PDA

View Full Version : Ai cài được server tlbb tngh help mình với

quoctuan2712
19-08-11, 05:23 PM
ai cài được server TLBB TNGH rồi nếu hảo tâm thì up nguyên cái vm-ware cho mình với....mình cài mấy ngày rồi mà không được..thank mấy bạn trước

868204
19-08-11, 05:41 PM
ban bi loi o phan nao ma ko cai dc vay

quoctuan2712
19-08-11, 06:15 PM
mình cài xong hết rồi...chạy vô game nó cứ báo là kiểm tra đường truyền mạng...mặc dù đã ping ok hết...sv cũ của zockman thì chạy ok mà sv tngh thì lại không được

giangmap
19-08-11, 06:51 PM
bạn copy cái ServerInfo.ini và LoginInfo.ini của zockman vào tngh là chơi dc

quoctuan2712
19-08-11, 07:45 PM
bạn cho mình hỏi nhé
mình làm như sau nè:
mình dùng winscp để connect với máy ảo thì thấy có 2thư mục tlbb + tlbb1
mình dow sv TNGH về giải nén ở window thì thấy thư mục tlbb
sau đó mình delete cái thư mục tlbb của sv zockman đi rồi chép thư mục tlbb của sv TNGH vô sau đó chép tiếp 2 file serverinfo + logininfo từ sv của zockman qua là chơi được đúng không
nếu không phải bạn nào chạy được sv giúp mình với

868204
19-08-11, 08:00 PM
chep de vao luon can gi phai lam vay ha ban

quoctuan2712
19-08-11, 08:08 PM
chép đè vô luôn ah....nếu thế thì lấy đâu ra file serverinfo + logininfo ...hay là mình coppy 2 file đó ra window trước rồi tí nữa chép vô lại ah

dungcdsd
19-08-11, 08:55 PM
mình ko cài sv TNGH nhưng mình chơi sv tầm trung sau khi cài có 1 số vấn đề như sau, ko biết có giống như ban ko[-O<
mình dùng win spc chép thư mục tlbb của sv tầm trung sang mà nhớ là để ở chế độ binary nha. sau đó copy 3 file là severinfo + logininfo + shareMeninfo của sv bác zockmax vào thì chạy ok. đấy là sv của mình còn của ban ko biết làm như vậy có dc ko. có gì các bác đừng chém e nha8->

quoctuan2712
19-08-11, 10:09 PM
đế mình test lại...chạy sv zockman thì ok mà chép cái sv TNGH vô là bị liền....không hiểu bị sao nữa

868204
19-08-11, 10:16 PM
co len ban minh van dang gap cai chu may chu dang bao duong dang dien dau len day doi su fu len hoi cai :-w

Sói Đẹp Trai
21-08-11, 10:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thanks để có gì còn mày mò giúp anh em tiếp ý mà:ar!

greyga1
09-03-12, 07:58 AM
cho minh hoi sao minh cai dat server TLBB offline xong rùi ping may vẫn nhận bình thường nhưng khi chạy game thì nó báo kết nối máy chủ thất bại. kiểm tra filewall

Sói Đẹp Trai
09-03-12, 06:51 PM
cho minh hoi sao minh cai dat server TLBB offline xong rùi ping may vẫn nhận bình thường nhưng khi chạy game thì nó báo kết nối máy chủ thất bại. kiểm tra filewallCái đó là do chưa config IP ở Client... Config IP trong Launch.ini và trong folder Patch

legend1250
09-03-12, 06:53 PM
cho minh hoi sao minh cai dat server TLBB offline xong rùi ping may vẫn nhận bình thường nhưng khi chạy game thì nó báo kết nối máy chủ thất bại. kiểm tra filewall

Có thể do chưa chạy webserver hoặc như anh HH nói. Chạy = lệnh này nhé! :D

/etc/init.d/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> start