PDA

View Full Version : Share Server TLBB Việt Hoá 99%

philong921
08-09-11, 04:19 PM
Thông tin server;
+ Là server tlbb kiếm tiên ( server xích long trước đây)
+ Việt hoá hầu hết các map và tên quái, đã chỉnh sửa lại cường hoá và ép ngộ tính pet tỉ lệ 100%.
+ Vào game cấp 10 nhận tâm pháp 150 và nhận 1k vàng miễn phí.
+ Có NPC đục lỗ miễn phí và nhận hiệu ứng trùng lâu ngọc , trùng lâu giới.
+ Đã chỉnh đi Q và ác tặc , kì cuộc 1 người đi.
+ Săn Tần hoàn châu để đổi đồ trang bị tần hồn.
+ ........ Và còn nhiều thứ chờ các bạn khám phá.
Link Down ( mediafire) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sẽ up date bộ đồ chế ( 95 , 85) của phái nội và phái ngoại cùng với 4 bộ trang bị dùng huyền hạo ngọc để đổi vào thứ 6 tuần sau ( 16/09)
Bản server gốc chia sẻ bởi 3z3z3z.
Chú Ý : anh em down nhanh kẻo sau 10 ngày nó xoá file, Phi long khong đăng kí vip nên nó xoá đấy.
=> Long dùng danh dự cam kết không có virut hay quà đính kèm nào trong file exe nên xin anh em cứ yên tâm

Up date shoptable có đồ full Huyền hạo ngọc và đồ chế thuần cấp 95.
link MF ( mediafire) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn dùng WinSCP chép vào home/puplic/config

Đây là Ảnh server up anh em tham khảo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn Đây là ảnh của Đồ chế Thuần nội và Ngoại Cấp 85 và 95 mình sẽ chỉnh để tăng chỉ số Cộng thêm.

minhtien_2010
08-09-11, 04:34 PM
Tem............
Sever có vh,ak không zậy.
Cho 500đ hình đê.......

philong921
08-09-11, 04:35 PM
xin lỗi mình quên giới thiệu có võ hồn và thần khí 96 nữa
Các bạn giải nén bên win rồi dùng WínCP chép qua bên máy ảo nhé, mình không biết đóng gói file .tar.gz mong các bạn thông cảm. Các bạn đợi tí mai mình mới post hình được. để tối nay chụp. và thứ 6 tuần sau ( 16/09) mình sẽ up shop có bán bộ full huyền hạo ngọc và các món chế thuần nội hoặc ngoại cấp 85 và 95. nếu thấy có ích thì thanks 1 cái để khích lệ mai post tiếp nhé.
Thân

longzejkom
08-09-11, 04:58 PM
sv này chơi theo dạng cs hay cày cuốc. mà có donate nhiều không?

minhtien_2010
08-09-11, 05:15 PM
sv này chơi theo dạng cs hay cày cuốc. mà có donate nhiều không? Hỏi khó đây, cs hay cày cuốc là do mình chỉnh thôi. Bạn phải hỏi là sever có event gì, option đồ cộng ra sao.....

amoure01
08-09-11, 05:49 PM
HĐH Window có dùng được không hả bạn :D

Sói Đẹp Trai
08-09-11, 06:02 PM
ớ người ta share thỳ phải thanks cho 1 câu chứ mấy ông này:)) download đã khi nào xong sẽ nén dưới dạng tar.gz nén cho anh em:))
người ta mất công việt hóa đến 99% mà chả thanks cho 1 câu mấy cha này. chả bis sau này còn ai còn động lực để share ko nữa. Khi load một cái ji nhớ chữ "thanks" đầu tiên đấy.
Đang test, và mong bạn sớm up nốt cái shop thuần nha:)) sv mà thiếu cái này thỳ sao nhỉ:))

Sói Đẹp Trai
08-09-11, 06:13 PM
HĐH Window có dùng được không hả bạn :Ddùng thoải mái có máy ảo chạy HDH linux rùi mà:))

minhtien_2010
09-09-11, 12:23 PM
Update thêm vài link để thôi link die cho anh em
Direct Link
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)M (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)e (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ga (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Upload (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thêm link MF (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn vài link nữa nhưng đang up.......

Thông tin server;
+ Là server tlbb kiếm tiên ( server xích long trước đây)
+ Việt hoá hầu hết các map và tên quái, đã chỉnh sửa lại cường hoá và ép ngộ tính pet tỉ lệ 100%.
+ Vào game cấp 10 nhận tâm pháp 150 và nhận 1k vàng miễn phí.
+ Có NPC đục lỗ miễn phí và nhận hiệu ứng trùng lâu ngọc , trùng lâu giới.
+ Đã chỉnh đi Q và ác tặc , kì cuộc 1 người đi.
+ Săn Tần hoàn châu để đổi đồ trang bị tần hồn.
+ ........ Và còn nhiều thứ chờ các bạn khám phá.
Link Down ( mediafire) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sẽ up date bộ đồ chế ( 95 , 85) của phái nội và phái ngoại cùng với 4 bộ trang bị dùng huyền hạo ngọc để đổi vào thứ 6 tuần sau ( 16/09)
Bản server gốc chia sẻ bởi Mai Anh Khoa.
Chú Ý : anh em down nhanh kẻo sau 10 ngày nó xoá file, Phi long khong đăng kí vip nên nó xoá đấy.
=> Long dùng danh dự cam kết không có virut hay quà đính kèm nào trong file exe nên xin anh em cứ yên tâm

kesangame
09-09-11, 01:02 PM
Thank bác nhiều , mong bác sẽ sớm uplate
tktktktktktktktktktkkt

solo952
09-09-11, 01:30 PM
oi co' link dang ki' ko sao ko dang ki dc ne

minhtien_2010
09-09-11, 01:40 PM
oi co' link dang ki' ko sao ko dang ki dc ne
Bác muốn đăng kí cái gì, cái này là file sever mà cha nội. Cha nội không thấy trên tiêu đề àk.

3z3z3z
09-09-11, 01:45 PM
Lâu lắm rồi ko lên mạng cũng như CLBGAMESVN! Dạo này thấy clb phát triển rất tốt nhĩ.! chúc mọi người trong clb luôn phát triển mạng mẽ hơn nữa!

minhtien_2010
09-09-11, 01:54 PM
Lâu lắm rồi ko lên mạng cũng như CLBGAMESVN! Dạo này thấy clb phát triển rất tốt nhĩ.! chúc mọi người trong clb luôn phát triển mạng mẽ hơn nữa! Cao thủ đã trở lại. Chủ nhân sever gốc của chủ thớt....

duchung145
09-09-11, 02:25 PM
99%
Giật tít
Ngay cả những người làm Server nhiều khi cũng không đánh đổi tính năng của bản mới để đổi lấy ngôn từ tiếng Việt của bản cũ đâu bạn ạ
TRước khi lập thread bạn nên kiểm tra xem nó có những gì và "sẽ" có những gì nhé
VD Nhưng mấy phụ bản Lâu Lan, skill mới hoạt động thế nào, phần nhiệm vụ có bị lỗi không...

3z3z3z
09-09-11, 03:54 PM
Cao thủ đã trở lại. Chủ nhân sever gốc của chủ thớt....
Lâu lâu vào xem thôi chứ đâu có trở lại! Dạo này phát triển nhìn mà khíp!

3z3z3z
09-09-11, 03:55 PM
99%
Giật tít
Ngay cả những người làm Server nhiều khi cũng không đánh đổi tính năng của bản mới để đổi lấy ngôn từ tiếng Việt của bản cũ đâu bạn ạ
TRước khi lập thread bạn nên kiểm tra xem nó có những gì và "sẽ" có những gì nhé
VD Nhưng mấy phụ bản Lâu Lan, skill mới hoạt động thế nào, phần nhiệm vụ có bị lỗi không...
Anh Hùng khinh người quá! Bản xích long test cũng "Hơi Bị Kĩ" đấy anh ạ! Nhưng mà nói chung thì cũng tạm được gọi là "OKÊ".

