PDA

View Full Version : cần lập team việt hóa ngạo thị quần hùng

duthli
29-08-11, 11:26 AM
ace nào vào việt hóa ngạo thị quần hùng đi game này chơi khá hay đó mình ko bít pts à chỉ chỉnh đc mỗi số chữ ở trang index thâu ai dịch đc game thì dịch game này đi chơi hay lắm :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
các thành viên hiện có
1:linh199520
2:khoctinhmhs
3:thanhtunghk
4:khuek8b
5:firel0ve610
6:khue110
7:duthli
8:binhvq(ym:binhvq_2010)(edit flash)
team trưởng mình khuek8b nhé bạn là người có nhiều KN về việt hoá :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn khuek8b có thể share bản việt hoá của bạn đc ko nhỉ để ace cũng phát triển
VIỆT HOÁ CÓ DẤU :D
các thành viên để lại YM cho mọi người dễ liên lạc trao đổi nhé
thanks

linh199520
29-08-11, 11:51 AM
xin 1 slot đã ( chưa mở đc file .lc nên chưa làm được ) Đã vh song trang chủ + đăng kí + login . Trong game việt hoá tên npc , tên map : oK .
Mà bác khuê cho hỏi cái chữ vàng và chữ nguyên bảo bác vh = font gì mà em chép path của bác vào o đọc được .

thanhtunghk
29-08-11, 11:57 AM
mình mở dc file .lc nhưng việt hóa bị lỗi font. mới cài đc hôm qua :D. Bạn có thể share cho mình cái việt hóa trang chủ + ĐK + Login, tên npc, tên map ko.

linh199520
29-08-11, 12:20 PM
được nhưng bạn có thể để lại yahoo cho mìk team máy vh mấy file .lc song share ae nhân thể

btbaotrung90
29-08-11, 12:31 PM
Bạn này vừa đưa online thì làm khí thế nhỉ
chúc SV bạn luôn đắt khách

khoctinhmhs
29-08-11, 12:39 PM
Tôi việt hóa xong phần shop : tạp hóa, trang bị, thợ rèn và Item kỳ trân, tên Skill, tên NPC ở 1 số map và 1 số Item khác, đang việt hóa Tên quái và Nhiệm vụ. Yahoo nè : chodoi_mottinhyeu_kg có gì trao đổi, vì đang nghỉ hè ở dưới quê nên onl không thường xuyên được, ^^

khoctinhmhs
29-08-11, 12:47 PM
hix, mình thấy việt hóa khó nhất ở nhiệm vụ, ai tiếng trung tốt hay có kinh nghiệm việt hóa thì giúp anh em 1 tay, còn cách việt hóa thì dùng tools mở file .lc có sẵn trong server là okie

linh199520
29-08-11, 01:17 PM
máy mìk khôg mở đc , không hiểu lí do :((

thanhtunghk
29-08-11, 01:41 PM
YM: xo0oxthanhtungxo0ox
trên là ym của mình có j tối bạn hãy PM mình.
Hay bạn để lại nik YM đi tối về mình PM.
Mình down về là xài dc lun nên cũng ko biết sao. :)>-

khuek8b
29-08-11, 01:58 PM
Tôi việt hóa xong phần shop : tạp hóa, trang bị, thợ rèn và Item kỳ trân, tên Skill, tên NPC ở 1 số map và 1 số Item khác, đang việt hóa Tên quái và Nhiệm vụ. Yahoo nè : chodoi_mottinhyeu_kg có gì trao đổi, vì đang nghỉ hè ở dưới quê nên onl không thường xuyên được, ^^
cho cái demo đi.xong iteam cơ ah.run ko lỗi ấy chứ.muốn việt hóa tiếng việt khoảng 70% thì phải tự code lại .chứ cứ run là dc đâu ^^

firel0ve610
29-08-11, 02:27 PM
Tiếc thật! Bây h mình đi học rồi nên cũng ko có thời gian. CỐ gắng lên các bạn nhé và nhớ là share free đóa ^^!

