PDA

View Full Version : [Share] Web Mu-Vn rip nữa chừng

pikeman20
12-09-11, 07:28 PM
Đây là bản Mu-Vn rip nữa chừng :). Sau 1 thời gian nghiên cứu thì mình phát hiện ra cái này dùng bản gốc FW của anh Mr.Quy share chỉ thay skin nên mình mới bắt đầu rip nó :) (Hum bữa tập rip hèn gì rip được) Ai pro thì dựa vào bản góc làm tiếp để cái web được hoàn chỉnh :D
Thôi không nói nhiều nữa link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn xem demo thì vào link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Config giống các bản FW khác, Tớ yếu php vả lại đang chuyển lại dùng TV và có thể sẽ dùng NBB sau 1 thời gian nữa. Thấy hay thì thank! Không thì đừng chê tớ

sunhide
15-09-11, 08:51 AM
không nói câu gì thêm ( VÃI lUYỆN )

gaoblackxincha
17-09-11, 12:06 PM
Rip hết lun y bác. Rip nữa chừng ;)

mrrainnt
17-09-11, 12:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikeman20
17-09-11, 05:39 PM

Đúng rồi đó chỉ cần làm vài thứ nữa là xong

quangvn
22-09-11, 07:34 AM
nhìn tởm vkl luôn đấy
..........................

dj_zapo
23-09-11, 07:50 PM
Up , bạn rip đến phần nào rồi bạn , còn phần nào chưa rip , bạn có thể nói rõ hơn không để mình tổng kết lại . Thanks bạn