PDA

View Full Version : Language for Wintini ( Cài font cho win xp bị khóa )

tungpro102
21-08-11, 01:29 PM
Mình là tín đồ của Ghost Thanh An nhưng ghost Thanh An lại ko cài được font china prc nên gặp khó khăn nay mình hướng dẫn cách cài font cho ghost Thanh An
Bạn down file này và làm theo hướng dẫn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
......................................
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quoctuan2712
21-08-11, 01:31 PM
cái này có phải là dành cho máy sau khi ghost xong ko cài được font china có phải ko pac

tungpro102
21-08-11, 02:01 PM
uk cái này dùng cho bạn nào ghost win mà ko cài dc font china prc

Kenizzle
21-08-11, 06:29 PM
có ai biết sửa lỗi x state occur của S3Relay không vậy :-<
giúp mềnh với

Edward_Newgate
21-08-11, 07:24 PM
có ai biết sửa lỗi x state occur của S3Relay không vậy :-<
giúp mềnh với

Mình cũng đang bị lỗi này khi cài trên vps 2k8 :(
Mọi người bảo là vào relay_config.ini sửa chỗ 12000 thành 0
Thấy ko bị dis
Nhưng hình như ko vào đc
Tý thử lại xem thế nào

f-fantasy
21-08-11, 08:03 PM
Rất cám ơn chủ 2pic, tôi thường xuyên gặp phải vấn đề này với các bản ghost auto driver nên hiện giờ chỉ xài mỗi cái bản ghost5.4

KingMax
21-08-11, 10:42 PM
move topic lên chú ý bên Kho Lưu Trữ nhé mọi người , Thank tung bề rồ

demon
25-08-11, 01:21 PM
Ai bik cách cài font china rpc trên Xp 64bit chỉ mình với cài được rùi nhưng nó không chịu nhận

quoctuan2712
27-08-11, 12:28 AM
cái này không có cài được trên cái máy ảo bên box lưu trữ....hay là do cái Ỉ386 của mình bị lỗi nữa...pac nào cho xin cái thư mục I386 nào mà cài được cho cái máy ảo đi
đây nè..cái này ne <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
k (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)không cài font được