PDA

View Full Version : Giúp về sever SCF titan 10.09.12

newbie1
07-09-11, 05:40 PM
Sever mình ban đầu dùng đc query h ko dùng đc nữa từ hồi báo SCF ExDB bị lỗi lên ko dùng dc 1 số lệnh query như tăng điểm master, kick 1 tk treo, ai biết chỉnh sao ko hoặc có cai SCF ExDB nào dùng tốt cho xin với

godhoang
07-09-11, 06:59 PM
Sever mình ban đầu dùng đc query h ko dùng đc nữa từ hồi báo SCF ExDB bị lỗi lên ko dùng dc 1 số lệnh query như tăng điểm master, kick 1 tk treo, ai biết chỉnh sao ko hoặc có cai SCF ExDB nào dùng tốt cho xin với
Mình nghĩ chắc bạn nên xài bản chia sẻ này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)nếu bạn đang xài bản trên mà vẫn bị thì nên xem lại cách run SCF Exdb nhé, chỉ mỗi bản có 1 SCFExdb kô khác hơn đâu ;))
Bạn đã chọn đúng tab DB muonline khi run Query chưa ? Đã điền đúng thông tin query dành cho SCF chưa ?

newbie1
07-09-11, 09:21 PM
bạn cho mình cái sever của bạn là sao mình ko hiểu, trc kia mình vẫn dug đc lênh sao 1 thời gian dung no báo lỗi titan tech

godhoang
08-09-11, 07:44 AM
bạn cho mình cái sever của bạn là sao mình ko hiểu, trc kia mình vẫn dug đc lênh sao 1 thời gian dung no báo lỗi titan tech
Ôi trời, hỏi gì thì phải đưa thông tin server để ngta còn định hướng chứ, mệt.
lỗi như bạn bây giờ khi bật scfexdb lên nó kêu error key titantech chứ gì ;))
do scfexdb của bạn chưa crack 100%, mới là load thôi. bạn phải xài loại crack.
đang xài bản nào ?, xài bản trên của mình gửi là kô bị.

newbie1
08-09-11, 10:46 AM
Link down của GH có vần đê sao ko ấn vào đc, có file SCF exdb riêng ko cho mình