PDA

View Full Version : Anh em chuẩn bị cọc code we bgame nha:D

khuek8b
22-08-11, 02:54 AM
tình hình máy mình chứa nhìu code webgame .định thủ sài dần.nhưng gặt nỗi ko có thời gian.mấy hum nữa share hết cho anh em clb vọc xem có cài nào dùng được thì thank cái là mình vui rùi!
demo mấy cái ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đang up code.:D đợi 2-3 hum nữa lên hết trên này :D
nếu chưa lên thì do mình chưa úp từ forum mình sang thôi

kehuydiet03
22-08-11, 07:21 AM
thank you hehehehehehe nay thi 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rr

skriptank
22-08-11, 08:58 AM
giật tit lỗi chính tả hơi nhiều đấy ;))

duthli
22-08-11, 09:03 AM
ko để đc nhiều chuyển sang cho mình PC mình HDD 5 tê :D
mà up code lên đi bạn

minhtien_2010
22-08-11, 09:08 AM
Cho đặt cục gạch.....
30 char.............................................. ........

LinhKid
22-08-11, 09:14 AM
Cảm ơn bạn đã share, mình thích mấy game chiến thuật kiểu phong kiến ^^

vanvu25011
22-08-11, 09:23 AM
like.............................................. .....................
40char :D

modbibi
22-08-11, 10:01 AM
nhìn hình đẹp...chắc hay lắm...ngồi chờ link để vọc coi nào

Sleep+Stun
22-08-11, 02:47 PM
mấy cái trên ko biết thế nào , chứ cái wxsj - v175 thì code chưa hoàn thiện
map chỉ tầm 10 map , quest vài chục cái là hết rồi , nhìn thì cool nhưng ko dùng dc -__-"

mình cũng đang tìm vài cái webgame hay đem về mở cho làng xóm chơi .
bác khuek8b (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>). biết nguồn ở trang nào share giúp , toàn tiếng trung chẳng biết lần ở đâu -__-"