PDA

View Full Version : xin gửi lời cảm ỏn trân thành đến hahoang96

snowfoxf2
12-09-11, 02:04 PM
phải nói là newbie như em chỉ biết chơi game thôi không hiểu gì về cài đặt cả.
trong forum chỉ nêu qua cách cài em còn bé chả biết gì ( mới học lớp 9 ) nghiện chơi TLBB mà mạng ở nhà thì download mất tiền nên đành chịu bỏ online.
Đã download đầy đủ các bộ cài về rồi nhưng không biết cài mất công ra quán down.
tình cờ vào clbgamesvn nhìn thấy bài hướng dẫn add yh nhưng chả ai trả lời cả may mà có anh Hoàng. nhưng dù sao cũng đã cài thành công và chơi được dù là còn hơi giật do máy yếu.
mod cho em gửi lời thanks đến anh Hoàng 1 câu nha trước khi chém em. Thôi em chơi tiếp đây nghiền quá rồi:)):))

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 02:19 PM
phải nói là newbie như em chỉ biết chơi game thôi không hiểu gì về cài đặt cả.
trong forum chỉ nêu qua cách cài em còn bé chả biết gì ( mới học lớp 9 ) nghiện chơi TLBB mà mạng ở nhà thì download mất tiền nên đành chịu bỏ online.
Đã download đầy đủ các bộ cài về rồi nhưng không biết cài mất công ra quán down.
tình cờ vào clbgamesvn nhìn thấy bài hướng dẫn add yh nhưng chả ai trả lời cả may mà có anh Hoàng. nhưng dù sao cũng đã cài thành công và chơi được dù là còn hơi giật do máy yếu.
mod cho em gửi lời thanks đến anh Hoàng 1 câu nha trước khi chém em. Thôi em chơi tiếp đây nghiền quá rồi:)):))sac bạn có thanks cũng tốt thôi nhưng ko đến nỗi phải thấy bài mình ở đâu cũng thanks thế đâu chỉ cần thanks 1 cái thôi mình hiểu mà.
bạn chịu khó trong clbgamesvn chắc nhiều người sẵn sàng giúp bạn ko chỉ mình đâu dù sao cũng cảm ơn bạn đã ủng hộ mìnhL-)
^#(^HAVE FUN^#(^

snowfoxf2
12-09-11, 02:27 PM
tình hình là em làm được chơi lại được rồi cái vụ lỗi đăng nhập ý mà do sever nó chưa load hết sao cũng tks anh nhiều:))