PDA

View Full Version : SERVER 3.1 build by Ragezone

pikhjn
19-08-11, 11:22 AM
SERVER CRACK BY REGAZONE

Người CRACK: CLESS from Regazone

DOWLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thông Tin Server

Lỗi Thuộc Tính DAME cao : FIXED
Lỗi WEB SHOP :FIXED
HỖ TRỢ ITEM 12x = OK
COVER Áo Choàng 5.0 : OK
Hỗ Trợ các map cửu tuyền..v.v vớ vẩn :D =OK
Chức năng war bang + thế lực chiến OKIE:OK
PACHT Đồng Bộ Hoá không lỗi lệch Dòng : OK :)
CRAFFT ITEM :OK

Sau đây là pacht đồng bộ hoá + việt hoá của mình :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vì đây là pacht làm online nên các bạn lấy laucher có sẳn trong server chép vào nhé chỉ lấy laucher thôi :)

1 Số Hình Ảnh :Hình này là làm lúc online lun :D nên xem tạm :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DATABASE của server vẫn nguyên si chưa code gì cả :( tại vì mất dữ liệu nên uploading sau :)
Hướng Dẫn Cài Đặt WEB SHOP:U P L O A D I N G...

Ở Đây Mình post client Home Viet : DOWLOAD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Các bạn còn lại ai thích xài client homeviet thì xài vì minh không có LICK

tungpro102
19-08-11, 12:39 PM
póc tem 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrr

Pikin ơi server của Regazone crack có phải cài font china prc ko
Dùng ghost thanhan ko cài font dc :(

|Rick|
20-08-11, 08:15 AM
Đây không phải là crack :| mà là build lại source của Alan
Rick cũng build từ đó nhưng đã fix được 1 số khí công :|

pikhjn
20-08-11, 11:52 AM
Đây không phải là crack :| mà là build lại source của Alan
Rick cũng build từ đó nhưng đã fix được 1 số khí công :|
build và crack cách nói khác nhau nhưng tác dụng nó cũng gần giống :)

póc tem 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrr

Pikin ơi server của Regazone crack có phải cài font china prc ko
Dùng ghost thanhan ko cài font dc :(
Server nào cũng phài cài font bạn à :)
nếu cài font 0 được là do bản ghost bị khoá quyền Admin.
1/ Cài Ghots Khác :D

Mr.N2K
20-08-11, 12:12 PM

có cái định nghĩa ở đâu mà build và crack tác dụng giống nhau thế bạn :))
có hiểu build là gì và crack là gì không thế?

pikhjn
20-08-11, 03:18 PM
có cái định nghĩa ở đâu mà build và crack tác dụng giống nhau thế bạn :))
có hiểu build là gì và crack là gì không thế?
Cái Thứ nhất mắt bạn có mù thì phải thấy mờ mờ chứ :-s mình nói là gần giống nhau :-?
Cái Thứ 2: bạn thử định nghĩa cho minh xem Build là gì CRACK là gì :-s

mrgakon
20-08-11, 05:11 PM
Có thê hướng dẫn cài sơ không. Mình mới cài HKGH lần đầu. Đã đọc qua hướng dẫn 2011. Mình bị lỗi không chay GS Login chạy được nhưng mở GS không lên. đã cài framework 3.5

tungpro102
20-08-11, 08:40 PM

Server nào cũng phài cài font bạn à :)
nếu cài font 0 được là do bản ghost bị khoá quyền Admin.
1/ Cài Ghots Khác :D

Hiệp khác homeviet mình đọc qua thấy ko bắt buộc cài font mà bạn ( cài font sẽ làm giảm 1 lượng lớn gamer )
Ghost bản khác ko khó nhưng bản đó rất ổn định và chạy nhanh

pikhjn
21-08-11, 11:44 AM
Hiệp khác homeviet mình đọc qua thấy ko bắt buộc cài font mà bạn ( cài font sẽ làm giảm 1 lượng lớn gamer )
Ghost bản khác ko khó nhưng bản đó rất ổn định và chạy nhanh
Khi bạn chạy server chắc chắn phải cài font china cũng giống JX còn gamer bật laucher lên không cần cài font cũng được

Có thê hướng dẫn cài sơ không. Mình mới cài HKGH lần đầu. Đã đọc qua hướng dẫn 2011. Mình bị lỗi không chay GS Login chạy được nhưng mở GS không lên. đã cài framework 3.5

Xung Đôt WIN hoặc lúc chưa cài font china đã giải nén GS ra

RyoJack
21-08-11, 12:11 PM
Homeviet bắt cài font vì để tránh tình trạng khuyết chữ hay mất chữ trong bản dịch đó mà!! Không cài hay cài đều có lợi riêng của nó :D

pikhjn
21-08-11, 12:18 PM
Homeviet bắt cài font vì để tránh tình trạng khuyết chữ hay mất chữ trong bản dịch đó mà!! Không cài hay cài đều có lợi riêng của nó :D
Tự thề khi nào lên MOD Phải chém thằng Ryo mỏi tay >:) >:) >:) :D

mrgakon
21-08-11, 03:22 PM
Xung Đôt WIN hoặc lúc chưa cài font china đã giải nén GS ra

