PDA

View Full Version : Show hàng! Trang bị Huyền Viên cho Jx TSBD + hút hít

vanluong92
07-09-11, 07:58 PM
Đây là bản demo nên chỉ có đồ của võ đang kiếm . Anh em xem rồi cho ý kiến.
Áo
Handmade
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Của VNG<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bao tay
Handmade
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Của VNG<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thắt lưng
Handmade

Của VNG

Dây chuyền
Handmade

Của VNG

Giày
Handmade

Của VNG

Ngọc bội
Handmade

Của VNG

Nhẫn dưới
Handmade

Của VNG

Nhẫn trên
Handmade

Của VNG

Nón
Handmade

Của VNG

Kiếm
Handmade

Của VNG

Nhìn tổng quan hàng handmade

Bonus thêm cái nhẫn càn khôn :P
Handmade

Của VNG
Định việt hoá luôn nhưng lại dính lỗi C++ nản nên bỏ qua luôn.
Chém nhẹ tay. ;))

Edward_Newgate
07-09-11, 08:05 PM
Thank cái, mấy đồ HV thì nhìn qua
Nhưng cái nhẫn cuối phải chú ý :))
Ông chỉ nhìn và ghi thôi mà cũng sai kìa :-"
"Uẩn Hàm Cường Đại Thần"
"Uat Ham Cuong Dai Than"

hientroc
07-09-11, 08:08 PM
vội quá nên chép ẩu ;))

vanluong92
07-09-11, 08:10 PM
Thank cái, mấy đồ HV thì nhìn qua
Nhưng cái nhẫn cuối phải chú ý :))
Ông chỉ nhìn và ghi thôi mà cũng sai kìa :-"
"Uẩn Hàm Cường Đại Thần"
"Uat Ham Cuong Dai Than"
Soi kỹ thế. :D
Sẽ fix lại sau.
Làm vội nên k để ý.

accelan006
07-09-11, 08:13 PM
cái server này lỗi item nhiều không biết có bro nào fix được hết chưa

vanluong92
07-09-11, 08:15 PM
cái server này lỗi item nhiều không biết có bro nào fix được hết chưa
Add item mới vào hay bị lỗi lắm. Nguyên cả buổi chiều ngồi fix mới tạm ổn nè. Lỗi mẹ đẻ lỗi con hoài. :P

SaoThaiBinh72
07-09-11, 08:16 PM
Dòng ẩn thành dòng hiện hết ;))

jangminh254
07-09-11, 08:18 PM
chính xác :D nhưng mới là demo mà còn lại sau nữa mà

vanluong92
07-09-11, 08:18 PM
Do mình mặc vào rồi mới chụp mà. Để chứng minh nó là 1 set hoàng kim nguyên bộ. >:D<

vanluong92
07-09-11, 08:19 PM
Hic giờ mới thấy cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ~X(

vanluong92
07-09-11, 08:26 PM
Ai chơi võ lâm onl của VNG rảnh chụp ảnh tất cả các trang bị huyền viên của các phái cho mình với. Sau này có time sẽ làm nốt.
Chắc nghỉ dev 1 thời gian đã.

dammejx
07-09-11, 08:28 PM
đẹp.. quá tuyệt. thank cái lấy tinh thần nè. song thì share nhé. thank..30 char

dammejx
07-09-11, 08:33 PM
làm rất chuẩn. ước gì có thêm cái vòng sáng nữa thì good rồi

Edward_Newgate
07-09-11, 08:33 PM
Đồ Hoàng Kim mới của VNG vẫn dùng spr cũ thôi bạn ạ
Thanh câu thì dùng trang bị cấp 1
Vân Lộc dùng cấp 8
Thương Lang Dùng cấp 10
Huyền Viên dùng đồ Hoàng Kim
Tử Mãng dùng đồ bạch Kim

vanluong92
07-09-11, 08:34 PM
đẹp.. quá tuyệt. thank cái lấy tinh thần nè. song thì share nhé. thank..30 char
Việc share chắc để bạn nametruong00. Bạn ý có time chắc sẽ ngon hơn của mình. Chỉ là show hàng chơi thôi.
Mai mốt hoàn thiện nốt đã rồi ai cần sẽ share.
Đang có ý tưởng. >:)

dammejx
07-09-11, 08:41 PM
có cần gì ko.. pm : reset_no1 tui giúp cho. tui chơi võ lâm nè

vanluong92
07-09-11, 08:47 PM
Chụp ảnh tất cả các món huyền viên trong võ lâm của VNG rồi nén lại send qua cho mình nhé.
Yahoo mình onl bằng điện thoại rồi.
Thanks trước! :)

dammejx
07-09-11, 08:51 PM
Chụp ảnh tất cả các món huyền viên trong võ lâm của VNG rồi nén lại send qua cho mình nhé.
Thanks trước! :) ok.... chủ nhật mình send cho bạn..