Sói Đẹp Trai
09-09-11, 05:12 PM
tất cả ok hết chỉ có điều cứ kick vào skill TD 8x bí tịch là văng ra luôn:)) đơn giản thay client của HD vào ok ngay nhưng mà ko hay cho lắm tốt nhất client của FPT là ok cứ patch vào chạy đc ngay.
Yên tâm ko chém đâu đã đc test by me:))>:)
à mà còn nữa ai biết chỉnh tg hồi skill ko nhỉ toàn tiếng tàu hiểu chết luôn:-L

philong921
09-09-11, 07:47 PM
Để thứ 2 long up cho bạn file skilldata.v1.txt đã fix rồi. à server mình chạy đùng clien của Duchung145 là hiển thị đúng nhất. mình đã test thử rồi Q lâu lan thì không đi được nhưng Q123 tô châu hay Thuỷ lao ác tặc đều ổn, đang tìm hiểu Q yến tử ổ. Thân

vietthol
09-09-11, 08:13 PM
tất cả ok hết chỉ có điều cứ kick vào skill TD 8x bí tịch là văng ra luôn:)) đơn giản thay client của HD vào ok ngay nhưng mà ko hay cho lắm tốt nhất client của FPT là ok cứ patch vào chạy đc ngay.
Yên tâm ko chém đâu đã đc test by me:))>:)
à mà còn nữa ai biết chỉnh tg hồi skill ko nhỉ toàn tiếng tàu hiểu chết luôn:-L

cái đó trong skilldata.v1 đó, cái này HD hướng dẫn chỉnh một lần rồi đó, bạn tự mò thôi chứ nói mồm đếc hiểu được j đâu:(

Để thứ 2 long up cho bạn file skilldata.v1.txt đã fix rồi. à server mình chạy đùng clien của Duchung145 là hiển thị đúng nhất. mình đã test thử rồi Q lâu lan thì không đi được nhưng Q123 tô châu hay Thuỷ lao ác tặc đều ổn, đang tìm hiểu Q yến tử ổ. Thân

YTO thì sv của HD đi được 1 ng đó, nhưng mà hok hỉu là chỉnh ở file nào:(
q LL thì mình chưa thấy sv nào chạy được cả, toàn là vô phụ bản từ NPC dịch chuyển lâu lan chứ ko có nhận nv rồi vô đánh như qLL ở bên FPT :(

bên TQ có mấy sv pri đục được 4 lỗi rồi đó, ai pro nghiên cứu và việt hóa đi :)

Sói Đẹp Trai
09-09-11, 08:29 PM
vấn đề là file đó toàn tiếng tàu>hiểu chết luôn#:-s

boyganz
09-09-11, 09:47 PM
sever này dùng client gì vậy
30 char.........

thehell99
09-09-11, 09:56 PM
Cái quan trong hiện tại các server private share điều gặp phải là nhiệm vụ bang hội. Mặc dù là đã việt hoá gần như hoàn toàn mà vẫn ko nhận được nhiệm vụ, để test xem server này có hoàn thiện các Q --> Phụ bản ko á. Thấy giới thiệu có update đồ chế vip (mà chế ra thế nào ấy, ko thấy chủ topic post demo).
boyganz (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Như đã nói ở bài trước là dùng client của duchung145 là hiển thị tốt nhất. Và hiện tại thì mình thấy có client của ông đó là top nhất thôi.

boyganz
09-09-11, 10:42 PM
Mình làm ri Down sever bên freesvn.net cùa fancy rồi dùng wincp cop vào xog khởi động sever.Mình dùng cách này được không ta
@thehell99:Cho mình link down được không

thehell99
09-09-11, 10:47 PM
Mình làm ri Down sever bên freesvn.net cùa fancy rồi dùng wincp cop vào xog khởi động sever.Mình dùng cách này được không ta
@thehell99:Cho mình link down được không
Bạn tham khảo client ở link dưới nhá.

boyganz
09-09-11, 11:02 PM
Mà mình làm theo cách trên hiệu quả không thehell99

thehell99
09-09-11, 11:45 PM
Nếu chơi Offline thì tham khảo bài này
đã hướng dẫn khá hoàn chỉnh.

vietthol
10-09-11, 06:18 AM
thank chủ thớt, đã tải về và chơi rất ổn:).
mình dùng bản sv bên freesvn, tình hình là hiện h chỉ có sv đó là chưa bị die link:(

tomtomtom
10-09-11, 09:05 AM
Không biết bản này có thêm chức năng gì so với bản lúc trước anh 3z3z3z share không ha.

boyganz
10-09-11, 10:40 AM
Ôi Má ơi Copy sever này vào lâu còn hơn gì nữa nặng thế không biết #-o

duchung145
10-09-11, 12:48 PM
đồ chế vip (mà chế ra thế nào ấy).

Đồ chế vip thì cũng dễ thôi, mình làm đồ chế ra + 45-55% máu đây này, kèm theo 90-109% nội ngoại công...
Có file ItemSegValue tốt thì nó có thể cộng tới 450% máu là max >:)
Định làm cho TheHell mà cái option nó loạn cả lên, tự chế ra đồ siêu nhân >-) Ngoài ra các SET khác thì còn mạnh khủng khiếp luôn
...

tuan1988vnnet
10-09-11, 06:10 PM
cho hoi chep vao muc nao cung may ao lam on chi giup

zen.dragon
10-09-11, 06:13 PM
Đồ chế vip thì cũng dễ thôi, mình làm đồ chế ra + 45-55% máu đây này, kèm theo 90-109% nội ngoại công...
Có file ItemSegValue tốt thì nó có thể cộng tới 450% máu là max >:)
Định làm cho TheHell mà cái option nó loạn cả lên, tự chế ra đồ siêu nhân >-) Ngoài ra các SET khác thì còn mạnh khủng khiếp luôn
...
Tưởng tu chơi game offline rùi chứ k ngờ lại tái xuất vang hồ ;))

duchung145
10-09-11, 07:46 PM
Tưởng tu chơi game offline rùi chứ k ngờ lại tái xuất vang hồ ;))

Bỏ game rồi, dạo này Đi học bán trú từ thứ 2 đến thứ 6
Nghịch mấy cái này cho vui thôi mà chứ ai chẳng biết Pri thì khi nào mới bằng SOHU hay FPT

tuan1988vnnet
10-09-11, 07:51 PM
minh da dùng WínCP chép qua bên máy ảo roi nhung ko co thay doi j .bac nao lam on huon dan nhieu hon tk luon ne

minhtien_2010
10-09-11, 08:30 PM
minh da dùng WínCP chép qua bên máy ảo roi nhung ko co thay doi j .bac nao lam on huon dan nhieu hon tk luon ne Restart sever chưa cha nội 30char......

forgetpain
10-09-11, 08:35 PM
Thanks nhưng mà cái sv này giống đặc sv của Mai-Anh-Khoa quá chứ ko phải dựa nữa

Sói Đẹp Trai
11-09-11, 07:49 PM
thỳ chủ thớt kêu chỉ vh tiếp thôi mà ko đọc à^#(^ mà ai có time việt hóa cái sv mộ dung đi:)) or có tool nào hỗ trợ vh share cho anh em:-L

Edward_Newgate
11-09-11, 08:03 PM
Từ bên JX qua đây thấy sv hay quá :))
Mong bác nào có thể làm cái máy ảo rùi up lên ko
Chứ làm trên linux thì mù tịt :|
boyganz đâu rùi, tui giúp ông jx thì qua đây giúp tui tlbb xem nào :-"

Sói Đẹp Trai
11-09-11, 08:48 PM
Từ bên JX qua đây thấy sv hay quá :))
Mong bác nào có thể làm cái máy ảo rùi up lên ko
Chứ làm trên linux thì mù tịt :|
boyganz đâu rùi, tui giúp ông jx thì qua đây giúp tui tlbb xem nào :-"chà cái này dễ lắm có teamviewer sẽ giúp

duchung145
11-09-11, 09:41 PM
mà ai có time việt hóa cái sv mộ dung đi:))

Cái đấy có share bản Việt hóa rồi mà, Việt hóa 50 hay 70% thì cũng là Việt hóa

Sói Đẹp Trai
11-09-11, 09:50 PM
Cái đấy có share bản Việt hóa rồi mà, Việt hóa 50 hay 70% thì cũng là Việt hóashare share vote nhièu đấy:)) link mediafire tốt nhất nha tks pro:))

anhdao275
12-09-11, 11:27 AM
có ai cho mình hỏi, làm sao đi từ lâu lan sang cao xương vậy. sẻver chạy ok rồi nhưng dịch chuyển từ lâu lan sang cao xương hem đc. hix

forgetpain
12-09-11, 12:03 PM
philong cho tớ cái yahoo nc cái

Edward_Newgate
12-09-11, 12:58 PM
chà cái này dễ lắm có teamviewer sẽ giúp
Nhưng vấn đề là mình cần hướng dẫn cài trên máy ảo linux ý ;))
Chứ tải nguyên hai mấy part kia về thì mệt lắm 8-}
Giờ tìm xem có cái hướng dẫn nào ko, để cài 1 cái máy ảo linux rồi bỏ sv vào cài thôi

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 01:09 PM
Nhưng vấn đề là mình cần hướng dẫn cài trên máy ảo linux ý ;))
Chứ tải nguyên hai mấy part kia về thì mệt lắm 8-}
Giờ tìm xem có cái hướng dẫn nào ko, để cài 1 cái máy ảo linux rồi bỏ sv vào cài thôivẫn cứ phải down ko down chơi trên mây à:)) tham khảo cái này nha:)) lười chịu chết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn 1 cái cực kỳ quan trọng đây. Lười thỳ nghỉ chơi cũng như lười làm suốt ngày chỉ ở nhà thỳ nhịn ăn:)) đơn giản mà cái ji cũng có 2 mặt của nó tốt nhất hãy chịu khó:))

snowfoxf2
12-09-11, 01:32 PM
vẫn cứ phải down ko down chơi trên mây à:)) tham khảo cái này nha:)) lười chịu chết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn 1 cái cực kỳ quan trọng đây. Lười thỳ nghỉ chơi cũng như lười làm suốt ngày chỉ ở nhà thỳ nhịn ăn:)) đơn giản mà cái ji cũng có 2 mặt của nó tốt nhất hãy chịu khó:))thanks anh rất nhiều nhưng cho em hỏi anh team giúp em vài phút được không cứ bị kiểm tra đường mạng hoài:((

