PDA

View Full Version : Lỗi gameserver!!

hellakit
04-09-11, 02:23 PM
cài tới phần này rồi nhưng 2 số ip ko giống nhau hậu quả là kết nối thất bại mặt dù tạo dc nv. máy có mạng nên chỉ bật 1 cái card. đã thử cài loopback rồi disapple nhưng cũng vẫn y vậy. ip bên phải vẫn là số 0. ai biết cách xử lí chỉ giùm với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai có lòng pm hd giùm

nhoc_kute_blog
04-09-11, 03:49 PM
bạn đua hình gamesever lên xem :|

goianhdiem
04-09-11, 03:59 PM
Lỗi này đã cực kỳ nhiều người hỏi, có nghĩa là bạn config ip sv theo ip của mạng thật đúng ko, như thế thì ko phải cài loop làm gì, xem đã tắt wifi chưa, chỉ để duy nhất 1 mạng thôi

hellakit
04-09-11, 05:03 PM
cái ip đó làm theo i sì hd mà 192.168.1.2 . cái này của server TSBD
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
với lại sao cái này vẫn còn error nhỉ lần trước dùng server jx đâu có bị
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
04-09-11, 05:29 PM
Chỉ Enable 1 mạng chạy JX, còn lại Disable hết là dc !

hellakit
04-09-11, 05:52 PM
rồi! T_T đã díable hết rồi mà vẫn bị ko tin bác nào add nick yh vào kiểm tra giùm

thaihoa91
04-09-11, 06:53 PM
rồi! T_T đã díable hết rồi mà vẫn bị ko tin bác nào add nick yh vào kiểm tra giùm

Yahoo tui vẫn là thaihoa91
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hellakit
07-09-11, 07:58 PM
chờ mãi có thấy bác lên yh! đâu T_T

J4cksparrow
07-09-11, 11:32 PM
vô Network Place kiểm tra
1. Bạn có cài máy ảo ko? ( Nếu có thì coi cảd nào của máy ảo thì díable)
2. Bạn dùng trực tiếp cảd đó lun. Ko cẩn phải cài loopback đâu. Chi cho tốn dung lượng.

hellakit
08-09-11, 12:55 PM
vô Network Place kiểm tra
1. Bạn có cài máy ảo ko? ( Nếu có thì coi cảd nào của máy ảo thì díable)
2. Bạn dùng trực tiếp cảd đó lun. Ko cẩn phải cài loopback đâu. Chi cho tốn dung lượng.
chẳng hiểu gì hết. Làm theo thôi chứ có bít gì đâu

J4cksparrow
08-09-11, 01:45 PM
nếu thành công xin 1 nút Thanks thui

duongqua0007
29-05-12, 06:44 PM
tôi củng bị như vậy tôi làm sever Onl rui với cài 1 máy of cho newber nhưng làm thêm 2may1 newber nưa thì bị móc hết Tim Gan phèo phôi Ra mà vân không hiểu nguyên nhân b-(