PDA

View Full Version : Newbie xin hỏi !

phungtien
28-08-11, 02:02 PM
Tôi muốn chỉnh đồ rớt ra khi đánh được boss HKMP thì chỉnh ở đâu,thanks trước :)

jxonline94
28-08-11, 02:24 PM
NPCS.txt tìm đến tên NPC rồi xem cột droprate, xem nó là file nào rồi vào đó chỉnh sửa thôi :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn muốn rớt thẳng vào hành trang thì viết hàm Ondeath :|

phungtien
28-08-11, 04:46 PM

phungtien
28-08-11, 05:22 PM
không được bạn ơi , chỗ DroprateFile thì không thấy đâu nữa,k có gì ở đó

Edward_Newgate
28-08-11, 05:31 PM
không được bạn ơi , chỗ DroprateFile thì không thấy đâu nữa,k có gì ở đó
Ví dụ nhé
Tên con boss bạn muốn tìm là Đạo Thanh Chân Nhân
Bạn chỉ con trỏ đến dòng đó
Rồi dùng phím –» lần đền cuối dòng đó là thấy
Một chỗ ghi là

settings/droprate/****.ini
****.ini chính là tên của file chứa droprate của con boss đó trong thư mục Settings/droprate của sv và client

phungtien
28-08-11, 05:42 PM
thì tôi cũng biết điều đó , nhưng sv này không có, bạn tôi share lại. Tôi thấy function Ondeath của boss Đại mà không biết sửa sao khi giết được thì lấy item mình thích. co yahoo thì tôi thanks nhiều , không thì trả lời 4rum nhanh nhanh nha,tôi gấp rất nghiên cứu .

phungtien
29-08-11, 09:29 AM
làm sao chỉnh được tất cả các thông số của boss HKMP vậy , chạy toạ độ , tốc độ đánh,sát thương ? ............ các bác giúp dùm

thaihoa91
29-08-11, 03:56 PM
làm sao chỉnh được tất cả các thông số của boss HKMP vậy , chạy toạ độ , tốc độ đánh,sát thương ? ............ các bác giúp dùm

\Settings\NpcS.txt thẳng tiến ;))

Edward_Newgate
29-08-11, 04:58 PM
co yahoo thì tôi thanks nhiều , không thì trả lời 4rum nhanh nhanh nha,tôi gấp rất nghiên cứu .
Nói như dịch = google :))
Ai mà chả có yahoo hả bạn
Thế thì bạn thank hết cả cái 4rum này là vừa

phungtien
30-08-11, 12:52 AM
Thông số của boss là gì tôi hiểu , tại toàn tiếng Trung , sv co font :(

phungtien
30-08-11, 12:56 AM
ai biết hết cột trong NPCs.txt , giúp với :(

Tôi muốn chỉnh lại chỗ boss HKMP , để dễ đánh , nó chạy hết map,tđ đ quá nhanh , sát thương quá mạnh ...... giúp nha