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 02:25 PM
thanks anh rất nhiều nhưng cho em hỏi anh team giúp em vài phút được không cứ bị kiểm tra đường mạng hoài:((bạn lại làm ji đúng không thôi tối mình team cho giờ đi học đã

3z3z3z
12-09-11, 04:29 PM
Tặng mọi người cái shop đây:
Giới thiệu chút:
+Nói chung là đầy đủ mọi thứ! Nhưng pro nào muốn làm theo ý thích thì phải chỉnh sửa thêm 1 chút lại
. Shop này thật ra cũng ko có gì to lớn lắm: chỉ có 3 cái này thấy tạm tạm: Set Chí Tôn 149. Set Anh Hùng 130. Set Giang Hồ 95. Thuộc tính tỉ lệ thuận với Level Của Set!

Link ShopTable.txt: Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

*Note: Cái shop này hơi ngộ ngộ nên down thêm cái này coppy vào Public/Config: [/URL]

Thêm cái này vào: Qianzhuang
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cho Thêm Cái Equipbase.txt Phòng Khi Bị Dis Khi Mua Đồ:
Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

forgetpain
12-09-11, 04:52 PM
mình đưa sv lên onl mãi ko đc ai giúp với
yahoo s2_aogjac

Edward_Newgate
12-09-11, 05:06 PM
bạn lại làm ji đúng không thôi tối mình team cho giờ đi học đã
Qua box JX bị chửi như dog :-j
Qua đây lên mặt oai như cóc
VKL thật, ko thấy người ta bảo là cài máy ảo linux, giờ tìm cách cài sv trên đó à
Lại còn bảo chơi trên mây
Giờ chắc tìm rockman hỏi cái cài trên linux quá :))

philong921
12-09-11, 06:35 PM

philong921
12-09-11, 06:37 PM
3z3z3z Đại cao thủ đã quay lại và hanh động =D>:-bd

forgetpain
12-09-11, 06:45 PM
bạn giúp tớ đưa sv lên onl cái đ cko tớ đưa lên mà toàn bị lỗi ngắt kết nối máy chủ

minhtien_2010
12-09-11, 06:54 PM
Qua box JX bị chửi như dog :-jQua đây lên mặt oai như cócVKL thật, ko thấy người ta bảo là cài máy ảo linux, giờ tìm cách cài sv trên đó àLại còn bảo chơi trên mâyGiờ chắc tìm rockman hỏi cái cài trên linux quá :)) Bác "nói" quá hay, thằng cha này dạo này lên mặt dữ lắm, không biết cao tay thế nào mà mồm cứ pô pô.Sr mọi người nếu hơi nặng lời.

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 07:27 PM
Bác "nói" quá hay, thằng cha này dạo này lên mặt dữ lắm, không biết cao tay thế nào mà mồm cứ pô pô.Sr mọi người nếu hơi nặng lời.vâng lên mặt thế nào cũng được thích nghĩ thế nào thỳ nghĩ chính vì có những thằng cổ hủ như anh nên mới vậy đó
còn nói cái câu qua box jx bị chửi như dog ý mà đề nghị ông đọc lại cho tôi nhá bị thẻ chứ ko bị chửi đây chưa gây sự với ai cả đề nghị phát ngôn cẩn thận
còn cái oai như "cóc" ý mà xem ai 1 ai 2 nào nói năng suy nghĩ chút nếu không cần người ta giúp thỳ nói thật " cút " về box jx mà tác oai tác quái nhá:-L
còn minhtien nữa nhờ đã ko giúp lúc người ta mò ra được thỳ ghen này ghen nọ thích thỳ tự đi mà post bài lên ai nói cái ji đâu mà tốt nhất người ta đã không đụng đến mình thì cứ im đi cho nó yên lành chứ cãi nhau mất hết cả tính văn hóa. đây trẻ con nhưng cũng hiểu được những cái sơ đẳng đó không cần mấy người lên mặt dạy đời đâu:-L

Edward_Newgate
12-09-11, 07:30 PM
Ví dụ đây :))

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 07:52 PM
Tặng mọi người cái shop đây:
Giới thiệu chút:
+Nói chung là đầy đủ mọi thứ! Nhưng pro nào muốn làm theo ý thích thì phải chỉnh sửa thêm 1 chút lại
. Shop này thật ra cũng ko có gì to lớn lắm: chỉ có 3 cái này thấy tạm tạm: Set Chí Tôn 149. Set Anh Hùng 130. Set Giang Hồ 95. Thuộc tính tỉ lệ thuận với Level Của Set!

Link ShopTable.txt: Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

*Note: Cái shop này hơi ngộ ngộ nên down thêm cái này coppy vào Public/Config: [/URL]

Thêm cái này vào: Qianzhuang
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cho Thêm Cái Equipbase.txt Phòng Khi Bị Dis Khi Mua Đồ:
Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)tks pro phát ngon đấy. Mà pro là ng làm ra cái sv tầm trung à ngưỡng mộ wa:)

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 07:56 PM
Ví dụ đây :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ỉ có vậy thôi à mấy thằng ôn kia cậy mình lớn lao lắm nhỉ:)) cái ji bắt nạt trẻ con á nằm đấy mà mộng đi nói thật nhá có cái loại vô học nó mới nói thế còn thèn tothesun là thèn nào cái thèn mà bị bọn nó hắt như hắt chó bên box chiến quốc kìa nói thế cũng hay nhỉ:)) còn nói thật đã ko biết người ta có lòng giúp cho ko cần thỳ nói không cần còn từ box khác move qua đây mà to mồm ý mà chỉ xin nói 1 từ " Are you crazy ? " tế nhị rồi đó
mà có thế bị mod phạt cũng không đến nỗi cho mấy thằng ôn to mồm ăn hôi đâu nhá ko ở đây thỳ " lượn đi chỗ khác cho nước nó trong xanh hơn đi ".
Dù là trẻ con nhưng thằng Hoàng này không đến nỗi ngu để mà ko hiểu mấy cái triết lý đời thường kia đâu chỉ có đứa nào hay ăn bám cậy mình quen mod v..v... mà tác oai tác quái mới chính là cái đứa phải xem lại mình đó

Xin trời cho em hai chữ bình yên được không ạ đi đâu cũng bị sủa thế này chán lắm:(

Lâm Ngọc Huy
12-09-11, 08:00 PM
tks pro phát ngon đấy. Mà pro là ng làm ra cái sv tầm trung à ngưỡng mộ wa:)
Bậy nào.Sever tầm Trung là của đại ka Đức Hùng.Còn sư phụ Mai Anh Khoa thì là bản Xích Long.Hay bản Kiếm Tiên mà chủ Topic này đang share.
Xài server thì ít ra cũng nên biết 1 tý về lại lịch của sever chứ !!

Edward_Newgate
12-09-11, 08:03 PM
Đúng là phải nói nguy hiểm thật
Đi đâu cũng có người nói thằng này nguy hiểm mà ko biết nó nguy hiểm chỗ nào
Giờ mới biết, thôi mày lượn nốt đi thì đúng hơn đấy
Đây là topic của người khác, tao vào hỏi mà đéo trả lời đc cứ tỏ ra nguy hiểm
"Cậy quen mod tác oai tác quái" - Đéo hiểu =))
Lượn dùm.
p/s: Tại mày ko hiểu tiếng người nên mới nghĩ là người ta sủa đấy =))

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 08:05 PM
Qua box JX bị chửi như dog :-j
Qua đây lên mặt oai như cóc
VKL thật, ko thấy người ta bảo là cài máy ảo linux, giờ tìm cách cài sv trên đó à
Lại còn bảo chơi trên mây
Giờ chắc tìm rockman hỏi cái cài trên linux quá :))nói thật nhá những cái thằng ngu thỳ nó hay lười mà lười thỳ nghỉ + " lượn " đi chỗ khác cho nó nhanh nếu ai cũng dễ để up cái linux máy ảo đó lên thỳ người ta còn sinh ra đi học mấy năm đại học làm cái ji cứ làm như mình thần đồng không bằng ý cái ji cũng giỏi à. Ông nghĩ cái kiến thức mấy năm đại học của người ta bó gọn trong 1 bài HD tầm 1 trang à nhầm to nhá. nói thật " đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm "

