PDA

View Full Version : Xin update or sv mới

n0bita10x
04-09-11, 08:22 AM
Có anh nào trong 4rum có sv mới hoặc là update mấy item cho em xin link down với. Em tks nhiều :X. Chơi mãi 1 sever mạng Lan với mấy ông hàng xóm oải quá :(

quocphuvt
04-09-11, 03:50 PM
Tình hình là bọn TQ ém hàng kỹ quá, nên chưa biết trang nào để xem :))

n0bita10x
04-09-11, 06:21 PM
hix mình mò khắp mấy web cả VN lẫn TQ mà chả thấy gì chán quá. Chắc phải ngồi VH mấy sv ngik cho đỡ bùn :(

Minh Phụng
04-09-11, 07:49 PM
tham gia team dịch cho lẹ nè, 1 mình dịch dễ tẩu hỏa nhập ma

n0bita10x
04-09-11, 09:11 PM
Hic a Phụng thông cảm e mới học lớp 9 ah đam mê game này lâu rùi được 1 thời gian ko onl đc nên chán onl giờ chỉ tải off về ngik thui. Còn vào team VH thì e chịu e chỉ làm 1 vài file thôi. Time này mama bắt học dữ quá :(

dat233
05-09-11, 10:45 AM
cho spam chút nhé :D ai bít gì 4rum VBB không chỉ giáo mới làm đc 1 cái nhưng chưa động chạm gì cả :)

mrtun20
05-09-11, 06:20 PM
VH thuần việt xong là có sv mới ngay ý mà . Bạn nào giúp vh cái skill đi oải quá ~.~ . Dịch được gần hết rồi lại phải dịch lại vì quên k đọc hướng dẫn vh k bị lỗi đồng bộ ~.~.

quocphuvt
06-09-11, 06:43 PM
Hic a Phụng thông cảm e mới học lớp 9 ah đam mê game này lâu rùi được 1 thời gian ko onl đc nên chán onl giờ chỉ tải off về ngik thui. Còn vào team VH thì e chịu e chỉ làm 1 vài file thôi. Time này mama bắt học dữ quá :(
Ha Ha! Thì ra ông cũng lớp 9 à, giống tui thế :)) Tình hình lớp 9 thi chuyển cấp sang lớp 10 cũng khá căng nhưng tớ vẫn tham gia team VH để hoàn thiện và quan trọng hơn là niềm vui. Hiện tại tớ sinh năm 1997 nhưng trong team VH có những bạn như Chang với Phụng đều hơn mấy tuổi nhưng tớ vẫn muốn xưng tui cho ngang hàng xíu, nhiều lúc xưng em lại bị khinh thường và không được tôn trọng cho lắm. :)

dat233
06-09-11, 07:31 PM
Ha Ha! Thì ra ông cũng lớp 9 à, giống tui thế :)) Tình hình lớp 9 thi chuyển cấp sang lớp 10 cũng khá căng nhưng tớ vẫn tham gia team VH để hoàn thiện và quan trọng hơn là niềm vui. Hiện tại tớ sinh năm 1997 nhưng trong team VH có những bạn như Chang với Phụng đều hơn mấy tuổi nhưng tớ vẫn muốn xưng tui cho ngang hàng xíu, nhiều lúc xưng em lại bị khinh thường và không được tôn trọng cho lắm. :)
haha ông cũng giống tôi thế cũng lớp 9 , sinh năm 97 , năm sau lên 10 nên phải học nhiều gần như cả ngày nên không vh đc mấy lại còn thêm cả đứa ank ruột lúc nào cũng chiếm máy nên vh cũng hơi lâu thông cảm tí nhé :D