PDA

View Full Version : Web game tam quốc diễn nghĩa bằng php

khuek8b
23-08-11, 05:27 PM
lúc nẫy đọc topic có bạn cần code webgame tam quốc diễn nghĩa bằng php
có thì có: nhưng nói thật đống code nhà tớ.tớ down thế nào.up thế đấy.không cài được thì đừng la tớ đấy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Linkdownload:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cogiakk68
23-08-11, 05:47 PM
bạn khue có cái yahoo không cho mình xin

btbaotrung90
23-08-11, 06:06 PM
Bạn này share code web game thì nhìu nhưng lại ko HD 1 game nào, gà như mình không biết cài ức chế vãi

setsuna2664
23-08-11, 07:25 PM
Bộ code này không có file sql , không cài được ( có thể có mà tôi chưa tìm thấy 8-} )

khuek8b
23-08-11, 07:27 PM
có hướng đẫn bằng tiếng china.cũng ko thấy nói đến sql.mai mình úp hướng dẫn anh em tham khảo

setsuna2664
23-08-11, 07:33 PM
nếu không có sql thì không cài được đâu bro :| , tìm sql trước đi
và tôi nhìn sơ bộ thì nó thiếu phải tới 3/4 số lượng file php cần để chạy

btbaotrung90
23-08-11, 07:44 PM
Server này được viết bằng vb, database của nó là file system.mdb đóa pà koan

khuek8b
23-08-11, 10:27 PM
Server này được viết bằng vb, database của nó là file system.mdb đóa pà koan
chính xác.30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nhactre8x
23-08-11, 10:45 PM
sao mình add driver access trong ODBC rồi mà vẫn ko chạy đc sv nhỉ?

LinhKid
24-08-11, 10:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuthanvangmat
01-09-11, 02:39 AM
ai chạy đc code này chưa comment phát anh em :D