PDA

View Full Version : Giao diện VNG

J4cksparrow
07-09-11, 08:08 PM
Bạn nào có giao diện của VNG hiện giờ cho võ lâm ofline không?. Caothiengthien có share nhưng sao mình không làm được vậy?. Mình ko hiểu lắm cái đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jangminh254
07-09-11, 08:12 PM
của ông đó thì làm đc rùi .nhưng cái khung kênh thì ko ko chỉnh đc..lệch thì xấu mà xoá thì ko đành :D

Edward_Newgate
07-09-11, 08:34 PM
của ông đó thì làm đc rùi .nhưng cái khung kênh thì ko ko chỉnh đc..lệch thì xấu mà xoá thì ko đành :D
Ko chỉnh đc là sao?
Là ko di chuyển đc à
Tưởng trong Ui thì di chuyển bằng Top, right, left đc chứ :-?

J4cksparrow
07-09-11, 08:41 PM
ai có share cho tui + chỉ tui gắn vô đi

Edward_Newgate
07-09-11, 09:34 PM
Link đây bạn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén ra đc 2 thư mục Font và No Font
Nếu máy bạn cài font China PRC thì chép tất cả trong thư mục Font vào client
Còn nếu ko cài font China thì chép bên No Font vào client (chép 2 thư mục spr và Ui ý :|)

jangminh254
07-09-11, 09:55 PM
Link đây bạn:
Giải nén ra đc 2 thư mục Font và No Font
Nếu máy bạn cài font China PRC thì chép tất cả trong thư mục Font vào client
Còn nếu ko cài font China thì chép bên No Font vào client (chép 2 thư mục spr và Ui ý :|)
đây là giao dịện j zạ..thanh kênh chỉnh đc hem
@ chỉnh Top, right, left mà cái kênh wa di chuyển

J4cksparrow
08-09-11, 12:17 AM

Edward_Newgate
08-09-11, 05:35 PM
đây là giao dịện j zạ..thanh kênh chỉnh đc hem
@ chỉnh Top, right, left mà cái kênh wa di chuyển
Chỉnh ở chỗ nào thế
Tui chưa biết ở chỗ nào chứ nếu biết thì cho vào đúng chỗ dễ mà

caothiengthien
18-08-12, 11:35 AM
Bạn nào có giao diện của VNG hiện giờ cho võ lâm ofline không?. Caothiengthien có share nhưng sao mình không làm được vậy?. Mình ko hiểu lắm cái đó
lâu quá không ghé forum , không trả lời bạn được thật xl . mấy cái mình làm hồi trước lâu quá rồi thấy link cũng die , cũng ko con lưu . jx không phát triển gì được nhiều mà toàn những phần tử khủng bố kiểu binladen ko ah nên nghỉ cho rồi . khi nào rảnh mình làm lại cho