PDA

View Full Version : Server Talisman offline - Thục sơn kì hiệp

firel0ve610
21-08-11, 11:33 AM
Hôm nay mình sẽ share server Talisman cho các bạn chơi trên nền của Vmware. Server thì lấy ở đây còn video guide từ freesvn của fancy. Thôi ko cần nói nhiều chúng ta vào link down luôn nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 04.jpg
1. Cấu hìh
Thục sơn kỳ hiệp game nhập vai 3d
Yêu cầu để chạy Client và Server trên cùng máy
Windows XP
RAM................1.5GB trở lên
CPU.................P4
HDD.................9 GB Trống
Windows 7 yêu cầu 1.5GB trở lên

2. Server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: freesvn.net

3. Client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4. Guide + Tools:

5. Lệnh GM

6. Vmware ( 6.0 trở lên )

Thế là đủ rồi đấy. Down về cài theo guide là ngon
PS: 1.Để nơi giải nén của files là ổ NTFS
2. Nhớ thanks cho em 1 phát :-*:-*:-*

xnconvert
21-08-11, 08:35 PM
Cài đến phần ID mạng thì luôn bị tỏi thế mới bực chứ !

close
21-08-11, 08:50 PM
không khác gì server đã có ở 4rum .

firel0ve610
21-08-11, 11:54 PM
Thì mình cũng lấy ở freesvn.net mà. Sv thì ở đây nhưng clip thì mới ra thôi ^^

strengnvm
22-08-11, 11:29 AM
khong co gi hot! cai nay tui da~ post o duoi ro`i do' nhung chi co va`i link can thiet ko nhieu` nhu ban :D

nhactre8x
22-08-11, 10:21 PM
bản nhiu vậy bạn?
2.06 hay 2.07 vậy?

close
22-08-11, 10:48 PM
đây là server 206 cuilui share đấy mà, Fancy chỉnh sửa lại cái linux một chút thôi, ngoài ra chẳng có gì khác cả ?

nhactre8x
22-08-11, 11:22 PM

skyangel
24-08-11, 07:50 PM
Có ai biết hết lệnh trong game thì share với, hình như trong cái lệnh .txt không có đủ lệnh, phải mò lệnh mà trúng một trật mười thôi

xnconvert
25-08-11, 12:48 AM
Có ai biết cách dow secure 6.5 không chỉ mình với ! Coi phần giới thiệu của cuilui làm đến phần đó tìm và dow hoài mà không được chán quá ?
Ai biết giúp mình với !

minhjirachi
25-08-11, 07:50 PM
Mọi người cho em hỏi là làm cách nào để cho thời gian trong game khớp với thời gian ngoài desktop vậy? Cho hỏi là em muốn nâng max cái cấp độ chế tạo đồ + chế tạo nguyên liệu thì em chỉnh những cái gì? Ngoài ra cho em hỏi là làm cách nào để chỉnh max cấp của nguyên thần vậy?

nhenconqn
16-02-12, 01:26 PM
hic.. sv này off à ta? có chơi đc trên W7 ko các bác?

private
20-02-12, 09:35 AM
hic.. sv này off à ta? có chơi đc trên W7 ko các bác?

yêu cầu w7 32bit mới chạy dc nhé bạn

koshino123
21-02-12, 11:17 PM
Hôm nay mình sẽ share server Talisman cho các bạn chơi trên nền của Vmware. Server thì lấy ở đây còn video guide từ freesvn của fancy. Thôi ko cần nói nhiều chúng ta vào link down luôn nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 04.jpg
1. Cấu hìh
Thục sơn kỳ hiệp game nhập vai 3d
Yêu cầu để chạy Client và Server trên cùng máy
Windows XP
RAM................1.5GB trở lên
CPU.................P4
HDD.................9 GB Trống
Windows 7 yêu cầu 1.5GB trở lên

2. Server:
pass: freesvn.net

3. Client:

4. Guide + Tools:

5. Lệnh GM

6. Vmware ( 6.0 trở lên )

Thế là đủ rồi đấy. Down về cài theo guide là ngon
PS: 1.Để nơi giải nén của files là ổ NTFS
2. Nhớ thanks cho em 1 phát :-*:-*:-*

Cho tớ hỏi lệnh config droprateitem đặt thế nào nhỉ tớ làm mãi mà ko fix đc tỷ lêk rớt đồ và vàng :) thanks

sadlyken
23-05-12, 01:08 PM
làm được rồi
chơi vui phết mua cash cả đống ko như onl bị ức chế vì ko có tiền :))

bushlamking12
24-05-12, 08:15 PM
tiep tuc phat huy nha ban ban có bản tạo bản online ko vay chỉ cho mình dc ko chỉ cho mình vs

hatsune08
16-06-12, 08:25 PM
link die rồi bạn ơi>>>>>>><<<<<<<<<