dammejx
07-09-11, 08:51 PM
mình up lên đây lun. khỏi gửi meo..

vanluong92
07-09-11, 08:53 PM
Thanks. MF nhé \m/

kutunvg2010
07-09-11, 08:54 PM
Thanks trước! :)

Vào đây koi sao bạn , bộ thiên nhẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanluong92
07-09-11, 08:58 PM
Vào đây koi sao bạn , bộ thiên nhẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks bạn. Từ từ rồi tải về. Giờ tải về chắc tối mất ngủ :))

kutunvg2010
07-09-11, 08:59 PM
Thanks bạn. Từ từ rồi tải về. Giờ tải về chắc tối mất ngủ :))
thiếu cập nhẫn vs vũ khí 30char

vanluong92
07-09-11, 09:01 PM
Về ngủ đã >:)

dammejx
07-09-11, 09:10 PM
xong rồi. đang up lên MF nè. thank cái koy

dammejx
07-09-11, 09:18 PM

bạn vào mà xem đi.. đủ phái hết lun.. hihi...

bộ trang bị + vũ khí full đó.. hay thì nhấn thank dùm.. làm xong nhớ share là ok.. hihi

nametruong00
07-09-11, 10:38 PM
vanluong ơi tui có 70 acc VL free nhưng đồ thanh câu ko à cần ko đủ hệ phái lun

Faker
07-09-11, 10:42 PM
vanluong ơi tui có 70 acc VL free nhưng đồ thanh câu ko à cần ko đủ hệ phái lun
train điên cuồng quá 70 acc :))

nametruong00
07-09-11, 10:46 PM
mình chủ net mà bạn herher bao nhiu thì ăn nhầm gì tại thích off để làm cho hoàn thiện mai này tung 1 sever online thì OK bê đê

ppkhoa
08-09-11, 02:39 AM
dòng 5 hành tương khắc là op số mấy vậy cậu???

nametruong00
08-09-11, 09:32 AM
vanluong ơi bộ HV bạn nên sửa lại bỏ chuyển hoá bớt đi
HV tuy là điểm số cao nhưng dòng xác xuất triệt tiêu sát thương nên thay thành dòng khác đừng để đồ có chuyển hoá nhìu quá

giờ mình boss toàn tập các phái đồ thanh câu cho ông nè

mrduc121
08-09-11, 10:38 AM
ngon :))~ \m/~ =p~~
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kutunvg2010
08-09-11, 11:30 AM
[/URL][URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đây là 3 bộ Tử Mãng , Thương Lang , Thanh Câu của Đường Môn Tụ Tiễn , còn Vân Lộc + các hệ khác khó tìm quá

nametruong00
08-09-11, 11:54 AM
đủ các bộ thanh câu rồi mà giờ :(( up media sao ko đc :((

kutunvg2010
08-09-11, 11:58 AM
đủ các bộ thanh câu rồi mà giờ :(( up media sao ko đc :((
Update lên upanh.com ấy , cho bạn ấy tải về ;))

nametruong00
08-09-11, 12:02 PM
trời ơi 100 mấy chục tấm lận sao mà up cho nổi :(( nén file rar rồi :(

[VP]Production
08-09-11, 12:29 PM
1 sai lâm nghiêm trọng về cái tốc độ đánh
của VNG là Dương có nghĩa là khi mặc lên tính tdd của vk thôi ko tính của skill
còn bạn làm thế kia thì ..... :|

nametruong00
08-09-11, 01:19 PM
hehe anh em zo dow lẹ kẻo hư sáng giờ ngồi chụp hình mệt ghê

dammejx
08-09-11, 02:20 PM
tui có up web lên mà. full đồ lun. sao ko coy
thôi dọn đồ qua JX cũ mà chơi đi. sắp có bản v4 của thái hòa kìa... cực hot lun

dammejx
08-09-11, 02:21 PM

bạn vào mà xem đi.. đủ phái hết lun.. hihi...

bộ trang bị + vũ khí full đó.. hay thì nhấn thank dùm.. làm xong nhớ share là ok.. hihi

ngchienthang
08-09-11, 02:30 PM
1 sai lâm nghiêm trọng về cái tốc độ đánh
của VNG là Dương có nghĩa là khi mặc lên tính tdd của vk thôi ko tính của skill
còn bạn làm thế kia thì ..... :|
không phải sai lầm mà là không thể...
Hiện tại server còn chưa phân biệt được tốc độ đánh nội công vs tốc độ đánh ngoại công thì nói gì đến việc phân biệt tốc độ đánh của skill vs tốc độ đánh của vũ khí...
Có nhiều opt mà ở JX VNG có mà ở JX Pri không có lắm bạn ơi, làm đc như này đã là tốt lắm rồi.

