PDA

View Full Version : [WebGame] Tam Quốc !!

widows
27-08-11, 09:09 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Truong thu mục đã có HD cài của bọn Tàu nhưng mình làm hem đc vì ko hiểu pac nào hiểu chỉ hộ lại em nhe !!!!

minhtien_2010
27-08-11, 09:28 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Truong thu mục đã có HD cài của bọn Tàu nhưng mình làm hem đc vì ko hiểu pac nào hiểu chỉ hộ lại em nhe !!!!
Sử dụng công cụ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để dịch ra mà koi

LinhKid
27-08-11, 01:43 PM
Xem hướng dẫn thì thấy nó copy từ file nào ấy, có cái code :|

hai07dv
27-08-11, 06:22 PM
Xem hướng dẫn thì thấy nó copy từ file nào ấy, có cái code :|

file .txt ngoài deskop là do nó chuẩn bị từ trước ko phải đính kèm trong thư mục sever đâu ....game này thiếu file nữa ...ko test dc ...nãn