PDA

View Full Version : Sax sao thế này quái gì kì vậy ???

minhlathangnao
31-08-11, 08:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Huhu em lên train mà nó vậy rùi không có cột sao train skill đây :( ai bik chỉ giúp em

Edward_Newgate
31-08-11, 08:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Huhu em lên train mà nó vậy rùi không có cột sao train skill đây :( ai bik chỉ giúp em
Chưa chèn patch update lần 3 vào client (:|
Mệt với mấy câu hỏi cứ hỏi đi hỏi lại

minhlathangnao
31-08-11, 09:42 PM
Chưa chèn patch update lần 3 vào client (:|
Mệt với mấy câu hỏi cứ hỏi đi hỏi lại
Anh nói vậy làm em ko dám hỏi nữa lun á [..]

bigsad011
01-09-11, 08:09 AM
Bạn down bản update 0.3 (lần 3):

" trích từ bài của jxvietnam"

Update TSBD 0.3 lần 3 (bản update cuối cùng)

Linkdown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén file này có 2 thư mục là server và client
+ Copy tất cả những gì có trong thư mục server vào trong server(TSBD3.0) của bạn.
+ Copy tất cả những gì có trong thư mục client vào trong client(PatchVip) của bạn. "

Rồi thực hiện như hướng dãn trên nha.. :)

hienquan
01-09-11, 10:45 AM
ban cos Thể làm như mấy bác nói trên hoặc có thể tự sửa lại như sau:
--bạn mở file NPCS trong settings và tìm đến chỗ có tên cọc gỗ bao cát và mộc nhân...--->tiến hành sửa..( chỉnh lại lượng máu , loại NPC như ani067 hay enemy006 hay passerby001 (hình ảnh NPC )......nói chung nhiều thứ lắm...đây là mình bày cách cho bạn tự làm nghich nếu muốn có thể đọc thêm hướng dẫn về Res và bài về cách chỉnh máu boss để đánh được có trong các ebooks.....còn cách nhanh nhất vẫn là làm theo cách của các bạn nói ở trên :))

jxvietnam
01-09-11, 05:08 PM
ban cos Thể làm như mấy bác nói trên hoặc có thể tự sửa lại như sau:
--bạn mở file NPCS trong settings và tìm đến chỗ có tên cọc gỗ bao cát và mộc nhân...--->tiến hành sửa..( chỉnh lại lượng máu , loại NPC như ani067 hay enemy006 hay passerby001 (hình ảnh NPC )......nói chung nhiều thứ lắm...đây là mình bày cách cho bạn tự làm nghich nếu muốn có thể đọc thêm hướng dẫn về Res và bài về cách chỉnh máu boss để đánh được có trong các ebooks.....còn cách nhanh nhất vẫn là làm theo cách của các bạn nói ở trên :))
lỗi trên là do chưa copy npcs.txt của updatev3 vào server và client nên mới vậy => lấy đâu ra bao cát, cột gỗ mà chỉnh máu, hình ảnh ;))