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 08:07 PM
Bậy nào.Sever tầm Trung là của đại ka Đức Hùng.Còn sư phụ Mai Anh Khoa thì là bản Xích Long.Hay bản Kiếm Tiên mà chủ Topic này đang share.
Xài server thì ít ra cũng nên biết 1 tý về lại lịch của sever chứ !!hjx trẻ con các anh nhẹ tay đừng chém có ji đóng cửa bảo nhau rút kinh nghiệm ngu nên mới không biết ý mà thông cảm nhé:)

Edward_Newgate
12-09-11, 08:11 PM
nói thật nhá những cái thằng ngu thỳ nó hay lười mà lười thỳ nghỉ + " lượn " đi chỗ khác cho nó nhanh nếu ai cũng dễ để up cái linux máy ảo đó lên thỳ người ta còn sinh ra đi học mấy năm đại học làm cái ji cứ làm như mình thần đồng không bằng ý cái ji cũng giỏi à. Ông nghĩ cái kiến thức mấy năm đại học của người ta bó gọn trong 1 bài HD tầm 1 trang à nhầm to nhá. nói thật " đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm "
Đúng là cái thằng đầu rêu chậm hiểu
Tao hỏi là cách cài trên linux
Chứ chỉ xin mỗi cái sv trên máy ảo đâu
Với lại ở đây ko thiếu người trả lời
Nên ko cần phải xồn xồn lên lao vào trả lời hộ tao đâu
Kiến thức có hạn mà cứ bày đặt pro
p/s: Thằng này bệnh vl =)) Người ta comment 1 câu thì kêu chém nhẹ chém nặng => Thần Kinh có vấn đề =))

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 08:12 PM
Đúng là phải nói nguy hiểm thật
Đi đâu cũng có người nói thằng này nguy hiểm mà ko biết nó nguy hiểm chỗ nào
Giờ mới biết, thôi mày lượn nốt đi thì đúng hơn đấy
Đây là topic của người khác, tao vào hỏi mà đéo trả lời đc cứ tỏ ra nguy hiểm
"Cậy quen mod tác oai tác quái" - Đéo hiểu
Lượn dùm.
p/s: Tại mày ko hiểu tiếng người nên mới nghĩ là người ta sủa đấy mastergame95 ông còn tính người nữa không đấy giữa nơi văn minh thế này văng " đéo " lên à. Ừ thỳ thằng này ngu thật nhưng không đến nỗi " nguy hiểm " đâu còn cái loại ăng ẳng từ jx qua đây ý mà sủa vừa thôi tốt nhất là " cút ". Box này là box văn minh ko chứa những con người vô học đề nghị ông hiểu cho nhá còn nếu cứ ở đây thỳ cũng chịu thôi. Cứ tình trạng này cứ ở đây mà sủa đi nhưng cẩn thận xem mình đã tiêm phòng dại hay chưa.
Thôi ko nói nữa thông minh hay ngu dốt nó thể hiện ở đây đấy.
đến nỗi phải mày tao vs người lớn hơn mình rồi ý mà tao nói cho mày 1 câu ngu thỳ cút đừng ở đây mà ăng ẳng nữa
Sr mod em nói nhiều mong mod đừng chém em nhá từ giờ sẽ ko chửi nhau thế này nữa box văn minh mà:)

Edward_Newgate
12-09-11, 08:17 PM
mastergame95 ông còn tính người nữa không đấy giữa nơi văn minh thế này văng " đéo " lên à. Ừ thỳ thằng này ngu thật nhưng không đến nỗi " nguy hiểm " đâu còn cái loại ăng ẳng từ jx qua đây ý mà sủa vừa thôi tốt nhất là " cút ". Box này là box văn minh ko chứa những con người vô học đề nghị ông hiểu cho nhá còn nếu cứ ở đây thỳ cũng chịu thôi. Cứ tình trạng này cứ ở đây mà sủa đi nhưng cẩn thận xem mình đã tiêm phòng dại hay chưa.
Thôi ko nói nữa thông minh hay ngu dốt nó thể hiện ở đây đấy.
đến nỗi phải mày tao vs người lớn hơn mình rồi ý mà tao nói cho mày 1 câu ngu thỳ cút đừng ở đây mà ăng ẳng nữa
Sr mod em nói nhiều mong mod đừng chém em nhá từ giờ sẽ ko chửi nhau thế này nữa box văn minh mà:)
Càng nói càng ngu =))
Thời đại văn minh chê người khác ko văn minh
Thế mà từ đầu đến giờ toàn "cút" =))
Đây là diễn đàn chứ đếk phải nhà mày mà đuổi đc nhé :))

p/s: Thằng này bệnh vl Người ta comment 1 câu thì kêu chém nhẹ chém nặng => Thần Kinh có vấn đề
Càng ngày càng chuẩn =))

Lâm Ngọc Huy
12-09-11, 08:21 PM
Đề nghị 2 người không war nhau nơi công cộng.Có gì ra yahoo mà war.Ở đây là Topic share server để học hỏi kinh nghiệm :|
Mong 2 bạn hết sức chú ý :|

Edward_Newgate
12-09-11, 08:23 PM
Đề nghị 2 người không war nhau nơi công cộng.Có gì ra yahoo mà war.Ở đây là Topic share server để học hỏi kinh nghiệm :|
Mong 2 bạn hết sức chú ý :|
Mình là người ko thích war, vì war thì đứa khác nó chửi mình thôi
Lúc đầu comment hỏi, thì cậu ta cho ngay vài lời ngứa tai vào
Lúc đó đã ko nói, nhưng lại còn comment thêm mấy câu ngứa ... vào
Thì nói lại thôi

Lâm Ngọc Huy
12-09-11, 08:27 PM
P/s Nếu cần cài server trên Linux thật thì có thể liên hệ anh Phi Long(Đã đưa yahoo lên Topic này)
Hoặc có thể post 1 Topic để hỏi những người đã cài qua.Hoặc đang sử dụng server trên Linux.

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 08:27 PM
kệ nó thôi ko nói nữa còn cái loại mày cút thỳ cút đừng để người ta đuổi nữa tao ko nói ji nữa đâu cứ ở đây mà sủa nhá.
gửi anh HuyLjnh nó ngu mới vậy mà anh cái loại này người ta đã giúp còn tỏ thái độ anh khỏi cần quan tâm đến nó đâu.
Không nói nữa đâu mọi người yên tâm không lại bảo trẻ con mà láo. En thề danh dự đấy không nói ji liên quan đến nó nữa chỉ góp ý kiến thôi.
Còn thèn kia Next......................

Edward_Newgate
12-09-11, 08:28 PM
P/s Nếu cần cài server trên Linux thật thì có thể liên hệ anh Phi Long(Đã đưa yahoo lên Topic này)
Hoặc có thể post 1 Topic để hỏi những người đã cài qua.Hoặc đang sử dụng server trên Linux.
Ừm thank bạn, để từ từ tìm hiểu
Tải cái linux về cài đã rùi tính tiếp
p/s: Ko cút có sao ko :-/ Cứ như bố đời ko bằng :)) Bao giờ làm đc admin ở forum này thì hãy to mồm như thế nhé :))

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 08:36 PM
mà anh nào có cái sv mộ dung việt hóa nhìu nhìu chút đưa em việt hóa tiếp cho:)) ngoài giờ học chả bis làm ji ngoài chơi
à còn nữa cái sv đó hình như là ko đi đc Q lâu lan thỳ phải:( nhưng cũng ko sao có phái mới là ngon rồi:))

Lâm Ngọc Huy
12-09-11, 08:41 PM
Hiện tại.Trong máy còn 1 server có skill MD và map mới + Q.
Còn đi Q lâu lan thì nó bị cái hoàng kim chi liên gì đó không nhặt được.Lúc nào rảnh ngồi Up lên đây cho anh em ngâm cứu :|
Mà hình như server đó đại ka Đức Hùng có share rồi

minhtien_2010
12-09-11, 09:18 PM
vâng lên mặt thế nào cũng được thích nghĩ thế nào thỳ nghĩ chính vì có những thằng cổ hủ như anh nên mới vậy đócòn nói cái câu qua box jx bị chửi như dog ý mà đề nghị ông đọc lại cho tôi nhá bị thẻ chứ ko bị chửi đây chưa gây sự với ai cả đề nghị phát ngôn cẩn thậncòn cái oai như "cóc" ý mà xem ai 1 ai 2 nào nói năng suy nghĩ chút nếu không cần người ta giúp thỳ nói thật " cút " về box jx mà tác oai tác quái nhá:-Lcòn minhtien nữa nhờ đã ko giúp lúc người ta mò ra được thỳ ghen này ghen nọ thích thỳ tự đi mà post bài lên ai nói cái ji đâu mà tốt nhất người ta đã không đụng đến mình thì cứ im đi cho nó yên lành chứ cãi nhau mất hết cả tính văn hóa. đây trẻ con nhưng cũng hiểu được những cái sơ đẳng đó không cần mấy người lên mặt dạy đời đâu:-L Anh mà đi ghen tị với cưng àk. Nói ra thì sợ chú mày táp lại chứ trên dđ này chỉ có Mu, Gunbound, Fly, Hiệp khách, Gunny là anh chưa cài được thôi. Cỡ như chú mày anh khuyên một câu "BỚT *** ĐỂ CÒN RA ĐỜI VỚI NGƯỜI TA". Còn cái vụ cài sever là do chú em mày không cần anh giúp nhá. Anh không nhận anh pro, nhưng anh biết anh hơn ai và anh thua ai.

