PDA

View Full Version : Help!!! các pro TLBB!

Sói Đẹp Trai
14-08-11, 08:17 PM
em ngu máy tính lắm, không hiểu tý gì về hệ điều hành linux vs cái máy ảo cả mong các pro giúp em
thấy có 2pic có cái sv TNGH vh 95%>> thèm quá nhưng không biết cài, anh nào có lòng tốt giúp em8->
có 3 cách:-ss
1. hướng dẫn chi tiết cách cài_hình ảnh + video càng tốt ( ưu tiên số 1 :)) )
2. team viewer ( không tốt cho lắm vì dạo này vào học em học nhiều không có tg onl nhiều để team:-$ )
3. các anh giúp em tích hợp sẵn sv trên máy ảo luôn khỏi mò ( cách này hơi khó nhưng mong các pro giúp em:8-> )
cuối chỉ xin nói 1 điều thanks all

minhtien_2010
14-08-11, 08:22 PM
Vào download center của hd tải hết những thứ cần thiết về rồi pm mylove_is_kool . Khi nào mình onl mình team cho. Nhớ là tải đầy đủ về trước nhé.

Sói Đẹp Trai
14-08-11, 08:36 PM
thanks pro tối mai đc không pro

Sói Đẹp Trai
14-08-11, 08:38 PM
à mà em hỏi tý máy em hiện đang chạy tốt sv của anh rockman nhưng do việt hoá ít không hiểu gì cả nên mới muốn cài sv TNGH. đầy đủ có cần down thêm gì không pro em có sv + client rồi

minhtien_2010
14-08-11, 08:48 PM
à mà em hỏi tý máy em hiện đang chạy tốt sv của anh rockman nhưng do việt hoá ít không hiểu gì cả nên mới muốn cài sv TNGH. đầy đủ có cần down thêm gì không pro em có sv client rồi

Muốn có nhiều tiếng việt thì sài client 1.0 của HD share với sever TNGH thì khá good. Nhưng nhớ sao lưu trước khi thử một kái gì, tráh tình trạng "trắng tay".

minhtien_2010
14-08-11, 08:54 PM
thanks pro tối mai đc không pro

Mình cũng chưa biết nữa. Thì khi nào mình onl thì mình giúp cho, sáng mai phải đi học rồi, bận nhiều việc lắm nhưng giúp đc mình sẽ giúp, mình cũng ghiền mấy vụ nghiên cứu này lắm.
Ak bạn nek. Duới mỗi bài viết đều có nút thank hết đấy.

Sói Đẹp Trai
14-08-11, 09:30 PM
:)) tks pro rồi à mà
em cũng dùng client của anh HD nhưng vấn đề là không bis cài sv TNGH:))
mà em add nick pro rồi khi nào lên pm em

duchung145
14-08-11, 11:03 PM
thấy có 2pic có cái sv TNGH vh 95%>> thèm quá nhưng không biết cài, anh nào có lòng tốt giúp em

95% bao gồm những cái gì nhỉ
Thấy cái Scene khá ổn thôi còn lại thì...

minhtien_2010
15-08-11, 08:18 AM
95% bao gồm những cái gì nhỉ
Thấy cái Scene khá ổn thôi còn lại thì...
95% có thể là Scene như bạn nói mà bản sever đó hình như đã vh hết các NPC cần thiết, cái nào ko cần thiết vh chi cho mệt.

Sói Đẹp Trai
15-08-11, 12:37 PM
95% có thể là Scene như bạn nói mà bản sever đó hình như đã vh hết các NPC cần thiết, cái nào ko cần thiết vh chi cho mệt.
tối lên đc ko pro.................................8->

minhtien_2010
15-08-11, 05:53 PM
tối lên đc ko pro.................................8->

Sáng thứ 3 khoảng 8h. Mà nói trước nha khả năng mình có giới hạn à nha. Nếu thành công vụ này thì bạn có thể online sv của bạn cho mình chơi chung dc không?

Sói Đẹp Trai
15-08-11, 07:57 PM
hjx em toàn đi học sáng thôi vs lại máy cùi ram 2gb chip chả dual core ji intel 2.6 online thế nào hả pro
nếu pro thick online thỳ qua sv anh HD mà chơi tình kiếm ý VH cũng tương đối đó

minhtien_2010
15-08-11, 09:31 PM
hjx em toàn đi học sáng thôi vs lại máy cùi ram 2gb chip chả dual core ji intel 2.6 online thế nào hả pro
nếu pro thick online thỳ qua sv anh HD mà chơi tình kiếm ý VH cũng tương đối đó

Ặc, mình thì fulltime buổi chiều và tối. Bạn ráng tìm hiểu nghiên cứu đi rồi cn mình onl rồi ta cùng ngâm cứu. Còn việc cấu hình máy bạn như vậy là đủ cho khoảng 15-20 acc online cùng lúc rồi, việc lo ngại là đường truyền thôi. Mình mún chơi onl cái mà mình thích thôi, mún nhiêu knb, điểm tặng hay thành siêu nhân cũng đc chứ thấy bên tình kiếm mất cân bằng về phái cb quá. Tui mg max cs đánh không lại cb cs 70 lần.

Sói Đẹp Trai
15-08-11, 09:40 PM
Ặc, mình thì fulltime buổi chiều và tối. Bạn ráng tìm hiểu nghiên cứu đi rồi cn mình onl rồi ta cùng ngâm cứu. Còn việc cấu hình máy bạn như vậy là đủ cho khoảng 15-20 acc online cùng lúc rồi, việc lo ngại là đường truyền thôi. Mình mún chơi onl cái mà mình thích thôi, mún nhiêu knb, điểm tặng hay thành siêu nhân cũng đc chứ thấy bên tình kiếm mất cân bằng về phái cb quá. Tui mg max cs đánh không lại cb cs 70 lần.hjx nhưng em đi học suốt ngày mở máy thế nào pro hơn nữa máy kia chạy sv chả lag lòi mắt dù mạng cáp quang:((
lag lòi mắt cũng không hẳn vì em có cách chữa ngon là set ram ảo đã test và rất cool:))

thanatus
21-08-11, 07:47 AM
Ặc, mình thì fulltime buổi chiều và tối. Bạn ráng tìm hiểu nghiên cứu đi rồi cn mình onl rồi ta cùng ngâm cứu. Còn việc cấu hình máy bạn như vậy là đủ cho khoảng 15-20 acc online cùng lúc rồi, việc lo ngại là đường truyền thôi. Mình mún chơi onl cái mà mình thích thôi, mún nhiêu knb, điểm tặng hay thành siêu nhân cũng đc chứ thấy bên tình kiếm mất cân bằng về phái cb quá. Tui mg max cs đánh không lại cb cs 70 lần.
bác minhtien_2010 nói thế là sai à nha acc MG của tôi đánh khối thằng CB khóc dở chết dở đóa