PDA

View Full Version : Hack vpoint TVWEB 1.75 and 1.85

kunyeudung
31-08-11, 01:15 AM
Hỏi hoài thăc mắc miết mà không ai giải thik đc. hack vpoint xài 2 bản này thì cả 2 đều hack vpoint đuợc ai bik fix giúp vs

Bỏ pcpoint
Bỏ chuyển vpoint
bỏ đổi điểm phúc duyên
bỏ làm nv ngẫu nhiên
bỏ nhiều chức năng ko cần thiết rùi

eva0001
31-08-11, 01:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kunyeudung
31-08-11, 09:14 AM
Không vào được thứ nhất file checkip không có pass md5 thứ 2 1 vài nội dung web mình đã thay đổi file activeip cũng không có md5. Và có 1 thằng rất nhà nghề. Bann acc nó mà nó vẫn mở đc. Xóa acc thì nó hack vpoint duper reset

Trong 5 phút tài khoản nó có 11.111.111 Vpoint 172 lần reset duper reset thì ít mà Hack Vpoint thì loạn xọa. Mình quản lý không xuể xài TVWeb từ bữa open phải delete trên chục tài khoản

Ai biết xin cho bik fix tình trạng này chứ chịu không nổi. Nghĩ tvweb 1.75 không bị nên chuyển qua ai zè là như vậy thì cũng chịu chết

cuocdoisp
31-08-11, 09:27 AM
Tại sao thời điểm gần đây các website liên tục được share free . Mà đa số là toàn thành viên mới share và đa số các website đó đều được share từ rất lâu rồi. Tại sao lại share lại?
Các bạn lên lưu ý khi chọn download website về sử dụng , tránh trường hợp mất Card , Gcoin.... lại đổ lỗi do website . Cuocdoisp có thể khẳng định vài điều sau :
1. Website TV bảo mật rất tốt , 95% là không thể hack được Card hoặc Gcoin hoặc quản lý Admin ( tất nhiên chẳng có cái gì là 100% cả ) .
2. Nếu bạn bị mất Card hoặc thông tin Admin hoặc những cái linh tinh liên quan đến Admin thì 90% là website các bạn bị dính Shell do người share đính kèm hoặc do bạn để mật khẩu Admin quá dễ dàng ( 123456, anhyeuem,yeuem...)
3. Hãy lựa chọn sử dụng website được share bởi những người có uy tín và tốt nhất là tìm mấy cái website được share từ năm 2010 về ( vì năm 2010 khi share ít người nghĩ đến việc đính shell .Lưu ý : " ít người " không có nghĩa là không có nhé :) ) . Để đánh giá người uy tín phải dựa vào sự tìm hiểu của các bạn , nhưng hãy thật cẩn thận lựa chọn tránh bị lừa .

cuocdoisp
31-08-11, 09:32 AM
Không vào được thứ nhất file checkip không có pass md5 thứ 2 1 vài nội dung web mình đã thay đổi file activeip cũng không có md5. Và có 1 thằng rất nhà nghề. Bann acc nó mà nó vẫn mở đc. Xóa acc thì nó hack vpoint duper reset

Trong 5 phút tài khoản nó có 11.111.111 Vpoint 172 lần reset duper reset thì ít mà Hack Vpoint thì loạn xọa. Mình quản lý không xuể xài TVWeb từ bữa open phải delete trên chục tài khoản

Ai biết xin cho bik fix tình trạng này chứ chịu không nổi. Nghĩ tvweb 1.75 không bị nên chuyển qua ai zè là như vậy thì cũng chịu chết

Nếu dính shell thì mấy cái này của bạn có hay không cũng vẫn bị hack . Pass có hay không cũng vẫn bị hack ... Vì đơn gian nó chiếm quyền quản lý hosting hoặc máy chủ của bạn rồi mà . Hiểu rất đơn giản khi bạn dính shell thì " thằng hack " nó chính là " Bạn " . Có nghĩa là nó có thể thay toàn bộ các file trên máy chủ hoặc hosting của bạn .
1. Copy file Config gốc và Checkip gốc ( hoặc file nào đó ...) với pass của bạn ra một chỗ riêng
2. Chép file config mới với pass mà " thằng hack " sửa vào
3. Vào Admin quản lý : sửa Vpoint , sửa Reset , sửa Cash..............
4 . Sau khi sửa chán rồi , " thằng hack " lại copy file : config gốc và checkip gốc của bạn vào
---> :)) làm sao lưu IP của nó trong checkip được

Tái bút : bây giờ hàng Free từ clbgamesvn khi dùng phải hết sức cẩn thận . lý do tại sao thì ai gắn bó lâu dài cũng biết . Cuocdoisp đảm bảo kể cả những " cụ già " tồn tại với clbgamesvn từ lâu cũng phải cân nhắc thật kỹ mới dám dùng website share .

Mr.Hau
31-08-11, 09:40 AM
vấn đề nan giải nhỉ :),học online Mu trước hết hãy học cách quản lý và chỉnh sửa được theo ý của mình thì mới nghĩ đến chuyện đi lấy tiền của thiên hạ được.Xu hướng làm web của tui hiện nay là giảm thiểu ddos và bảo mật đường dẫn.Tích hợp chức năng đăng ký,quản lý tài khoản trên chính launcher đăng nhập MU (kết nối tàn bộ thông qua port server,không lộ bất cứ thông tin nào) thì chẳng ai có thể lấy được,cũng như hack được vào tài khoản của bạn cả

kunyeudung
31-08-11, 09:42 AM
vậy thì cho hỏi cuocdoisp bây giờ mình phải làm gì để tránh tình trạng như thế này nhưng 1 lý do là rất nhiều người hack được