linh199520
29-08-11, 02:29 PM
bạn vh có dấu hay k dấu , nếu có dấu thì share anh em đi

duthli
29-08-11, 06:17 PM
sever mình free cho ace cùng việt hoá và phát triển
kể cả như thế nào cũng chỉ là free chơi cho zui thôi nhé
hoạt động phi lợi nhuận :):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):) :):):)

duthli
29-08-11, 06:18 PM
ace đăng ký lẹ nào để team có thể hoạt động

khue110
29-08-11, 06:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( đây là các file mình đã VH )
bạn VH có dấu đc thì mình xin tham gia , chứ VH k dấu nản lắm bạn à

duthli
29-08-11, 06:28 PM
ace nào vào việt hóa ngạo thị quần hùng đi game này chơi khá hay đó mình ko bít pts à chỉ chỉnh đc mỗi số chữ ở trang index thâu ai dịch đc game thì dịch game này đi chơi hay lắm :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
các thành viên hiện có
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn nào rành photoshop chỉnh trang index game nhé

khue110
29-08-11, 06:33 PM
tui có post trang index bên 2pic kia đó . wa đó mà lấy xài đi

thanhtunghk
29-08-11, 06:45 PM
mình tham gia cho có tụ dc ko, vì đi làm rùi cũng ko có nhiều thời gian lắm. tối tối về nghịch với mọi ng thì dc.

duthli
29-08-11, 07:07 PM
việt hoá tất nhiên là có dấu rồi mà

thanhtunghk
29-08-11, 07:10 PM
việt hoá tất nhiên là có dấu rồi mà
Bạn biết cách việt hóa có dấu rùi ah.

duthli
29-08-11, 07:12 PM
đang tìm hiểu :(
30char.......................

Sir.THÀNH™
29-08-11, 07:17 PM
không hứng thú nhưng cổ vũ cho các bạn ;))

khue110
29-08-11, 07:26 PM
đang tìm hiểu :(
30char.......................

duthli
29-08-11, 08:36 PM
các thành viên hiện có

update link:
link 1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link 2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link3 và 4 đang upload

rongthieng123
29-08-11, 09:55 PM
tìm bữa giờ giờ mới có mediafire thank

khuek8b
29-08-11, 10:00 PM
các thành viên hiện có
6:khue110
7:duthli
team trưởng mình khuek8b nhé bạn là người có nhiều KN về việt hoá :)

download file thứ nhất (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
download file thứ hai (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
download file thứ ba (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
download file cuối (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

các thành viên để lại YM cho mọi người dễ liên lạc trao đổi nhé
thanks

sao team trưởng là mình.hic
ko dám nhận đâu.mình làm dc ít lắm.chỉ làm đến nv cấp 45 và full NPC map và các diaglong NPc ở ẩn long thôn và long thành thui
có nên share ngay ko nhỉ

còn index game hãy làm 1 web khác.chứ nhìn cái wrb là ko muốn vào

setsuna2664
29-08-11, 10:14 PM
tôi ủng hộ các bạn nhưng tôi ghét thằng lập thread :-"

rongthieng123
29-08-11, 10:15 PM
thank lun khuek8b hehe.vì một clb phát triển

rongthieng123
29-08-11, 10:20 PM
share file viet hoa đi bạn khuek8b đi bạn

duthli
29-08-11, 10:23 PM
sao team trưởng là mình.hic
ko dám nhận đâu.mình làm dc ít lắm.chỉ làm đến nv cấp 45 và full NPC map và các diaglong NPc ở ẩn long thôn và long thành thui
có nên share ngay ko nhỉ
bạn share để team cùng phát triển
về kinh nghiệm mình ko bằng bạn với cả bạn hiểu biết nhiều hơn mình nên bạn làm team trưởng nhé :D

thanhtunghk
30-08-11, 10:24 AM
bác khuek8b làm trưởng nhóm quá ok. bác ấy rất nhiệt tình giúp đỡ mọi ng, lần đó chắc cũng 3h sáng mà vẫn giúp mình cài NTQH, rất phục bác ấy.

khoctinhmhs
30-08-11, 06:42 PM
thank đãn share bản việt hóa có dấu

khue110
30-08-11, 06:53 PM
không dấu thì nói làm gì .
cái cấu trúc SV thì bt như SV legend of mir trên PC thôi ông bạn à
bây h chủ yếu là cái có dấu của ông khuê kìa ka`

dangletrung
31-08-11, 11:33 PM
cho xin 1 vé nào. đang là sinh viên cntt . Y!M : cash.apathy. nếu ai hướng dẫn việt hóa co dấu thì xin góp chút công ! chứ ko dấu ko làm đâu ^^