Sói Đẹp Trai
12-09-11, 09:36 PM
không nói nữa box văn minh
gửi anh HuyLjnh cái đó mới up thường đã việt hóa đâu anh có share em nhá:))
share cho newbie là 1 nghĩa cử cao đẹp tất cả mọi người nên làm:))

minhtien_2010
12-09-11, 09:38 PM
Người thông minh ắt sẽ biết

SilverChick
12-09-11, 11:17 PM
chủ thớt cho em hỏi với.
bản update này có giống với bản update bên topic này không:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em thấy cái file tlbb.exe down về giống nhau nhưng cái screen ở trang đầu của bác khác quá :(

ttvn92
12-09-11, 11:21 PM

Lâm Ngọc Huy
12-09-11, 11:22 PM
chủ thớt cho em hỏi với.
bản update này có giống với bản update bên topic này không:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em thấy cái file tlbb.exe down về giống nhau nhưng cái screen ở trang đầu của bác khác quá :(
2 cái là 1 thôi.
Topic này là share server.Còn Topic kia là hướng dẫn cài đặt cái server này

ttvn92
12-09-11, 11:26 PM
ai fix hộ đc không.thank nhiều

SilverChick
12-09-11, 11:29 PM
2 cái là 1 thôi.
Topic này là share server.Còn Topic kia là hướng dẫn cài đặt cái server này
sao em thấy cái screenshot bên này khác bên kia thế bác ơi :( nhiều NPC vs cả việt hóa nhiều hơn hay sao đó :(

Lâm Ngọc Huy
12-09-11, 11:44 PM
Xem lại đi.Cùng 1 link download thì làm sao mà nhiều hay ít hơn được.Nếu là khác link down thì có thể khác.
Nhưng có là 1 hay 2 thì tính năng của sever đều giống nhau cả thôi :)

SilverChick
12-09-11, 11:54 PM
hehe, vậy ah bác. cảm ơn bác nhé.
bác chủ thớt cho e xin cái client của bác được không?

solo952
13-09-11, 08:37 AM
we sao dang ki ma~ vao` game ko dc ne

philong921
13-09-11, 08:43 AM
bạn nên vào bằng Account Nguyenhuy pass là 123456 để check xem server chạy ổn không rồi hãy tạo Account mới.
à 2 bạn trên kia vui lòng đừng chửi nhau nữa nha mún thời gian quyết định tất cả với lại đây là topic học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm mong các bạn đừng chửi nhau như thế. Thân

SilverChick
13-09-11, 09:38 AM
bac philong ơi cho em xin cái Client đi. client em đang dùng k có võ hồn :(

philong921
13-09-11, 10:23 AM
vậy bạn tải clien của duchung145 đã share trong clb rồi đấy. còn mún dùng clien giống mình thì chịu khó cờ mình vai ngày nhe vì học bận quá không up lên ngay được. mong bạn thông cảm . Thân

anhdao275
13-09-11, 11:06 AM
Bạn ơi cố gắng nghiên cứu YTO đi nhé, Không có YTO thì làm sao

forgetpain
13-09-11, 11:28 AM
ai học rộng hiểu niều giúp mình đưa cái sv lên onl cái mình đưa lên àm bị ngắt kết nối máy chủ!!!
à mà 3 cái link của 3z3z3z share mình dơn và add vào sv nhưng vào game nó ghi bả dưỡng máy chủ

Sói Đẹp Trai
13-09-11, 12:31 PM
chủ thớt cho em hỏi với.
em thấy cái file tlbb.exe down về giống nhau nhưng cái screen ở trang đầu của bác khác quá :(khác nhau đó bạn à kia là mình lấy link tự up. còn cái ban đầu chủ thớt up mà nói đúng hơn cũng chả khác là mấy sceen của minhtien chỉ up lại link mới thôi:))

Sói Đẹp Trai
13-09-11, 12:32 PM
Bạn ơi cố gắng nghiên cứu YTO đi nhé, Không có YTO thì làm saoYTO thỳ chịu khó việt hóa sv rockman có mà chịu khó:))

SilverChick
13-09-11, 01:25 PM
vậy bạn tải clien của duchung145 đã share trong clb rồi đấy. còn mún dùng clien giống mình thì chịu khó cờ mình vai ngày nhe vì học bận quá không up lên ngay được. mong bạn thông cảm . Thân
mình chờ cũng đc mà. mình dùng cái client duchung145 k hiểu sao bị lỗi hình item ý :| ra toàn mấy cái hình card màn hình Ati vs Nvidia. pó tay.
bạn khi nào bạn up client vô trang đầu lun nha.
thank bạn!

solo952
13-09-11, 03:41 PM

la` sao hieu~ chet' lien`

anhdao275
13-09-11, 03:50 PM
YTO thỳ chịu khó việt hóa sv rockman có mà chịu khó:))
Vậy không có cách nào khởi động được YTO à bạn. vậy có biết nó nằm tỏng file nào không thế. cái script của tiền hoành vũ ấy.

duchung145
13-09-11, 09:07 PM
Vậy không có cách nào khởi động được YTO à bạn. vậy có biết nó nằm tỏng file nào không thế. cái script của tiền hoành vũ ấy.

Copy Scipt lygang ở taihu vào là được

anhdao275
14-09-11, 06:11 PM
Copy Scipt lygang ở taihu vào là được
hì về tét thử cám ơn bạn nhé, vì chưa hướng dẫn tường tân nên chưa click thank đc . hihi

Sói Đẹp Trai
14-09-11, 07:11 PM
hì về tét thử cám ơn bạn nhé, vì chưa hướng dẫn tường tân nên chưa click thank đc . hihicủa rockman chưa việt hóa đâu mà hình như việt hóa thỳ tên thèn NPC nó ko khớp nên ấn vào ko ra cái ji cả:)) tốt nhất là thường thôi YTO thỳ cần ji việt hóa đúng ko:))

anhdao275
14-09-11, 07:22 PM
của rockman chưa việt hóa đâu mà hình như việt hóa thỳ tên thèn NPC nó ko khớp nên ấn vào ko ra cái ji cả:)) tốt nhất là thường thôi YTO thỳ cần ji việt hóa đúng ko:))
hơ, nếu biết script điều khiển thì làm giống kiểu add ngộ tính của yanfifi ấy, hì.

Sói Đẹp Trai
14-09-11, 08:37 PM

la` sao hieu~ chet' lien`nếu là newbie thỳ nên tham khảo bài này phần WinSCP nhá <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :))
HÃY NHỚ THANKS LÀ MỘT NGHĨA CỬ CAO ĐẸP GIÚP CHO MỌI NGƯỜI THÊM HIỂU, THÊM GẦN NHAU HƠN=)) câu này hay wa!

Sói Đẹp Trai
14-09-11, 08:45 PM
mình chờ cũng đc mà. mình dùng cái client duchung145 k hiểu sao bị lỗi hình item ý :| ra toàn mấy cái hình card màn hình Ati vs Nvidia. pó tay.
thank bạn!quá đẹp luôn thay bằng những cái hình item cổ lỗ sỹ, ta có hình item mới đẹp + bắt mắt hơn=))
gửi anhdao275 người ta có lòng giúp đỡ bạn nên thanks cho một câu chứ đừng có thế hãy thanks người ta "n" câu cho đến khi nào mình cảm thấy đủ. hãy nhớ
THANKS LÀ MỘT NGHĨA CỬ CAO ĐẸP GIÚP MỌI NGƯỜI THÊM TIN, THÊM HIỂU, ĐỒNG THỜI THÊM GẦN NHAU HƠN

forgetpain
14-09-11, 08:47 PM
GỬi Solo952 Các bạn dùng WinSCP chép vào home/puplic/config

la` sao hieu~ chet' lien
làm sv tlbb àm ko biết thì chịu :|

forgetpain
14-09-11, 08:48 PM
Gửi HuyLjnh bạn ơi thế sv phong vũ giwof đâu tiêu roài :( lạp 300k sắm đồ xong pieens~~ bạn cho mình cái file shop của sv phong vũ đc ko

linhkids
15-09-11, 06:35 AM
ớ người ta share thỳ phải thanks cho 1 câu chứ mấy ông này:)) download đã khi nào xong sẽ nén dưới dạng tar.gz nén cho anh em:))
người ta mất công việt hóa đến 99% mà chả thanks cho 1 câu mấy cha này. chả bis sau này còn ai còn động lực để share ko nữa. Khi load một cái ji nhớ chữ "thanks" đầu tiên đấy.
Đang test, và mong bạn sớm up nốt cái shop thuần nha:)) sv mà thiếu cái này thỳ sao nhỉ:))
cái này là của ông Tuấn chứ ko phải của 3z3z3z 3z3z3z muốn phát triển tlbb thì share thôi chứ còn lâu ông mới share nhé cái này đặc biệt đấy có câu cá đổi ngọc 9
và đây là share lại chứ ko phải là của chủ topic

