PDA

View Full Version : Vấn đề script của skill

banynavy
29-08-11, 04:40 PM
hiện tại bộ skill của mình có vần đề là lực tay 9x quá thấp ko đánh được quái và skill hổ trợ căn bản không tăng lực tay
VD: kill 9x lực tay 1k4
Kill 1x hổ trợ nâng vào không lên điểm lực tay
muốn chỉnh sửa thì phải như thế nào và ai có tài liệu về vấn đề này cho mình xin cảm ơn trước!

Edward_Newgate
29-08-11, 04:55 PM
hiện tại bộ skill của mình có vần đề là lực tay 9x quá thấp ko đánh được quái và skill hổ trợ căn bản không tăng lực tay
muốn chỉnh sửa thì phải như thế nào và ai có tài liệu về vấn đề này cho mình xin cảm ơn trước!
Mình nhớ là cái này skill 1x đâu có nâng cho 9x đâu :-?
Nếu nâng mà lên lực tay thì như VNG rồi còn gì

KingMax
30-08-11, 12:39 PM

trong VNG có option của skill đó là gì tui hem nhớ nhưng nó có chức năng hỗ trợ skill , ví dụ nhá
hotroskill ={ {cap , hotro%},{cap , hotro % } .... }
JX lậu vẫn load option này nhưng mà không tác dụng, muốn làm nó là dùng source fix thôi :D , awjx hình như làm được đó ,ông test thử xem . SV TKH thachlong cũng fix lỗi này rồi ^^

banynavy
30-08-11, 12:44 PM
ah con` vấn đề này nữa ko bik zụ nâng điểm vào nội công sẽ tăng lực tay kill nội công. vấn đề này muốn làm thì phải can thiệp vào soucre ah

KingMax
30-08-11, 12:48 PM
cái đó không hẳn , cột Ismagic ở skills.txt hay sao á , tui quên rồi nó nhận dạng là nội công hay ngoại công , tuy nhiên BUG của nó là mình mang Vũ khí nôị công nào cũng hỗ trợ hết , ví dụ Ngũ Độc chưởng xài vũ khí băng sát nội công thì đánh ra băng sát vậy đó ;))

Kakarot96
31-08-11, 09:36 PM
:D KingMax nhớ tui không online yahoo pm tui cái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phungtien
01-09-11, 08:38 AM
tinh hinh la skill 9x CL dao cua sv toi khong ra hinh anh,ai biet cach giup nha :(

KingMax
01-09-11, 10:46 AM
thứ nhất là lỗi missle , thứ hai là thiếu .spr , kiểm tra lại xem nhá bạn

jangminh254
01-09-11, 10:49 AM
thứ nhất là lỗi missle , thứ hai là thiếu .spr , kiểm tra lại xem nhá bạn
King Max ơi cho hỏi phần mềm nào làm spr động zây MAX ....và làm nén .pak thế nào ah

KingMax
01-09-11, 03:32 PM
King Max ơi cho hỏi phần mềm nào làm spr động zây MAX ....và làm nén .pak thế nào ah
mình chưa hiểu ý spr động của bạn là gì
còn pack và unpack thì bạn đọc bài này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>