PDA

View Full Version : Ai còn giữ path client TKH v1.0 cho mình!

thecong
08-08-11, 08:48 AM
Ngồi buồn buồn nghịch cái coi sao, hình như v1.0 chưa thay đổi cấu trúc server mà chỉ phát triển các hiển thị ở client thôi, các bạn ai còn share cho mình xin nhé! mình xem có gì hay ko, chờ team thái hòa nóng lòng quá

KingMax
08-08-11, 08:55 AM
làm gì có đâu pác , cách connent khác rồi , bác có làm gì cũng chỉ là 1 trò Plugin thoi :D, mà tối qua tự nhiên e ngủ mê gặp bác với thaihoa91 mới đau, chắc lên thấy cái avatar hoài =))

Kenizzle
08-08-11, 09:07 AM
làm gì có đâu pác , cách connent khác rồi , bác có làm gì cũng chỉ là 1 trò Plugin thoi :D, mà tối qua tự nhiên e ngủ mê gặp bác với thaihoa91 mới đau, chắc lên thấy cái avatar hoài =))
3some à :))
j/k
30 charrrrrrrrrrrr

cauam.tapiu
08-08-11, 09:09 AM
có che không vậy bác :))
bản mới hình như cái ip nó nằm ở game.exe hay sao ấy , không tài nào conect dc :( , cứ đang kết nối vs máy chủ :(
thay game.exe khác thì lỗi .

thecong
08-08-11, 09:53 AM

Oạch thế cơ á, kinh quá ta, thì tớ có cần gì đâu miễn sao nghịch được, tự sướng offline chờ hoài nóng ruột quá

ph4mduc4n
08-08-11, 10:33 AM
mình nhận xét thấy thecong có vẻ đang sốt xình xịch cái vụ vòng sáng nhỉ :U mình nghĩ có 1 trường hợp, hoặc là do cyber team share, hoặc là ko ai share, có khả năng chắc chắn là vậy :D

Edward_Newgate
08-08-11, 10:46 AM
Sắp tới(chưa biết khi nào) có lẽ VNG sẽ share vòng sáng đấy
Nhưng mà với giá khoảng mấy chục củ :))
Bác thecong tự sướng offline thì sài hàng mà bác chế đc ý
Cần gì phải như on lai ;))

thecong
08-08-11, 11:09 AM
Vấn đề là tự sướng được mỗi cái đó thì làm gì có dùng được cái khác đâu!!!