PDA

View Full Version : Cái đặt Chiến Quốc .

amoure01
08-09-11, 12:14 PM
Bạn nào có thể giúp mình cài sv offline chiến quốc với . Để chơi 1 mình ấy .

Mình vào box mà thấy có topic hướng dẫn nhưng lại không có client .

Bạn nào có để up đầy đủ công cụ và giúp mình cài với .

Tks :D

quocphuvt
08-09-11, 12:31 PM
Làm theo hướng dẫn ở dưới nhé :D

quocphuvt
08-09-11, 12:42 PM
Client Chiến Quốc (Của |Rick|): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Localhost App Sev (Của Phụng): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video Hướng dẫn cài (Của Phụng): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pacht Client No Update (Của Phụng): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Current (Của Changbluetooth): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu làm theo hướng dẫn mà khi vào game không được thì làm như thế này:
B1: Dowload này về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B2: Copy file server.lst vào Client Chiến Quốc
B3:Tạo một Shortcut ChienQuoc.exe ngoài Desktop
B4:Nhấn chuột phải vào Shortcut ChienQuoc.exe và chọn Properties
B5:Ở TAB Shortcut tìm khung Target và thêm dòng: ran

Bây giờ bật GSE mà vào game bình thường thôi :D

amoure01
08-09-11, 06:00 PM
Bạn ơi cái patch client ấy . Nó giống cái video mà .

Bạn sửa lại đi :D

quocphuvt
09-09-11, 11:59 AM
Bạn ơi cái patch client ấy . Nó giống cái video mà .

Bạn sửa lại đi :D
Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

amoure01
09-09-11, 03:48 PM
Tks bạn nhá :x

Mình cài được rùi .

Cho mình hỏi nốt câu này thôi : Bạn biết lập acc với lại chỉnh drop rate ở đâu không :D

quocphuvt
09-09-11, 06:44 PM
Tks bạn nhá :x

Mình cài được rùi .

Cho mình hỏi nốt câu này thôi : Bạn biết lập acc với lại chỉnh drop rate ở đâu không :D
@Lập acc: vào game gõ đại phím mà ko cần pass cũng đc nhưng phải nhớ :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Minh Phụng
09-09-11, 06:48 PM
@Drop rate : tỉ lệ rớt đồ: ko quan trọng :)) mà tớ cũng chả bik nó chỗ nào =))

quocphuvt
09-09-11, 07:34 PM
Chỉnh rớt item ra thì dùng lệnh gmdrop, còn hướng dẫn thì chịu khó vào box"hướng dẫn lập bang cho những bạn chưa biết" của Changbluetooth mà tìm hiểu nhé :D