PDA

View Full Version : Bác Thaihoa91 có online vào giúp em với!!!

mrken2513
21-08-11, 02:04 PM
Khi em cài thì bị lỗi như sau :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác giúp em với. Hoặc các pro nào biết giúp em là lỗi tại sao.
Ai có lòng hảo tâm thì buzz yh kennythang9x hộ em nhé. Em cám ơn nhiều

quangken
21-08-11, 02:06 PM
Khi em cài thì bị lỗi như sau :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác giúp em với. Hoặc các pro nào biết giúp em là lỗi tại sao.
Ai có lòng hảo tâm thì buzz yh kennythang9x hộ em nhé. Em cám ơn nhiều
Bạn Kiểm Tra datasabe trong sv nếu có pas delete hoặc viết pass theo SQL mà bạn đã đặt

nametruong00
21-08-11, 02:07 PM
lỗi sàm zay quá dễ cần gì thaihoa ra tay
ông zo tải ebook từ 1.0 --> 2. trở lên coi đi

mrken2513
21-08-11, 02:09 PM
chuberong_timcogairong yh bác nào đây vừa pm em nhưng e bị diss yh mất 3p'. Hic sr

mrken2513
21-08-11, 02:10 PM
lỗi sàm zay quá dễ cần gì thaihoa ra tay
ông zo tải ebook từ 1.0 --> 2. trở lên coi đi
Dạ em tìm rồi k có bác ơi. Hic hic

tungpro102
21-08-11, 02:28 PM
config lại database.txt là ok.........................

Mr.Phát
21-08-11, 03:12 PM
config lại database.txt là ok.........................
sao lại database.txt nhỉ :-? bỏ jx lâu quá lú lẩn rồi à
kiểm tra lại IP connect db + pass SA

mrken2513
21-08-11, 03:44 PM
Ok. Thanks các bác. Vậy các bác cho em hỏi muốn config sv lên online cần những j và config ở các file nào.
E cài ip wan = no-ip đc k ạ.
MU Server em làm thì phải edit main còn sv VL này thì có phải edit k và edit = cách nào ạ
Em đã thử đọc ebook 3.0 nhưng hd sơ sài quá. Khó hỉu. Mong các bác giúp em

nametruong00
22-08-11, 11:07 AM
à mún đem online mà chưa hoàn thiện tính năng trong game thì chơi chán bạn nên coi lại trình độ của mình rồi hả tính làm online bạn nhé

còn cái lỗi của bạn quá dễ mà con phải đi hỏi nữa chỉ cần xóa db cũ thay cái db mới rồi axtract lại thì hết nếu lỗi nữa copy Jxstarup zo lại sever

mrken2513
22-08-11, 12:47 PM
à mún đem online mà chưa hoàn thiện tính năng trong game thì chơi chán bạn nên coi lại trình độ của mình rồi hả tính làm online bạn nhé

còn cái lỗi của bạn quá dễ mà con phải đi hỏi nữa chỉ cần xóa db cũ thay cái db mới rồi axtract lại thì hết nếu lỗi nữa copy Jxstarup zo lại sever
Nhưng có 1 điều là h em cần db nhưng em down 2 sv rồi db đều lỗi. Bác share em 1 cái đc k