Sói Đẹp Trai
15-09-11, 08:09 PM
cái này là của ông Tuấn chứ ko phải của 3z3z3z 3z3z3z muốn phát triển tlbb thì share thôi chứ còn lâu ông mới share nhé cái này đặc biệt đấy có câu cá đổi ngọc 9
và đây là share lại chứ ko phải là của chủ topic=)) dù sao thỳ cũng đã share lại + việt hóa tiếp + thay đổi phù hợp vs anh em rồi cũng nên thanks cho ng ta 1 câu bạn nhé

duchung145
15-09-11, 08:45 PM
thank bạn!

quá đẹp luôn thay bằng những cái hình item cổ lỗ sỹ, ta có hình item mới đẹp + bắt mắt hơn=))

Cái đấy chỉnh trong phần Item của Material.axp lầ xong thôi mà
Đơn giản lắm. Ai cũng có thể ghép hình ảnh mang phong cách của mình vào đó

3z3z3z
16-09-11, 04:34 PM
Bây giờ mọi cho hỏi 1 câu mấy file shop mình share có bảo dưỡng ko?

forgetpain
16-09-11, 04:39 PM
add mấy fie 3z3z3z share zô bảo dưỡng

3z3z3z
16-09-11, 04:45 PM
add mấy fie 3z3z3z share zô bảo dưỡng
Chẳng ai bàn cãi gì? để xem mấy người còn lại thế nào? Có chắc chắn là add file đúng bài bản ko? Hay cứ phang "nái nái".:-ss

Sói Đẹp Trai
16-09-11, 05:18 PM
Chẳng ai bàn cãi gì? để xem mấy người còn lại thế nào? Có chắc chắn là add file đúng bài bản ko? Hay cứ phang "nái nái".:-ssvâng thưa bác 3z cái bản của bác ốp vào trích nguyên văn ạ.
Vào game > Đang bảo dưỡng máy chủ copy mấy file cũ đó của sv thỳ lại Vào game ngay=)) cái bác share có lỗi ji rồi

vipkiet
16-09-11, 06:59 PM
thank anh nhìu 30 charrrrrrrrrrrrrrrr

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

phamson06
16-09-11, 07:19 PM
Con lap của mình ram 2g ddr2 core 2 duo p8600 2.4ghz

cài server này được ko bạn ????

duchung145
16-09-11, 07:57 PM

Được!
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters

anhdao275
17-09-11, 10:17 AM

hơi giật đó bạn, khởi động sẻver hơi lâu nữa, nên đừng nản nha, vì Hdd lap =5400rpm.

tomtomtom
17-09-11, 08:56 PM
Bây giờ mọi cho hỏi 1 câu mấy file shop mình share có bảo dưỡng ko?
Bảo dưỡng anh ơi.
Cho mình hỏi làm sao để đi, Côn Lôn Sơn với Côn Lôn Phúc Địa?
Không thấy Kim cửu Linh làm sao tham gia tầm bảo?

Sói Đẹp Trai
17-09-11, 09:53 PM
Bảo dưỡng anh ơi.
Cho mình hỏi làm sao để đi, Côn Lôn Sơn với Côn Lôn Phúc Địa?
Không thấy Kim cửu Linh làm sao tham gia tầm bảo?phải đúng giờ hoạt động cơ xem giờ trong máy ảo xem
All: Ai help mình cái vụ này cái đã ping TL=64 rồi, kiểm tra launch.ini + serverinfo.ini mà vào game vẫn báo là kiểm tra đường truyền nhỉ:(. Mình team cho máy bạn đó ram 4 GB lận xài win 7 - 64 bit đó:)) thôi đành chịu chết

Lâm Ngọc Huy
17-09-11, 10:29 PM
phải đúng giờ hoạt động cơ xem giờ trong máy ảo xem
All: Ai help mình cái vụ này cái đã ping TL=64 rồi, kiểm tra launch.ini + serverinfo.ini mà vào game vẫn báo là kiểm tra đường truyền nhỉ:(. Mình team cho máy bạn đó ram 4 GB lận xài win 7 - 64 bit đó:)) thôi đành chịu chết
Chú càng lúc càng nguy hiểm.Càng nói nhiều càng thấy cái sự đầu đất của chú càng tăng
P/s Đi Côn Lôn Sơn và Côn Lôn Phúc Địa đòi hỏi NPC đã add chức năng dịch chuyển đến đó.Và trong Public/Scence có những files liên quan đến 2 map đó
Tham gia Tầm Bảo là tham gia cái gì ?Loulan tầm bào hay cái gì chả nói rõ sao biết được

tomtomtom
18-09-11, 07:28 AM
Mình đã add NPC chuyển đến Map Côn Lôn Sơn và Côn Lôn Phúc Địa mà nhấp vô đó thì bị văng ra ngoài. Vậy mấy file của 2 map đó ở trong server nào vậy bạn?
Đến giờ Lâu Lan tầm bảo mà ko thấy NPC đó xuất hiện, ko biết sửa gì nữa.

Lâm Ngọc Huy
18-09-11, 09:12 AM
Mình đã add NPC chuyển đến Map Côn Lôn Sơn và Côn Lôn Phúc Địa mà nhấp vô đó thì bị văng ra ngoài. Vậy mấy file của 2 map đó ở trong server nào vậy bạn?
Đến giờ Lâu Lan tầm bảo mà ko thấy NPC đó xuất hiện, ko biết sửa gì nữa.
Loulan tầm bảo với Loulan tam hoàn cũng có giờ à :| Giờ mới biết.Sever mình thì NPC hiện ra 24/24 nên muốn đi lúc nào cũng được
Nếu không có files của Côn Lôn Sơn và Côn Lôn Phúc Địa thì pm xacchet.deptrai mình send cho.

tomtomtom
18-09-11, 09:32 AM
MÌnh chưa đi nên không biết có giờ hay không. mà thấy có thông báo là sự kiện lâu lan ... đã kết thúc. CHo mình hỏi mấy cái file đó tên gì vậy bạn? nhiều flie ko?

anhdao275
18-09-11, 11:06 AM
Loulan tầm bảo với Loulan tam hoàn cũng có giờ à :| Giờ mới biết.Sever mình thì NPC hiện ra 24/24 nên muốn đi lúc nào cũng được
Nếu không có files của Côn Lôn Sơn và Côn Lôn Phúc Địa thì pm xacchet.deptrai mình send cho.
mình tét cái sẻrver mộ dung bạn gửi link cho, lỗi tùm lum cả, ban cho minh link client lun đi, mấy map mới chẳng đi dc map nào. lỗi hết cẢ

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 12:50 PM
anh huylinh cho em hỏi nói thế có ji sai nào sv anh đã sửa cái đó thỳ mới đi đc 24h chứ sv kiếm tiên gốc đâu có chỉnh cái đó nhỉ à mà còn nữa cái chính là cái câu hỏi bên dưới chứ ko phải cái trên lần sau anh nên đọc kỹ cái nào quan trọng hãy trả lời nha tks

Lâm Ngọc Huy
18-09-11, 01:54 PM
mình tét cái sẻrver mộ dung bạn gửi link cho, lỗi tùm lum cả, ban cho minh link client lun đi, mấy map mới chẳng đi dc map nào. lỗi hết cẢ
Tối nay sẽ up cái bản đó ở máy mình lên và kèm theo cả client do mình up luôn.Còn giờ thì chịu chết

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 04:34 PM
UPUPUPUP!!!!!
à mà có tý infomation chứ anh huylinh:))

anhdao275
18-09-11, 07:37 PM
Tối nay sẽ up cái bản đó ở máy mình lên và kèm theo cả client do mình up luôn.Còn giờ thì chịu chết tối rồi mà chẳng thấy ai up gì cả thế nhỉ

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 08:47 PM
đã up rồi đó nhưng chỉ là client thôi:)) ở 2pic của huylinh ý

giangmap
20-09-11, 07:28 PM
cái này dùng client nào zậy ??? cho mình xin cái client lun nhé

Sói Đẹp Trai
20-09-11, 07:31 PM
cái này dùng client nào zậy ??? cho mình xin cái client lun nhécủa bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dauchanhp306
21-09-11, 10:38 AM
Có ai biết lỗi này không nhé.
Mình xài bản rockman+ copy bản sever của Xich long vào. CHỉnh sửa sever xong rồi. Chạy offline ngon rồi. Nhưng mà khi chạy Onl thì nó bị đứng ở chỗ Kiểm tra mật mã. Đơ luôn.
Mình đã kiểm tra IP của sever và IP máy chủ là trùng nhau. Lúc bật sever chạy lệnh ./tlbb.sh thì k có lỗi gì cả. Hỏi vài người thì có người bảo xóa sever rồi setup lại. Nhưng em làm 4 lần rồi k đc. Có người thì bảo do mình đổi pass mysql+oracle trong natvicat chưa đúng cách nên bị thế. Ai biết là sever em bị lỗi gì k?

