PDA

View Full Version : Nhất Kiếm -Võ Lâm Web

supperkuti
21-08-11, 03:12 PM
mời các đồng đạo và chiến hữu tham gia cùng nhé.
game này test qua thấy như đứa con lai giữa TLBB + Kiếm thế :)):))

Trang Chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s : Mình đang chơi bên server Thổ Kiếm Char Nga Mi :-*:-*

Ai biết rồi thì đừng ném gạch em nhé. lần đầu tiên post pài :):)

Vài hình ảnh trong game :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhtien_2010
21-08-11, 07:17 PM
Share có được không cha nội....
30 char...............

duthli
21-08-11, 07:21 PM
chắc cha nội còn ko có để share game này việt nam mới nhập về
có share càng tốt

khuek8b
21-08-11, 10:09 PM
có share càng tốt
uhm đào đâu ra.hic.30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mrsmith59
26-08-11, 09:34 PM
Nghĩ cái Game Nhất Kiếm ng ta bỏ bao tiền ra mờ nói 1 câu ngọt quá là ngọt "Share không bạn?"

duthli
26-08-11, 09:38 PM
Nghĩ cái Game Nhất Kiếm ng ta bỏ bao tiền ra mờ nói 1 câu ngọt quá là ngọt "Share không bạn?"
bạn ý nghĩ là chữ trung quốc là bản tìm đc chứ bây h nhất kiếm Việt nam là việt hoá nhìn thấy chữ trung quốc thì tưởng share là thường thoi

minhtien_2010
27-08-11, 08:34 AM
Soure thì google thiếu cha gì. chủ yếu là toàn chữ tàu khựa thôi. khi share người ta chỉ tiếc công việc hoá thôi chứ mấy cái đó toàn lôi bên TQ về.

thuoclano12
27-08-11, 08:39 AM
mời các đồng đạo và chiến hữu tham gia cùng nhé.
game này test qua thấy như đứa con lai giữa TLBB + Kiếm thế :)):))

Trang Chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s : Mình đang chơi bên server Thổ Kiếm Char Nga Mi :-*:-*

Ai biết rồi thì đừng ném gạch em nhé. lần đầu tiên post pài :):)

Vài hình ảnh trong game :

Cái này hình như có đấy, có source thôi, tôi nhìn thấy ở bên ragezone ấy, định up sang bên này nhưng thôi. Bây giờ mới vào phần WEB GAME mới thấy web này, bây giờ ngại tìm quá :D

NgoiNhaMa
27-08-11, 09:36 AM
Tiếng việt trên web nhìn hoa mắt nhỉ hjhj

canh_2009
27-08-11, 08:16 PM
nhìn hình cũng đẹp đó, cái link ông cho là trang chủ nhìn giống VL2 của vng quá học đòi ghê hihi, bao giờ có thì chia sẻ cho anh em nha mình xin 1 vé

nametruong00
28-08-11, 03:58 PM
ai có code tân thủ sever phong kiếm cho mình 1 cái với yahoo: chuberong_timcogairong

nhactre8x
28-08-11, 06:38 PM
cái này hay đó .game tieng viet hết mà

nametruong00
29-08-11, 01:59 PM
ai có thẻ tân thủ ko cho mình xin 6 cái hiện đang chơi 6 phái nên cần 6 cái

khue110
29-08-11, 06:29 PM
ai có thẻ tân thủ ko cho mình xin 6 cái hiện đang chơi 6 phái nên cần 6 cái
=)) bạn này xin chuẩn :)) người ta kiếm lòi tròng con mắt còn k có thữ 1 cái . bạn xin 1 lần 6 cái =))

thanhtuan4593
07-09-11, 10:59 AM
có share càng tốt
bác biết cài Ngạo thị quần hùng hok, mình cài toàn lỏi hok! nản quá