PDA

View Full Version : Effect Sử dụng Skill 65k ??? bởi VanBom !

Van_Bom
12-09-11, 09:14 AM
Trời mưa rất to, hà nội lũ lụt nhưng Bờm vẫn cố gắng quay video và up nên đây, vụ chưởng rồng thật là kinh hồn:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn xem rồi cho ý kiến nhé

CHU Ý: NHỮNG AI DÙNG SOURCE 3D CUẢ XOM1B KHI COMPLIE BỊ LỖI THÌ MỞ PROJECT NÊN VÀ DELETE FILE .rc đi là complie oke, thanks xom1b

Van_Bom
12-09-11, 09:26 AM
mod nào xửa dùm cái tên topich thành "Chưởng Rồng Lỗi Kinh Hoàng Của MU" dùm tớ với, thanks

vodkacb
12-09-11, 09:28 AM
sao mình nhìn k thấy lỗi gì nhỉ.tại mình gà =))

Công Quốc
12-09-11, 09:31 AM
cậu không chú ý cái skill rồng với quay kiếm à :-ss mà cái gậy quay đẹp đấy!

Van_Bom
12-09-11, 09:39 AM
bạn thử tăng agi như trong video xem nào, đảm bảo nhân vật của bạn đánh ko ra chưởng rồng mà nó chỉ đứng lắc lắc thôi, he he, bạn ko hiểu ý của topich rồi công công ơi

khuek8b
12-09-11, 09:44 AM
Hic.gậy rồng quay đẹp quá .hihi

Van_Bom
12-09-11, 10:06 AM
Tức là tăng bao nhiêu vào Agi thì cũng oánh ra skill evil hoặc các skill khác cũng oke hết, ko cần phải số đẹp

codohue
12-09-11, 10:08 AM
send bản mu bờm đang dùng coi ;))

quanhongle
12-09-11, 10:14 AM
Share cho anh em đi Bờm ơi :D :D :D :D :D

Van_Bom
12-09-11, 10:16 AM
tớ đang dai đoạn mò mẫm, và hiện nay đang mò GS 1.00.18 khi nào oke hết tớ sẽ save, và đương nhiên sẽ ko quên save 99B và 1.0L của mu hà nội nữa.

quanhongle
12-09-11, 10:17 AM
1.0L hot xài cái này vừa nhẹ vừa hay ............ nhớ cái hồi đâu chơi MU online

godhoang
12-09-11, 10:29 AM
VB share cái ss2 đi :))
For fun :))

quoctuan2712
12-09-11, 11:16 AM
cái này là fix lỗi 65k point của skill nè....bt là 65k hay 1 số point nhất định là ko ra skill...cias này tốt quá....VB cố gắng làm hoàn thiện cho anh em nhé...tớ thích mấy cái ss thấp cho nó nhẹ tại máy ở nhà yếu chạy ss5 ss6 lag tung chảo

mrrainnt
12-09-11, 11:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DirectX
12-09-11, 02:14 PM
DW 27k vẫn ra mà. he he. thử đi biết liền

Destruct
12-09-11, 02:42 PM
Vào Box Release mà đưa topic Develop là sao? :-w Nếu đưa vào đây thì phải đúng nghĩa Release nhé, hoặc post hàng hoàn chỉnh lên, hoặc post Source lên, nếu không godhoang move vào Box Development giùm Des :)

godhoang
12-09-11, 03:34 PM
ok men ;))
Mà VB làm ae sốt ruột wé ;))

Van_Bom
13-09-11, 08:55 AM
mod nào xửa dùm cái tên topich thành "Chưởng Rồng Lỗi Kinh Hoàng Của MU" dùm tớ với, thanks

cái này tớ đã nhờ từ đầu mà, chắc mod goodhoang sửa nhầm tên rồi, ý của tớ là nói về lỗi này đã được fix rồi, đó là 1 thông tin quan trọng cần Release

Thong tin chính xác như sau, Fix lỗi này nằm ở file main.exe của client, ko liên quan gì đến server hết, hiện nay tớ đang mò chính xác là thế nào để có thể áp dụng được cho tất cả file main.exe, còn cái client trong video là của bọn nước ngoài đấy.

tớ mò hơi chậm 1 chút nhưng nhất định sẽ save khi thành công, xin cám ơn các bạn đã góp ý

Destruct
13-09-11, 09:02 AM
Vậy Des move nó vào Box Development nhé! :-*

Van_Bom
13-09-11, 09:11 AM
hi hi develop thì bờm sướng quá, cám ơn pro, à quên còn 1 thông tin nữa về cái này

đó là tất cả các skill đều ra hết, ko có 1 skill nào bị lỗi hết, và tất cả các character đều oke, chưởng bắn cung của con Ef cũng oke

godhoang
13-09-11, 09:22 AM
hi hi develop thì bờm sướng quá, cám ơn pro, à quên còn 1 thông tin nữa về cái này

đó là tất cả các skill đều ra hết, ko có 1 skill nào bị lỗi hết, và tất cả các character đều oke, chưởng bắn cung của con Ef cũng oke
thế chừng nào cậu share ... ;))
lâu wé à.

