn
15-09-11, 01:30 AM
Người tài bắt đầu từ tâm huyết + siêng năng. Bạn có tâm huyết, siêng năng thì chỉ cần cố gắng tìm hiểu sẽ được.
Bạn có thể lên 4rum học hoặc đọc ebook rùi hỏi thêm. Không nhất thiết phải tìm người dạy.
Hiện mình đang hướng dẫn một người. Học hỏi những cái cơ bản. Chú ý: Hoàn toàn không trả cho mình bất cứ một khoảng tiền nào.
Phương châm: Giúp kẻ cần giúp. Mình sẵn sàng hướng dẫn bạn. Nhưng chú ý dùm là trình mình không cao. Và mình chỉ có thể hướng dẫn bạn bước khởi đầu.

Không thì bạn có thể liên lạc: thaihoa91, DNTMaster, VuongMinh,... nhưng phần lớn những người này và nhìu người khác đều đã có team hoạt động rùi.

CyBerTeam.... đang rất cần thêm người vào... và từ việc "đào tạo" ban đầu sẽ chọn lọc thêm nhìu bạn nữa vào team.

Thân!

accelan006
15-09-11, 08:21 AM
ê hế hế hế.............................................. .......

tathinhphat
15-09-11, 08:40 AM
:-S, toàn người ở nơi xa quá, mình ở Hà Nội, là Newbie 100%, đang mò mẫm tìm hiểu,khoamamktvn cho mình cái yahoo với.....

vanluong92
15-09-11, 11:29 AM
Mọi hiểu biết bắt đầu từ "vọc" =))

nametruong00
15-09-11, 12:34 PM
mò mẫn rồi từ từ bít ko ai dám nhận làm sư phụ đâu

nhactre8x
15-09-11, 01:02 PM
Người tài bắt đầu từ tâm huyết + siêng năng. Bạn có tâm huyết, siêng năng thì chỉ cần cố gắng tìm hiểu sẽ được.
Bạn có thể lên 4rum học hoặc đọc ebook rùi hỏi thêm. Không nhất thiết phải tìm người dạy.
Hiện mình đang hướng dẫn một người. Học hỏi những cái cơ bản. Chú ý: Hoàn toàn không trả cho mình bất cứ một khoảng tiền nào.
Phương châm: Giúp kẻ cần giúp. Mình sẵn sàng hướng dẫn bạn. Nhưng chú ý dùm là trình mình không cao. Và mình chỉ có thể hướng dẫn bạn bước khởi đầu.

Không thì bạn có thể liên lạc: thaihoa91, DNTMaster, VuongMinh,... nhưng phần lớn những người này và nhìu người khác đều đã có team hoạt động rùi.

CyBerTeam.... đang rất cần thêm người vào... và từ việc "đào tạo" ban đầu sẽ chọn lọc thêm nhìu bạn nữa vào team.

Thân!
Cho mình xin số dt : sms cho mình 01216511815 hoac yahoo cung dc ;)

ngchienthang
15-09-11, 01:20 PM
Mọi hiểu biết bắt đầu từ "vọc" =))
bắt đầu từ "mò" chứ =))

thaihoa91
15-09-11, 05:24 PM
Qua hè rùi nên cũng ko có thời gian lun :D

khoamamktvn
15-09-11, 06:07 PM
Cho mình xin số dt : sms cho mình 01216511815 hoac yahoo cung dc ;)

Mình sẽ sent yh qua inbox cho cậu. Nhưng mình nói trước mình sẽ chỉ hướng dẫn cơ bản, bạn không hỉu gì mình chỉ chỗ đó. Ngoài ra mình sẽ chỉ thêm những bước để cậu nắm vững được và có kinh nghiệm "vọc" cho chuẩn xác :)

jxvietnam
15-09-11, 08:01 PM
tự học là nhanh nhất :)
1 tháng là rành luôn :)

Faker
15-09-11, 10:19 PM
3 ngày bít về res :)
3 ngày học về setting
3 ngày biết viết 1 số hàm cơ bản
còn lại 21 ngày học về lua và scrip :)

nhactre8x
16-09-11, 01:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
16-09-11, 02:35 PM
Chắc Cubin đang bận gì đó ;)) Tui thì nhà chưa đóng tiền mạng nên onl thất thường :D

nhactre8x
16-09-11, 02:45 PM
Chắc Cubin đang bận gì đó ;)) Tui thì nhà chưa đóng tiền mạng nên onl thất thường :D
nghe nói bác quận 8 mà. dạy ko. dạy thì mình qua. hay bạn qua cũng dc ;)

thaihoa91
16-09-11, 03:12 PM

Mr.Phát
16-09-11, 03:19 PM
a Khoamamktvn thì pm thường 12 1 2 3h sáng mới thấy trả lời =))