PDA

View Full Version : Silkroad Thành Lặp Guild 3 Member

TS2GVN
29-08-11, 11:35 AM
Hiện tại chúng tôi có tuyễn thêm 3 member để chuẩn bị vào phá DEVLOPMENTS server và các kiến thức được lặp trình máy chủ tại đây các member tham gia phải có đầy đủ kiến thức lặp trình C# NET và trình độ trung cấp nhé
Các bạn có thể tham gia nền lặp trình cho máy chủ Silkroad lần 1 nầy vì thế chúng ta nên phát triển để mau xớm có một máy chủ ổn định và lâu dài
Hình thức tham gia trên tại diễn đàn nầy củng gióng như tôi nói tại đây

Chú ý : Bắt cứ thành viên nào có thể ghé topic nầy

Srx Revo GameServer Tommorow i will add new <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Log in Server Tommorow i will add new <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Source to Add News in Server and make Update <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Tommorow i will add new <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
C### 2010
Client Isro
Loader
Apache Appserv + Reg page coming soon

Trước tiên chúng ta nên download các thành phần nầy về và thêm bộ Suorce cho máy chủ các người anh đã cho các FIXED lỗi BUGS FIX vào suorce nầy chúng ta có thể sử dụng phần mềm SVN và download bộ suorce chính góc nầy về bằng cách vào đây và download TOOL SVN

Chúc các bạn luôn thành công củng giống như mình bây giờ đã sữa chữa được 60% cho máy chủ !!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BẮM THANK VÌ THẤY CÓ ÍCH CHO BAN !! :D
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

btbaotrung90
29-08-11, 12:20 PM
Bạn này viết sai chính tả vkl, chả biết phải là cố ý viết sai chơi ko :-/
Nhìn có tương lai ko nhỉ
Mà bạn nói tự mình sửa dc 60% máy chủ, vậy 60% bạn sửa dc là gì vậy?

Anh2SiTinh
29-08-11, 02:09 PM
có lẽ bài này được dịch từ gôgle. translate ^:)^

btbaotrung90
29-08-11, 02:13 PM
Google thì nó không viết sai chính tả đâu bạn

TS2GVN
29-08-11, 04:12 PM
Google thì nó không viết sai chính tả đâu bạn

Mình thấy bạn ở đây 2 năm mà bạn nói chuyện chẳn ra gì cả...!! :D

btbaotrung90
29-08-11, 04:27 PM
Mình thấy bạn ở đây 2 năm mà bạn nói chuyện chẳn ra gì cả...!! :D
Vậy bạn nói ra dc gì bạn kể ra xem, cả cái tên topic còn viết sai lại đi bắt bẻ người khác, mình biết mình noob, chỉ có mỗi bạn là thông minh thôi ;))

TS2GVN
29-08-11, 05:14 PM
Nơi đây không để cho bạn tranh cải xin mời đi ra khổi TOPIC nầy nếu bạn còn tranh cải ..>!!! chỉ có lợi cho member chứ không post những link xàm bậy !!

Edward_Newgate
29-08-11, 05:34 PM
Nơi đây không để cho bạn tranh cải xin mời đi ra khổi TOPIC nầy nếu bạn còn tranh cải ..>!!! chỉ có lợi cho member chứ không post những link xàm bậy !!
Hiểu nói gì chết liền =))

nếu bạn còn tranh cải ..>!!! chỉ có lợi cho member chứ không post những link xàm bậy !!
Chỉ có lợi thì cứ để người ta tranh cải đi =))

btbaotrung90
29-08-11, 05:53 PM
Chắc thằng này người nước ngoài =]], ôi thật vkl, mình ko tranh cải với bạn mình chỉ muốn hỏi là cái 60% bạn fix dc gồm cái gì, bạn nói dc thì cho xem thành quả fix đi, đừng nói là mấy cái pic trên là thành quả nhá =]]

Edward_Newgate
29-08-11, 05:54 PM
Ở nhà toàn ăn rau muống thôi
Ít ăn cải lắm nên bạn đừng lo
Mình k tranh cải với bạn đâu

Čħīċķėň
29-08-11, 06:07 PM
Tên đó tui đoán trình độ ngữ văn cấp Mẫu Giáo ;)) => nên mới có nhưng câu khó ai mà hiểu nỗi như vậy :)

1vuonchuoi9
29-08-11, 06:58 PM
người ta nói nọng thì tứ tệ người ta chớ làm gị các pan phỉa móc mói thế tứ hix hix

TS2GVN
29-08-11, 08:52 PM
Tôi muốn các bạn biết về bộ phần nầy củng gióng như một phần mềm mà chúng ta chưa được Publish và các mã lỗi từ phía XCODING sẻ cho các bạn vào phần SUORCE và bây giờ các bạn sẻ có thể sử dụng phần mềm SVN TOOL để tiến hành download toàn bộ máy chủ về

Hiện tại bên XCODING đang sữa lỗi party nên các bạn sẻ xớm có mã sữa lỗi

Hình ảnh :

tutubaba
30-08-11, 11:39 AM
nếu cậu có tâm huyết muốn phát triển bộ source này tốt hơn thì mình cũng ủng hộ , những người khác không tham gia thì đừng bắt bẻ bạn ấy làm gì nhé !

TS2GVN
30-08-11, 04:04 PM
tutubaba bên xcoding đúng không ..!! :D mình tín cho những người nầy tham gia cùng mà họ không có tam huyết thì mình chịu vậy thôi :D

btbaotrung90
01-09-11, 11:44 AM
Có tâm huyết mà đọc mấy cái chữ ông chủ topic viết để hiểu dc ổng viết gì cũng là cả 1 nghê thuật :">
tôi cũng mê sro lém nhưng trình độ thì có hạn, chắc ko code nổi :D

thanhnhan25
01-09-11, 12:12 PM
Có tâm huyết mà đọc mấy cái chữ ông chủ topic viết để hiểu dc ổng viết gì cũng là cả 1 nghê thuật :">
tôi cũng mê sro lém nhưng trình độ thì có hạn, chắc ko code nổi :D
Mình cũng thế? rất có tâm huyết với Sro Pri nhưng ko hĩu làm web \m/

vanluat1991
07-09-11, 08:52 PM
chủ topic cứ viết tiếng anh đi,viết tiếng việt kiểu nầy bố ai hiểu ông muốn ji` :D

kapersky
20-09-11, 03:45 PM
4gttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

MuCaoSu
30-09-11, 12:13 AM
lv 120? mình mới tham gia forum! nhưng silkroad việt nam mới 110 thôi mà!? cái này SRO của nước nào thế bạn? mình có thể đăng ký 1 tài khoản được không nhỉ? ;))

freekill0113
30-09-11, 12:51 AM
Có vài câu hỏi:
1. Bạn chủ thớt fix dc 60% những cái gì :-?
2. Bạn có phải người Việt Nam?