boyganz
23-09-11, 01:53 AM
Chỉ mình cách ép ngộ tính sever này đi khó ép quá :-??

anhdao275
23-09-11, 01:21 PM
Chỉ mình cách ép ngộ tính sever này đi khó ép quá :-??
nếu mất dòng add ngộ tính pét bạn copy file này về ,dùng winscp chép đè vào /home/tlbb/Public
"share:huuduyen"
rồi copy file này vào:tlbb\public\Data\Script\event\petcompound
link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
have fun: anh đào

868204
23-09-11, 03:07 PM
thanks bac cai nha. dot nay em moi thay cai sv dolongky y nhu cua fpt bac co ko share cho ae di

Sói Đẹp Trai
23-09-11, 09:28 PM
thanks bac cai nha. dot nay em moi thay cai sv dolongky y nhu cua fpt bac co ko share cho ae dichịu khó bỏ vài triệu đô ra may ra nó share cho còn nếu muốn hàng ngon dễ lắm cầm vài trăm triệu đô lên FPT có thể nó xem xét mà bán cho đó=))

Kunedo
03-10-11, 10:02 PM
AI có patch việt hoá share cho mình :)

Kunedo
04-10-11, 03:08 AM
Sao sv nhẹ thế bạn :-/.......................

Sói Đẹp Trai
04-10-11, 03:26 AM
Sao sv nhẹ thế bạn :-/.......................nhẹ ji những 80 MB lận. đây là source sv chứ ko phải sv tích hợp WMWare nhé

Kunedo
04-10-11, 03:36 AM
nhẹ ji những 80 MB lận. đây là source sv chứ ko phải sv tích hợp WMWare nhé
Ax tưởng là sv rồi :|, thế thì bạn đưa source thì mình biết làm thế nào đây :|

Kunedo
04-10-11, 07:15 PM
Mình copy cái tlbb vào máy ảo rồi sao vẫn không việt hoá thế này, à ai bảo mình cách quản lý sv và tạo acc đi :D

Sói Đẹp Trai
04-10-11, 07:24 PM
ko việt hóa chắc tại cái đầu vào client lúc tạo nhân vật nó toàn tiếng tàu nên bạn nói thế chứ vào game sem sv có mấy chỗ ko vh đâu. Còn tạo acc trong box có nhìu tự tìm hiểu>:P

Kunedo
04-10-11, 07:54 PM
ko việt hóa chắc tại cái đầu vào client lúc tạo nhân vật nó toàn tiếng tàu nên bạn nói thế chứ vào game sem sv có mấy chỗ ko vh đâu. Còn tạo acc trong box có nhìu tự tìm hiểu>:P
Bạn cho mình link topic hướng dẫn tạo acc được không :D

Sói Đẹp Trai
04-10-11, 08:00 PM
Bạn cho mình link topic hướng dẫn tạo acc được không :Dtrong cái installclient có mà làm theo trong đó đc hết bạn à mình làm biếng lười tìm lắm

Kunedo
04-10-11, 08:13 PM
Thế làm sao để chỉnh op nhân vật của mình vậy :-/

Sói Đẹp Trai
04-10-11, 08:28 PM
Thế làm sao để chỉnh op nhân vật của mình vậy :-/navicat phần kết nối MySQL:)) thế thôi=)) mình có 1 bài HD rùi đó>:P

Kunedo
04-10-11, 08:39 PM
navicat phần kết nối MySQL:)) thế thôi=)) mình có 1 bài HD rùi đó>:P
Đưa link topic cho mình đi :D ...........................

Sói Đẹp Trai
04-10-11, 08:49 PM
Đưa link topic cho mình đi :D ...........................nhiều lắm ý mà bạn giải nén installclient ra có file guild.txt trong đó có hết ,mở ra tét nhe
topic HDẫn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
HAVE FUN:)

Kunedo
04-10-11, 08:58 PM

Kunedo
04-10-11, 09:36 PM
Thế cài web thif làm kiểu gì bạn, mình không thấy topic vânof nói về vấn đề này :|

Sói Đẹp Trai
04-10-11, 09:38 PM
Thế cài web thif làm kiểu gì bạn, mình không thấy topic vânof nói về vấn đề này :|I Don't Know !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cuongpzo
05-10-11, 05:37 AM
Pacs cho hoi là Làm sao mà tất cả các tên NPC cũng như nhiệm vụ hiện rõ chữ việt được thế. của mình chỉ là vài cái thui chứ toàn bộ ko nhìn rõ

Sói Đẹp Trai
05-10-11, 05:46 PM
Pacs cho hoi là Làm sao mà tất cả các tên NPC cũng như nhiệm vụ hiện rõ chữ việt được thế. của mình chỉ là vài cái thui chứ toàn bộ ko nhìn rõcái đó là việt hoá trong sv mà chủ yếu ở public/data/script/obj

Kunedo
05-10-11, 05:58 PM
cái đó là việt hoá trong sv mà chủ yếu ở public/data/script/obj
Bạn biết topic nào dạy việt hoá sv không, cho mình cái link đi :)

Sói Đẹp Trai
05-10-11, 06:03 PM
Bạn biết topic nào dạy việt hoá sv không, cho mình cái link đi :)ôi việt hóa nó cay nó đắng lắm nghe hướng dẫn tưởng dễ ai dè=)) bạn giải nén file sv ra vào PUBLIC\DATA\SCRIPTS đó rất rất nhiều

Kunedo
05-10-11, 06:15 PM
ôi việt hóa nó cay nó đắng lắm nghe hướng dẫn tưởng dễ ai dè=)) bạn giải nén file sv ra vào PUBLIC\DATA\SCRIPTS đó rất rất nhiều
Máy mình bị lỗi font tiếng Trung thì dịch kiểu gì đây 0.o

Lâm Ngọc Huy
05-10-11, 06:41 PM

Kick chuột phải chọn Save Taget rồi chép vào Foder Font.Là hiển thị được font Chinese

Kunedo
05-10-11, 06:49 PM
bản tlbb của bạn đã việt hóa >90% không, up hộ mình cái patch việt hóa của bạn lên MP được không, bản của mình việt hóa được mỗi NPC thôi à :(

Lâm Ngọc Huy
05-10-11, 06:52 PM
Chú thik thì tối nay anh up cho cái share anh đang chạy free 100%
VH đầy đủ.Q lâu lan thì theo giờ máy ảo.Các qui khác VH 99,9%

Sói Đẹp Trai
05-10-11, 06:55 PM
Chú thik thì tối nay anh up cho cái share anh đang chạy free 100%
VH đầy đủ.Q lâu lan thì theo giờ máy ảo.Các qui khác VH 99,9%UP đại ka mà nó là cái sv gì vậy

Lâm Ngọc Huy
05-10-11, 06:58 PM
Sever hấp diêm chứ sever gì =))
nois chung không có gì nổi bật.Lúc nào đem lên thì biết

Sói Đẹp Trai
05-10-11, 07:30 PM
Sever hấp diêm chứ sever gì =))
nois chung không có gì nổi bật.Lúc nào đem lên thì biếtshare đi đại ka ji mà giấu kín thế:((

Kunedo
05-10-11, 07:32 PM
sao mình không chỉnh được IP của sv vậy :|

Sói Đẹp Trai
05-10-11, 07:37 PM
cái IP WMW máy mình làm ji có cái nào 192.168.1.0 nhỉ:( Và câu trả lời là I DON'T KNOW !!