Van_Bom
13-09-11, 09:25 AM
thì tớ phải làm mấy lệnh cho GS 1.00.18 nữa, sơ sơ bi giờ là tớ đã Fix được khoảng hơn 20 lỗi ở GS rồi, hiện nay nó là gốc nên ko có lệnh gì hết, phải làm lệnh /post rồi /add cho nó nữa thì mới save được chứ...^^..

godhoang
13-09-11, 09:34 AM
thì tớ phải làm mấy lệnh cho GS 1.00.18 nữa, sơ sơ bi giờ là tớ đã Fix được khoảng hơn 20 lỗi ở GS rồi, hiện nay nó là gốc nên ko có lệnh gì hết, phải làm lệnh /post rồi /add cho nó nữa thì mới save được chứ...^^..
ừhm :(
mà xong sớm nhé :( Cung cấp client phù hợp luôn VB :(

NiceLove
13-09-11, 11:23 AM
Nếu như DL không bị lag skill thì như vậy DL vô đối chăng ? Sau khi tăng agi 65000 thì sp mỗi nhân vật đều như vậy :
DK : 4340
ELF : 1307
DW : 6507
MG : 4347
DL : 6500
Nhưng tính dame thì ...............
Với mức agi 14k như hiện tại thì DL cũng đang là mối đe doạ kinh khủng với các char khác chứ chưa nói gì ở mức 20K hay như hiện tại là 65K. Chưa kể là DL còn có thêm một con ngựa. Làm sao để các char thì mỗi char có một lợi thế khác nhau chắc hay hơn. Fix được lỗi bug này là điều tốt nhưng mình nghĩ nó không phải là lỗi mà có thể là "cố tình" của bên sản xuất. Mình nói có sai hem ta ? :P

darkmagician
13-09-11, 03:50 PM
khi nào xong sớm share cho mọi người với giờ mình đang quay về thời hoàng kim của mu ss2 or mu 99b

enternal1603
13-09-11, 04:01 PM
Quá tuyệt vời,hơn cả sự mong đợi. Mong sớm đc bác VB share cho anh em thưởng thức. hí hí

Van_Bom
14-09-11, 07:56 PM
Nếu như DL không bị lag skill thì như vậy DL vô đối chăng ? Sau khi tăng agi 65000 thì sp mỗi nhân vật đều như vậy :
DK : 4340
ELF : 1307
DW : 6507
MG : 4347
DL : 6500
Nhưng tính dame thì ...............
Với mức agi 14k như hiện tại thì DL cũng đang là mối đe doạ kinh khủng với các char khác chứ chưa nói gì ở mức 20K hay như hiện tại là 65K. Chưa kể là DL còn có thêm một con ngựa. Làm sao để các char thì mỗi char có một lợi thế khác nhau chắc hay hơn. Fix được lỗi bug này là điều tốt nhưng mình nghĩ nó không phải là lỗi mà có thể là "cố tình" của bên sản xuất. Mình nói có sai hem ta ? :P

Đây thực sự là lỗi bạn à, vì MG nếu chưa fix lỗi thì tăng agi = 55k vẫn ngoáy ra rồng và tăng agi =65k thì ko ra nhưng đeo con phượng hoặc con gì nên thì lại ngoáy ra, còn Skill xoay kiếm của DK tuy ko hiện hình nhưng vẫn giết quái vật và giết người bình thường mà, còn với Damg của con DL thì hoàn toàn có thể chỉnh cho nó yếu đi được, cái đó có offset hết mà, tớ sẽ cố gắng save sớm nhất có thể, rất cám ơn các bạn đã ủm hộ

NiceLove
15-09-11, 01:09 PM
Cố gắng nhe bạn. Nếu mọi nhân vật đều OK hết thì ngon. Mà làm sao để cân bằng các char thì quá tuyệt. Đang chờ để test đây mặc dù chắc chưa biết làm :D

mrrainnt
15-09-11, 01:22 PM
Đây thực sự là lỗi bạn à, vì MG nếu chưa fix lỗi thì tăng agi = 55k vẫn ngoáy ra rồng và tăng agi =65k thì ko ra nhưng đeo con phượng hoặc con gì nên thì lại ngoáy ra, còn Skill xoay kiếm của DK tuy ko hiện hình nhưng vẫn giết quái vật và giết người bình thường mà, còn với Damg của con DL thì hoàn toàn có thể chỉnh cho nó yếu đi được, cái đó có offset hết mà, tớ sẽ cố gắng save sớm nhất có thể, rất cám ơn các bạn đã ủm hộ
:D! Hy vọng là có 1 bài hướng dẫn làm cái này nha VB :">!
Cảm ơn nhiều :D

Maximum
17-09-11, 01:01 PM
Cái này hay .tăng 65k xong xoay ko ra rồng nữa > nhàm chán . mình cũng hy vọng bạn có thể chia sẽ cái này :)

Van_Bom
18-09-11, 09:19 AM
vẫn đang trong thời kì mò mẫm và phát triên, update thêm

add wing3 thành công trong GS 1.00.18, có thể move icarus, có thể move kanturu event, có thể dùng ngọc bless và ngọc sould, đang tìm tiếp để sự dụng được ngọc life và phải fix lỗi visua bug khi chọn nhân vật và khi vào game nữa, ngoài ra hiện tại wing3 ko full opition được mà nó chỉ có tối đa 5 dòng...dù sao move icarus và kanturu event đã là sướng lắm rồi..^^

rất cám ơn các bạn đã ủm hộ

alopicaso1
27-04-12, 01:51 AM
fhdhshshshsghrsrshjsrjhrsjhrsjhrs

dalaha123
29-05-12, 11:56 PM
nhìn quay đẹp quá..................................