PDA

View Full Version : Các bác giúp em với ạ em bị rollback

ThickXepHinh
19-08-11, 06:33 PM
Tình hình là em đang xài ban tsbd 3.0 ver 3 mà mỗi lần tắt sever đi là nhân vật bi rollback hết ạ,nick trống trơn lun,có bác nào bị như em không,em xài win764bit và sql 2000 ạ

Edward_Newgate
19-08-11, 06:39 PM
Tình hình là em đang xài ban tsbd 3.0 ver 3 mà mỗi lần tắt sever đi là nhân vật bi rollback hết ạ,nick trống trơn lun,có bác nào bị như em không,em xài win764bit và sql 2000 ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Game.exe - GameServer - S3Relay - Bishop - Goddess - S3RelayServer - Sword3PaySys
Từ trái sang phải

ThickXepHinh
19-08-11, 07:22 PM
:-Lem tắt bằng cái auto mở bác ạ,thế phải tắt bằng tay ạ:((

Edward_Newgate
19-08-11, 08:14 PM
:-Lem tắt bằng cái auto mở bác ạ,thế phải tắt bằng tay ạ:((

Bạn dùng JxStartUp hay vlStartUp?
Nếu dùng JxStartUp thì nó có cái nút Hiện các tiến trình server đấy
Cho nó hiện lên rồi tắt lần lượt là đc
Còn vlStartUp thì mình k rõ lắm
Hình như cũng có nút hiện đấy

ThickXepHinh
19-08-11, 08:21 PM
em dùng jx bác ạ,thế nhất thiết phải tắt = tay ạ,có cái auto start nào mà tắt an toàn ko ạ

Edward_Newgate
19-08-11, 08:26 PM
em dùng jx bác ạ,thế nhất thiết phải tắt = tay ạ,có cái auto start nào mà tắt an toàn ko ạ
Tắt = tay thì sao nhi?
Cũng chỉ click chuột tắt như các chương trình bình thường thôi
Có thế mà cũng lười

ThickXepHinh
19-08-11, 10:22 PM
à cho mình hỏi thêm xíu,mình xài tsbd ver 3 lên đảo luyện skill nhưng không có cột gỗ mà 1 đống npc đánh mãi ko lên skill

Edward_Newgate
20-08-11, 07:30 PM
à cho mình hỏi thêm xíu,mình xài tsbd ver 3 lên đảo luyện skill nhưng không có cột gỗ mà 1 đống npc đánh mãi ko lên skill
Có phải 1 đống người chạy đi chạy lại ko?
Nếu vậy thì là chưa chèn Npcs.txt trong update 3 của jxvietnam vào sv và client rồi