PDA

View Full Version : xin file patch việt hóa full của thiên long bát bộ 2.0

mizuchi11
08-08-11, 02:54 PM
ai có file patch việt hóa full của thiên long bát bộ 2.0 có thể share cho em được không? Thanks! Em down mí file patch của các sẻver private khác thì chỉ việt hóa dc skill & nhiệm vụ thui, còn tên các NPC & tên quái cũng như skill mộ dung phái lại ko việt hóa được:((

vietthol
08-08-11, 08:11 PM
hiện mình thấy bản việt hóa của HD khá đầy đủ rồi mặc dù còn nhìu lỗi, bạn dùng thử chưa?

mizuchi11
08-08-11, 10:52 PM
hiện mình thấy bản việt hóa của HD khá đầy đủ rồi mặc dù còn nhìu lỗi, bạn dùng thử chưa?
mình dùng rồi, chỉ việt hóa dc nhiệm vụ & skill à, còn tên các NPC, quái và script hệ thống vẫn chưa việt hóa dc

vietthol
09-08-11, 06:47 AM
đây là update fix việt hóa tên npc, tên map và một số thứ khác do HD share, mình đã dùng và thấy khá tốt:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mizuchi11
09-08-11, 12:59 PM
đây là update fix việt hóa tên npc, tên map và một số thứ khác do HD share, mình đã dùng và thấy khá tốt:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à, cái nì là online hay ofline zị bạn? Mình xin patch việt hóa thiên long 2.0 online đó