PDA

View Full Version : Úp lại WEB NBB 1.12

darkmagician
07-09-11, 11:02 AM
Mình thấy web NBB 1.12 đã die nên úp lại link cho bạn nào cần thì download
link mf <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình demo
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình chưa chạy query nên server báo bảo trì

còn cái này chưa zend bạn nào cần mang về sài (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]

thichladuoc
07-09-11, 11:41 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp cho ai cần

mrrainnt
07-09-11, 11:59 AM
Bản này có bị zen không vậy bạn ? :D

codohue
07-09-11, 12:12 PM
tks tks tks............................................... ...

sundragon
07-09-11, 12:45 PM
cái nozen cài làm sao thế ko biết chon cái nào cả ai biết chỉ cài web với

thocon
07-09-11, 01:01 PM
bản này ổn định nè các bạn mình cũng đang xài: demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình cũng có 1 bản nhưng bị zend từ hồi NBB vẫn cho download

codohue
07-09-11, 01:08 PM
send cho anh em phát coi ;))..........

godhoang
07-09-11, 01:18 PM
Nói chung là Full chức năng kể cả VIP và nạp thẻ chứ dark ? ;))
tks

thocon
07-09-11, 01:25 PM
oạch bản 1.1.2 vẫ bị zend ! này thì 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
07-09-11, 09:22 PM
Bảng này là bảng chưa Crack đúng không vậy các bạn. Là bãng gốc của NBB đúng không vậy?

darkmagician
07-09-11, 10:20 PM
Nói chung là Full chức năng kể cả VIP và nạp thẻ chứ dark ? ;))
tks
mình thấy có reset vip mà còn vấn đề zend hay ko zend là mình kiếm dc trên mạng mang về chưa test
mình có up cái nozen gì đó ko biết còn zen ko