nametruong00
08-09-11, 02:53 PM
tốc độ đánh nội công với vũ khí có thể phân biệt đc chỉ cần tạo 1 phái đánh nội công đánh skill cơ bản xong rồi đánh skill MP thì có thể phân biệt tốc độ skill và tốc độ vk rồi

vanluong92
09-09-11, 11:34 AM
không phải sai lầm mà là không thể...
Hiện tại server còn chưa phân biệt được tốc độ đánh nội công vs tốc độ đánh ngoại công thì nói gì đến việc phân biệt tốc độ đánh của skill vs tốc độ đánh của vũ khí...
Có nhiều opt mà ở JX VNG có mà ở JX Pri không có lắm bạn ơi, làm đc như này đã là tốt lắm rồi.
Server off có id của tốc độ xuất chiêu nội công rồi bạn ơi.
Năm xưa opt này đã có ở bao tay cái bang rồng mà ;))

nametruong00
09-09-11, 11:49 AM
à vanluong cái bao tay VK của cái bang ko có đeo zo F3 giờ thấy sao

vanluong92
09-09-11, 11:52 AM
à vanluong cái bao tay VK của cái bang ko có đeo zo F3 giờ thấy sao
Thì lấy cái vũ khí của DM thay vào là OK mà. >:D<

ngchienthang
09-09-11, 12:26 PM
Server off có id của tốc độ xuất chiêu nội công rồi bạn ơi.
Năm xưa opt này đã có ở bao tay cái bang rồng mà ;))
mình không nói đến vấn đề ờ opt trang bị...
Bạn nhìn bảng thông tin F3 của JX off đi, tốc độ đánh lúc mới tạo nhân vât là 20 chứ đâu phải 0/0 như VNG đâu...
Còn nữa, mình cũng đã test thử rồi, cái nón của 5dc có opt tốc độ đánh nội công, nhưng mang vào chẳng thấy nó + thêm tốc gì cả...
đến đây bạn hiểu ý mình chưa.
Opt trang bị tất nhiên là có tốc độ đánh nội ngoại, nhưng trong thông tin nhân vật đâu có phân biệt tốc đánh nội ngoại đâu

vanluong92
09-09-11, 12:32 PM
mình không nói đến vấn đề ờ opt trang bị...
Bạn nhìn bảng thông tin F3 của JX off đi, tốc độ đánh lúc mới tạo nhân vât là 20 chứ đâu phải 0/0 như VNG đâu...
Còn nữa, mình cũng đã test thử rồi, cái nón của 5dc có opt tốc độ đánh nội công, nhưng mang vào chẳng thấy nó + thêm tốc gì cả...
đến đây bạn hiểu ý mình chưa.
Opt trang bị tất nhiên là có tốc độ đánh nội ngoại, nhưng trong thông tin nhân vật đâu có phân biệt tốc đánh nội ngoại đâu
Có lẽ vậy. Mà khi xuất chiêu thì nội ngoại có phân biệt k nhỉ. Mình k để ý

NgoiSao123
09-09-11, 12:36 PM
vậy bác có đồng ý share cho ae choy hk :))

vanluong92
09-09-11, 12:56 PM
vậy bác có đồng ý share cho ae choy hk :))
Đã có 1 bro hỏi mình giờ thêm bác này nữa :))
Mai share. Ai xài dc thì comment ủng hộ dùm
Cái avatar của bác nhìn thiệt là ức chế =))

passika
09-09-11, 12:57 PM
Đúng rồi.Lẽ ra phai la 0/0.vì do lúc đầu khi tạo nhân vật thì nó đã có sẵn 20 cho nên tốc độ đánh nhanh hơn VNG với lại tdd ngoại công thì f3 có cộng còn tdd nội công thì pó tay.Vậy là các phái đi nội công mặc vào chẳng có tác dụng gì.

nametruong00
09-09-11, 10:24 PM
hehe các bạn bít tại sao có tdd 20 ko vì chơi off mà lị chưa làm hoàn thiện hết sao mà bắt trước để làm on
nhưng mà đánh skill bổng mặc đồ nội thì nó cũng chậm rì vì ko đúng đường

NgoiSao123
16-09-11, 12:15 PM
vanluong92 ơi có cái yahoo hem cho xin đi. có cài này muốn hỏi riêng :)>-

vanluong92
16-09-11, 12:39 PM
whirlwind_lightning_sword
Chờ tớ onl bằng PC rồi hỏi nhé. Tớ đăng kí onl bằng điện thoại nên trả lời sẽ tốn tiền. Nếu câu hỏi ngắn thì cứ tự nhiên :)

nametruong00
16-09-11, 08:02 PM
trời ơi có người làm màu kìa hè hè