Vậy server này sài database như server bên topic 2011 phải ko bạn.

pikhjn
22-08-11, 10:18 AM
database nào cũng được 2pic 2011 là database đã được làm lại còn cái này nguyên gốc china

heybaby2707
06-10-11, 12:36 PM
Database có nhất thiết phải dùng sql server không anh em? Mình thấy hầu hết các server game hiện nay đều dùng mysql. Mình cũng chưa nghiên cứu về Sql Server nên muốn hỏi anh em xem có chuyển qua lại giữa 2 em này đc không có gì noob xin đc thông cảm :D

phuc9999
06-10-11, 02:12 PM
Sao mình mở file rxjhserver.exe không tạo ra file log như trong hướng dẫn vậy ?

heybaby2707
07-10-11, 04:28 PM
Pikhjn không thấy online yahoo để mà hỏi :|

pikhjn
08-10-11, 09:39 AM
Sao mình mở file rxjhserver.exe không tạo ra file log như trong hướng dẫn vậy ?
Bạn cài framnet work chưa :S cài font china chưa ?

Pikhjn không thấy online yahoo để mà hỏi :|
đang bận học thắc mắc gì post lên đây lun bạn nhé

Database có nhất thiết phải dùng sql server không anh em? Mình thấy hầu hết các server game hiện nay đều dùng mysql. Mình cũng chưa nghiên cứu về Sql Server nên muốn hỏi anh em xem có chuyển qua lại giữa 2 em này đc không có gì noob xin đc thông cảm :D

My SQL mình chưa thử cũng có thể được bạn thữ chuyễn DATABASE qua đi rồi cho ý kiến :D theo mình thì SQL 2000 dễ quản lý hơn!

DEV.HKGH
27-10-11, 10:25 AM
RAGEZONE chứ không phải REGAZONE nhé

pikhjn
31-10-11, 10:35 AM
RAGEZONE chứ không phải REGAZONE nhé
sory :D nghe REGAZONE thấy phát âm hay hơn hẵn

bualolu
11-03-14, 02:50 PM
ủa Pjkhjn ơi sv này online ok ko cậu mình lấy 1 2 sv trên diễn đàn 1 thỳ sv lỗi nhiều 2 thỳ sv vào đc 9 10 người là báo đầy cậu tl giúp mình nha....:(

pikhjn
11-03-14, 09:06 PM
ủa Pjkhjn ơi sv này online ok ko cậu mình lấy 1 2 sv trên diễn đàn 1 thỳ sv lỗi nhiều 2 thỳ sv vào đc 9 10 người là báo đầy cậu tl giúp mình nha....:(

Online ok đó :)) chỉ có điều lỗi khí công 100% =)).

Hầu hết server share trên clbgamesvn chỉ để phục vụ nghiên cứu phát triển và chơi Offline thôi :)

bualolu
13-03-14, 09:45 PM
Online ok đó :)) chỉ có điều lỗi khí công 100% =)).

Hầu hết server share trên clbgamesvn chỉ để phục vụ nghiên cứu phát triển và chơi Offline thôi :)

oh thanks cậu. ủa mà sao??ko hướng dẫn web shop cái này zị Pi

pikhjn
13-03-14, 09:56 PM
oh thanks cậu. ủa mà sao??ko hướng dẫn web shop cái này zị Pi

Không có webshop cho ver này nên không hướng dẫn được ...

bualolu
17-03-14, 11:17 PM
Không có webshop cho ver này nên không hướng dẫn được ...

pikhjn
17-03-14, 11:35 PM

Database này restore bình thường thôi mà !

Báo dòng màu đỏ là config ip chưa đúng !

bualolu
18-03-14, 02:02 AM
S mình bỏ laucher vào client thỳ hiện 1 bảng chử tàu mình nhấn vào thỳ nó mất chỉnh time gian lại thử thỳ nó hiện lên nhưng củng xuất hiện r mất lun

pikhjn
18-03-14, 09:08 AM
S mình bỏ laucher vào client thỳ hiện 1 bảng chử tàu mình nhấn vào thỳ nó mất chỉnh time gian lại thử thỳ nó hiện lên nhưng củng xuất hiện r mất lun

Chỉnh time lại : 03/01/2010 !

bualolu
18-03-14, 09:26 AM
Chỉnh time lại : 03/01/2010 !

chỉnh r cũng zậy à pj ol yh cái coi tính yêu :D

nhantz
26-07-14, 06:38 PM
Chào pjkhin,
Mình setup game tren Virtual Box.

Nó bị lỗi không tạo ra được file log giống như hướng dẫn.

Có gì pjkhin hướng giúp.

Thanks.

botvn
27-10-14, 10:28 AM
up lại link parth đồng bộ hóa đi anh,link die ròi