PDA

View Full Version : Xin patch TSBD ko nén hoặc server HBTH (để update client thaihoa)

Edward_Newgate
10-09-11, 06:55 PM
Như tiêu đề bác nào có cho em xin
Chứ SV TSBD 0.3 của ohishu thì pack lại nên ko update đc
Còn HBTH của quangken thì lại xoá mất rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks nhiệt tình !

gmtoolsviet
10-09-11, 07:46 PM
đây là patch TSBD chưa nén gì cã ! bao gồm có 3 file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 3
nhớ tk nhé

jangminh254
10-09-11, 07:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 3
nhớ tk nhé
3 cái này down xài rùi..nhưnng ko chãy đc với sv đâu bạn chỉ có bản pack là đc thôi..tôt1 nhất nên xài tình huynh đê :D

Edward_Newgate
10-09-11, 07:55 PM
nhớ tk nhé
Thanks cái
Để down về test xem sao :D

3 cái này down xài rùi..nhưnng ko chãy đc với sv đâu bạn chỉ có bản pack là đc thôi..tôt1 nhất nên xài tình huynh đê :D
Cho xin cái link sv và patch cái :D

jangminh254
10-09-11, 07:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

down cái sv này về xài nhìu tính năng...:D

Edward_Newgate
10-09-11, 08:38 PM
nhớ tk nhé
Đã dùng thử và kết quả là ko sài đc :))

SaoThaiBinh72
10-09-11, 08:42 PM
Sao k dùng file dll + exe của mình ? Xài chung da ta pach tsbd là được mà.

Edward_Newgate
11-09-11, 03:40 PM
Sao k dùng file dll + exe của mình ? Xài chung da ta pach tsbd là được mà.
Để em thử :|
Kiếm vất vả quá đi :-s

Faker
11-09-11, 06:38 PM

down cái sv này về xài nhìu tính năng...:D
nhìu tính năng load nhanh it bug
mà server này hok có SPR con cop đâu ngồi unpack hoặc dow trong 4rum về chép vào là ok :)