PDA

View Full Version : Ý Tưởng Skill giống VNG

dammejx
07-09-11, 06:36 PM
mình nói có gì sai thì mấy pác bỏ qua nhé!

mình chép coreclient.dll của TKH qua JX TSBD 0.2. thì mình thấy skill rồng có dí. Phong sương. Skill có hổ trợ lẫn nhau. Vòng Sáng HK. đồ có chữ Xanh. nhưng ko thấy tên nhân vật và tên NPC. log khoảng 5phút là dis. ai có cách khắc phục ko.??
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
07-09-11, 06:40 PM
Cái này tungpro đã làm rồi
Đã ai fix đc đâu

dammejx
07-09-11, 06:41 PM
mình nghỉ chắc thaihoa fix được.

dammejx
07-09-11, 06:43 PM
mình nói co gì sai bỏ qua nha..
theo mình là Thaihoa nên nghiên cứu cái coreclient này. mình thấy nó có thể kím ra cái hỗ trợ skill và rồng dí bổng dí

Edward_Newgate
07-09-11, 06:45 PM
mình nói co gì sai bỏ qua nha..
theo mình là Thaihoa nên nghiên cứu cái coreclient này. mình thấy nó có thể kím ra cái hỗ trợ skill và rồng dí bổng dí
Dùng coreclient đó nhưng coreserver hay gameserver ko hợp cũng ko đc thì phải
Có lẽ là phải tự build cho nó phù hợp thôi
Thèm cái ver 4 quá

dammejx
07-09-11, 06:46 PM
ừm. không biết chừng nào mới có nhỉ?

dammejx
07-09-11, 06:46 PM
vậy mình nghĩ sai rồi. mong mấy pac del topic giùm

dammejx
07-09-11, 06:49 PM
eh mà ông master ông biết chỉnh màu op trang bị tím ko. cái server của LeHuyetVoHon share tui ko biết chỉnh op lại. chỉ tui dc ko.. thank..30charrrrrrrr

thecong
07-09-11, 06:55 PM
thưa bạn là cái kiểu này tớ làm gần như đầu tiên ở cái forum này nếu tìm lại thì tớ đã show cách đây cả tháng rùi, và tôi cũng đã tìm đủ cách để fix nhưng đều vô vọng do là cái main này đã được thêm các pack nên server ko hiểu, còn thái hoài cũng ko fix được đâu

dammejx
07-09-11, 07:03 PM
thì mình thấy pan post mà ko ai trả lời nên mình post lai coi là sao. cũng bó tay..thôi del bài giùm nha. thank

nametruong00
07-09-11, 07:37 PM
cái này có lí ko bít có thể làm đc ko nếu đc thì tui phát triển bộ item Thanh Câu -> Tử Mãng
thaihoa ơi coi cái zụ này ra sao có thể làm đc thành TSBD ko

haquocvu
07-09-11, 07:45 PM
cái này có lí ko bít có thể làm đc ko nếu đc thì tui phát triển bộ item Thanh Câu -> Tử Mãng
thaihoa ơi coi cái zụ này ra sao có thể làm đc thành TSBD ko

Cái này phải tự build ra, chứ cái kiểu râu ông nọ cắm cầm bà kia thì đừng mong nó hoạt động, có chăng là vào tự sướng 1 vài phút rồi diss.
Nếu dễ ăn như vậy thì chắc ko cần source nhỉ, chỉ cần đợi TKH up ver mới rồi tải path về edit ;))

nametruong00
07-09-11, 07:51 PM
Cái này phải tự build ra, chứ cái kiểu râu ông nọ cắm cầm bà kia thì đừng mong nó hoạt động, có chăng là vào tự sướng 1 vài phút rồi diss.
Nếu dễ ăn như vậy thì chắc ko cần source nhỉ, chỉ cần đợi TKH up ver mới rồi tải path về edit ;))

hehe tại mấy bữa nay rảnh quá nên làm 1 mớ đồ Thanh Câu -> Tữ Mãng
nhưng zo game rồi thì thấy thíu thíu cái gì nên cũng chán

Edward_Newgate
07-09-11, 07:55 PM
eh mà ông master ông biết chỉnh màu op trang bị tím ko. cái server của LeHuyetVoHon share tui ko biết chỉnh op lại. chỉ tui dc ko.. thank..30charrrrrrrr
Cũng mang máng nghĩ ra ý tưởng nhưng chưa thử
Vì cũng chưa thấy ai chỉ cách chỉnh op
Hình như là
Thêm vào trước op đầu tiên 1 lệnh <color=pink> rồi thêm vào sau hàm cuối cùng lệnh <color> thì phải

dammejx
07-09-11, 07:59 PM
làm cái op của item là màu tím lun. có người bít làm. mà ko ai chỉ hết. hjxhjx

dammejx
07-09-11, 08:00 PM
thaihoa91 im rè hỡm rài lun. chắc đang nghiên cứu dữ lắm. mong pác thaihoa sớm hoàn thành bản v4.

haquocvu
07-09-11, 08:04 PM
Cũng mang máng nghĩ ra ý tưởng nhưng chưa thử
Vì cũng chưa thấy ai chỉ cách chỉnh op
Hình như là
Thêm vào trước op đầu tiên 1 lệnh <color=pink> rồi thêm vào sau hàm cuối cùng lệnh <color> thì phải

Kiểu này thì op của mọi item đều thành màu tím :-s

Edward_Newgate
07-09-11, 08:13 PM
Kiểu này thì op của mọi item đều thành màu tím :-s
Ko, item nào cần màu tím thì thêm lệnh vào item đó thôi
Chứ có phải là thêm từ đầu đến cuối đâu
Nhưng có lẽ ko phân biệt đc ẩn hiện :-s
Có lẽ op hiện thì là <color=puple><color>
Còn op ẩn thì là <color=Dpuple><color>

dammejx
07-09-11, 08:37 PM
thêm vào file item trong setting ha

Edward_Newgate
07-09-11, 08:41 PM
thêm vào file item trong setting ha
Ừ,30 vạn 5000 lượng charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rr

dammejx
07-09-11, 08:46 PM
thêm vào trước tên của item phải ko.. hay là thêm vào chú thích?? thank

Edward_Newgate
07-09-11, 08:54 PM
thêm vào trước tên của item phải ko.. hay là thêm vào chú thích?? thank
Thêm vào trước tên item thì cả tên màu tím luôn

dammejx
08-09-11, 11:18 AM
Thêm vào trước tên item thì cả tên màu tím luôn vậy mấy cái sát thương lớn nhất ,, sát thương nhỏ nhất.. đẳng cấp yêu cầu màu tím lun thì sao bạn

jxonline94
08-09-11, 11:30 AM
Nếu ko lầm thì cái này là tấm hình test của mình \m/

tungpro102
08-09-11, 12:14 PM
Tui bảo nè, bỏ cái dll autoplay đi sẽ ko bị dis nữa
Về phần tên nhân vật và tên quái thì xin thạnh long mấy file đã viết trong source đi tui buil lại cho :D

nametruong00
08-09-11, 12:16 PM
skill 5 độc : bách độc xuyên tâm sao quả cầu gai ko đánh bay ra hình vòng cung ai chỉ cách fix lại với

VongTinh
23-09-12, 07:54 AM
skill 5 độc : bách độc xuyên tâm sao quả cầu gai ko đánh bay ra hình vòng cung ai chỉ cách fix lại với

:-* cho tọa độ bắt đầu của missle xích ra 1 chút rồi điều chỉnh hướng bằng sin cos
còn làm thế nào thì tự xử :)