Kunedo
05-10-11, 07:47 PM
cái IP WMW máy mình làm ji có cái nào 192.168.1.0 nhỉ:( Và câu trả lời là I DON'T KNOW !!
Mình chỉ thử thôi mà, chứ không thay đổi được dù thay là gì đi nữa :|

huntera2
07-10-11, 03:49 PM
sao mình dùng mấy cái acc trong server rồi mà toàn sai mật khẩu nhỉ :(. Mình dùng cả acc nguyenhuy mà cũng k đc hix

Sói Đẹp Trai
07-10-11, 04:23 PM
sao mình dùng mấy cái acc trong server rồi mà toàn sai mật khẩu nhỉ :(. Mình dùng cả acc nguyenhuy mà cũng k đc hixcó lẽ bạn đánh nhầm tất cả nguyenhuy, nguyenhuy1,... passs đều là 123456:)) trừ khi có người đổi pass:))

Superman
25-10-11, 10:50 PM
thank you anh dang can hihi
ko biet chay sao day downve da roi tinh

Sói Đẹp Trai
26-10-11, 05:22 PM
thank you anh dang can hihi
ko biet chay sao day downve da roi tinhServer này nói chung là được nhưng nên chỉnh sửa 1 vài thứ như ép pet 100% thành công này + tét pet ra toàn toàn mỹ + trác vịt:)) Mình đã bổ sung tất cả những cái đó tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
28-10-11, 08:47 PM
REUPLOAD server của philong lên host azsharing dưới dạng tar.gz anh em cần thỳ down nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rainstoven
17-11-11, 12:40 AM
Trang phục khi sử dụng bố y ( các item của game ) thì bị chồng lên cái đồng phục học sinh.
-----------> Lỗi này do sử dụng Client 2.x ^ ^.

xNetWorkx
17-11-11, 06:01 PM
server này dùng client nào vậy chủ topic ?

huynguyen
17-11-11, 07:09 PM
client do ha hoang up đấy bạn tìm là thấy mà

phamvuhuy
23-11-11, 05:36 PM
Mình copy tlbb vô máy ảo rùi, ping 64 rùi, vô launch cũng ok lun đến phần đăng nhập thì báo là kiểm tra lại đường mạng, mình mất 1 ngày để tìm hiểu cái lỗi này mà vẫn chưa fix dk

legend1250
23-11-11, 05:58 PM
Mình copy tlbb vô máy ảo rùi, ping 64 rùi, vô launch cũng ok lun đến phần đăng nhập thì báo là kiểm tra lại đường mạng, mình mất 1 ngày để tìm hiểu cái lỗi này mà vẫn chưa fix dk

Xem lại IP trong launch xem :|
Bạn đã giải nén server ra chưa hay bạn đã đánh lệnh giải nén nó ra chứ? "tar xzvf tlbb.tar.gz" trong đó tlbb.tar.gz là tên của server?
Nhớ sử dụng IP mặc định là 192.168.1.3 cho dễ, ngày trước có đổi thành 192.168.1.4 do sử dụng chung Modem rốt cuộc thay đổi hết những gì mình biết mà vẫn kiểm tra lại đường truyền mạng
Còn non nớt, nếu có nói sai gì xin các Pro chỉ bảo tận tình :) Quăng gạch em nhẹ nhẹ thôi nhé :D

zin1007
23-11-11, 06:29 PM
bản này chạy dc trên win linux thôi hả bạn. có chạy trên nền win khác dc ko 8->

legend1250
23-11-11, 07:01 PM
bản này chạy dc trên win linux thôi hả bạn. có chạy trên nền win khác dc ko 8->

Không nhầm thì là trên nền Máy ảo Linux chứ không phải trên Window :-/

Sói Đẹp Trai
23-11-11, 08:17 PM
bản này chạy dc trên win linux thôi hả bạn. có chạy trên nền win khác dc ko 8->Làm gì có cái nào vừa Win lại còn Linux nữa hả bạn... Hai cái hệ điều hành này nó khác hẳn nhau đó...

Đúng như thằng ku Vinh nó nói... Chỉ có thể chạy được Server trên HĐH Linux còn muốn Windows thì phải qua phần mêm trung gian đó là WMWare Workstation

thientruongdx
23-11-11, 08:21 PM
Cái này có phải 4 lỗ 7 skill ko

Lâm Ngọc Huy
23-11-11, 08:21 PM
Đang up bản 4 lỗ lên host.Tý đưa lên đây giờ

thientruongdx
23-11-11, 08:25 PM
Đang up bản 4 lỗ lên host.Tý đưa lên đây giờ
Có đúng là nó ko

phamvuhuy
24-11-11, 11:33 AM
Xem lại IP trong launch xem :|
Bạn đã giải nén server ra chưa hay bạn đã đánh lệnh giải nén nó ra chứ? "tar xzvf tlbb.tar.gz" trong đó tlbb.tar.gz là tên của server?
Nhớ sử dụng IP mặc định là 192.168.1.3 cho dễ, ngày trước có đổi thành 192.168.1.4 do sử dụng chung Modem rốt cuộc thay đổi hết những gì mình biết mà vẫn kiểm tra lại đường truyền mạng
Còn non nớt, nếu có nói sai gì xin các Pro chỉ bảo tận tình :) Quăng gạch em nhẹ nhẹ thôi nhé :D
Mình giải nén ở ngoài win rùi dùng winscp chép vô, mình sv cũ mình là sv mình down bên fstest. Hum nay là ngày thứ 3 mình điên đầu vì cái vụ này, ức lắm mà hk ai trả lời được.

Sói Đẹp Trai
24-11-11, 12:23 PM
Mình giải nén ở ngoài win rùi dùng winscp chép vô, mình sv cũ mình là sv mình down bên fstest. Hum nay là ngày thứ 3 mình điên đầu vì cái vụ này, ức lắm mà hk ai trả lời được.Cho mình hỏi cái mà bạn giải nén ngoài win rồi copy vào máy ảo đã set dạng Nhị Phân ( Binary ) chưa vậy... Nếu chưa set đương nhiên gặp lỗi... Nói chung cũng chả cần bạn lên đầu pic có bài của mình đó Server đã tích hợp WMW down về chiến chả phải làm gì cả:|

sweetboy785
25-11-11, 06:41 PM
cái này kóa sài được kill 45, 80 hok zậy ? , cho em cái video hướng đẫn , em chưa pik cài các sever dạng này

chienthan_vn
25-11-11, 07:59 PM
Cho mình hỏi cái mà bạn giải nén ngoài win rồi copy vào máy ảo đã set dạng Nhị Phân ( Binary ) chưa vậy... Nếu chưa set đương nhiên gặp lỗi... Nói chung cũng chả cần bạn lên đầu pic có bài của mình đó Server đã tích hợp WMW down về chiến chả phải làm gì cả:|

mình dùng win7 nó ko giống cái của bạn , là newbie nên mù tịt cái khoản config :P lúc nào bạn ranh wa teaw sử lý giúp tớ với nhé

thanhtaivt20
19-02-12, 12:44 PM
xin lỗi mình quên giới thiệu có võ hồn và thần khí 96 nữa
Các bạn giải nén bên win rồi dùng WínCP chép qua bên máy ảo nhé, mình không biết đóng gói file .tar.gz mong các bạn thông cảm. Các bạn đợi tí mai mình mới post hình được. để tối nay chụp. và thứ 6 tuần sau ( 16/09) mình sẽ up shop có bán bộ full huyền hạo ngọc và các món chế thuần nội hoặc ngoại cấp 85 và 95. nếu thấy có ích thì thanks 1 cái để khích lệ mai post tiếp nhé.
Thân
philong ơi bạn chỉ mình cách chép đè file bằng WInSPC dc hok

philong921
09-03-12, 07:17 PM
bạn xem trong topic này nhé HH đã hướng dẫn rất rõ bằng hình ảnh nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thân.

RisskyHT
09-03-12, 07:22 PM

leeyupin
11-03-12, 07:29 PM
Việt hóa 99% cũng có nghĩa là chưa full rùi còn nói

gak0n2003
16-03-12, 07:59 PM
chà cái này dễ lắm có teamviewer sẽ giúp
em cài xong rồi tài khoản đăng nhập vào là gì ạ

quanglongt
25-03-12, 01:38 AM
viết hóa 99% nhưng thấy còn nhiều chổ chưa việt hóa muk bạn,
ma hui du sao cũng cũm ơn, vậy chơi cung tốt rùi

shilzu
01-04-12, 06:28 PM
cho mình hỏi cái này có thêm phái mộ dung vào chưa vậy??

d03ny3uri
01-04-12, 07:36 PM
upppppppppppppppppppppppppoppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppp

huyhoang529
01-04-12, 08:43 PM
Thanks bác nhiều mà cái này là mình lập sever hay chơi 1 mình vậy em mới tham gia thoy!:">

Yahoo1
01-04-12, 08:58 PM
Thanks nhé !

------------------------------------

jerrylam
12-04-12, 09:42 AM
thanks for share !!!

binhbet13
12-04-12, 11:30 AM
cai nay la server may lo vay ban

Blueflamevn
12-04-12, 12:04 PM
Thank bác nhiều , mong bác sẽ sớm uplate
tktktktktktktktktktkkt

thangbedeto
17-04-12, 04:42 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp=D> !!!

peheoquaypha
25-06-12, 03:21 AM
Bạn kiểm tra lại nguồn ai up server này vậy? Mình vừa test thì hình như cái phần bí ngân vải bông tinh thiết 8 bán trong shop lấy ra chế toàn được đồ 5* là cao nhất...không phải là một lỗi lớn nhưng nếu fix được thì sẽ good hơn vì chế đồ là một trong những yếu tố thích nhất game :d...chứ ra ngoài navicat set lại chỉ số nhân vật thì chơi offline làm gì ;;)

KeenEnd
20-07-12, 10:48 AM
ai giúp mình làm sv off lên online cái

duc2071990
08-09-12, 12:44 PM
tks bạn vì tinh thần chia sẻ . Cho mình hỏi sv này có Phiếu điểm môn phái có ko vậy .