PDA

View Full Version : Cần pro làm auto cho private jx-online

duythangln
11-09-11, 09:15 PM
hiện tại tui đang chơi jx-online.com mà thằng admin no ko chịu làm auto để train làm nv đã tẩu.PK tay thì tui ủng hộ chứ train nv thì mau hư bàn phím với chuột lắm.làm cách nào để giảm tài nguyên cho cpu tui lúc nào vào game cũng 70-80% .tui viết bài này rất mong các pro chỉ giúp.thanks!

SaoThaiBinh72
11-09-11, 09:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn
cần auto pro làm auto

Viết chủ đề rất chi là ... uyên thâm :))

goianhdiem
11-09-11, 10:21 PM
Chắc mày ông kia thuộc loại từ đời cổ xưa lắm rồi mới chạy đến tận 70-80%, giờ toàn chơi core i 3> với ram tầm 2g là có thể cày tiền 20acc thoải mài rồi, nâng cấp máy đi bạn ơi, giá cũng ko đắt lắm đâu

duythangln
11-09-11, 10:31 PM
tui viết dư chữ auto nhờ mod fix lại dùm .uh đúng rồi e sài từ thời napolion đến giờ đang đinh mua 1 bộ mới tầm trung khoãng 3,5 - 5tr ai biết nơi nào bán uy tín ở miền nam chỉ tui nha. không ai làm đc auto sv này hết hả chán cái thằng admin này ghê ko auto train lại ngày nào cũng rs sv đến bão trì đéo thông báo gì hết

lyson75124
12-09-11, 11:59 PM
muốn mua máy thì không nên tới tiệmmua nguyên bộ tốt nhất kiếm người thân rành về máy mua linh kiện lắp cho ngon vừa mạnh vừa dễ nâng cấp (còn rẻ hay không thì chưa chắc). tầm 5tr la bạn có đc 1 em 2 nhân > 2.0 ram DDR2 2g ngon lành

[B.M.W]Sports
13-09-11, 01:32 AM
Mua máy ni không bán cho rẽ thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duythangln
13-09-11, 02:18 AM
trở lại vấn đề chính đi pro ai làm đc auto cho sv nay ko

SaoThaiBinh72
13-09-11, 05:50 AM
Kêu thằng Admin Sv lên đây rồi nói chuyện :|
Chả au rảnh đi làm cho 1 cái sv Pri không quen biết không công đâu.

tungpro102
13-09-11, 08:01 AM
Bạn dev trên server nào
Có cái auto Thạch Cuong Long của Mướp nhưng chỉ áp dụng cho server mướp ( all version )
Lưu ý: Auto chạy trên title nhé

duythangln
13-09-11, 10:42 AM
Bạn dev trên server nào
Có cái auto Thạch Cuong Long của Mướp nhưng chỉ áp dụng cho server mướp ( all version )
thằng admin của sv này la rockmanfbi mình là gà không rành về vấn đề này nên không hiểu để trả lời bạn đc.bạn có thể nói rõ hơn đc ko:">

01676598479
13-09-11, 12:21 PM
Bạn dev trên server nào
Ông tùng có thể làm auto cho sv hút hít không,có thì giá cả nhiu thương lượng nghen
Còn hàm setlevel fix được thì pang luôn nhe :D
pm kyucbuon_pl

lyson75124
13-09-11, 02:30 PM
Chả hiểu sao mấy cái file execua srever online mình down về em norton no clear hết.=> đề nghị ae không nên dùng exe hãy dùng file nen di cho no lành. mà tắt norton di thi chạy lại báo lỗi :))