PDA

View Full Version : Vấn đề hack trong gunny

longkhang.vu
07-08-11, 01:50 PM
Các bạn cũng thấy 1 tụi lừa đảo hay gì đó hack 999 ch5 or hack xu = Cheat Engine
mình cũng đã từng thử thực sự là cũng đc 9999 viên ch4 thật nhưng xogn lại thất vọng
mọi người xem video này nha mình up lên mọi người sẽ rõ.đêm qua mình ngồi thử cả đêm nhìn thấy 999ch4 cứ tưởng sẽ đc full 12 ai ngờ thất vọng tràn chề :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
07-08-11, 02:09 PM
Cái này biết lâu rồi
Từ lúc gunny vừa mới ra cơ
Các game của VNG dùng cheat đa số chỉ là ảo thôi

nh0cheo
07-08-11, 03:13 PM
hack dc đơn giản vậy thì vng nó sập tiệm lâu rùi

kelalung
07-08-11, 06:51 PM
muốn hack thì hack cái chuỗi string mà web game gởi lên server đó mới đc, chứ hack ở client , server kiểm tra lại ở csdl thấy ko có thì failed.
rất nhiều game sợ hack kiểu send pack chuỗi nên mã hoá nó nhìn ko ra gì luôn, khó lòng mà phá hoại.

Edward_Newgate
07-08-11, 08:39 PM
JX 2 cũng từng bị hack send packet đó :))
Mình đợt mới chơi lại JX 2 cũng bị nó hack 1 vố ;)
Nó send packet ảo, rõ ràng nhìn thấy bỏ đồ sang mà gd xong lại ko đc gì
Thế mới sợ

Minh Phụng
09-08-11, 08:34 PM
Các bạn cũng thấy 1 tụi lừa đảo hay gì đó hack 999 ch5 or hack xu = Cheat Engine
mình cũng đã từng thử thực sự là cũng đc 9999 viên ch4 thật nhưng xogn lại thất vọng
mọi người xem video này nha mình up lên mọi người sẽ rõ.đêm qua mình ngồi thử cả đêm nhìn thấy 999ch4 cứ tưởng sẽ đc full 12 ai ngờ thất vọng tràn chề :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> con số ảo mà bạn cũng tưởng thật sao, nếu thế VNG nó sập tiệm sau khi game mở được 1 tuần =))

fuimensuda
09-08-11, 09:53 PM
Như thế này mà hack được thì ta lên top từ lúc gunny mới mở cơ :))
Cái này đợt trước mình hack nhà hàng vui vẻ :))

quan2051993
12-08-11, 09:44 AM
Nếu là thật thì Giá trị phải hiện 2 Adress song song cơ ! 1 Cái thì là hem hack đk. ! Cái đơn giản thế mà k0 biết =))

firel0ve610
12-08-11, 10:24 AM
9999 tách 1 viên ra còn 19 viên :))

duthli
12-08-11, 11:49 AM
gunny zing ko hack đc hack đc gunnyvn.us

dat233
14-08-11, 10:47 AM
[QUOTE=duthli;476274]gunny zing ko hack đc hack đc gunnyvn.us[/Qhoom qua hack huân chương như thế mà có đc đâu ở gunnyvn.us ý??????

ookurooo
14-08-11, 04:28 PM
[QUOTE=duthli;476274]gunny zing ko hack đc hack đc gunnyvn.us[/Qhoom qua hack huân chương như thế mà có đc đâu ở gunnyvn.us ý??????Ai bảo ko hack được hả bác tui hack được thì Sao

nguyenx9
14-08-11, 04:30 PM
okuu ơi hack sao chỉ nào pmm yahoo tui cái baby_hoangnguyen
PMMMMMMMMMMMMMMM gấp kuuuuuuuuuuuu ơi

clubgame^^
14-08-11, 08:12 PM
gunny zing ko hack đc hack đc gunnyvn.us

Ai nói gunny zing không hack được và ai nói rằng gunnyvn.us sẽ hack đc?. 2 game tương tự nhau cả. hack gunnyvn thì hack đc gunny vng mà hack được vng
thì ngược lại
.
Tôi có thể hack 1 số chức năng trong gunny VNG :d

Video này ( Hack đi không mất thể lực )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình ảnh dưới đây ( Hack tọa độ đứng- có thể đứng bất kì chỗ nào muốn. kể cả giữa tường. )

-( Ai không tin hoặc muốn thấy tận mắt Pm Yh tatcalaga1 rồi bảo vào game làm thử nhé :"> )

ookurooo
14-08-11, 08:38 PM
Hack đc thì ta vào làm trùm gunny vng lun gòi hahaha cần gì phải. Chơi private

clubgame^^
14-08-11, 08:47 PM
Hack đc thì ta vào làm trùm gunny vng lun gòi hahaha cần gì phải. Chơi private
đã từng có ý định public Hack gunny.
nhưng Không được . . .
Chỉ có thể dùng cheat engine sài thôi :)) ( lÝ DO vì sao không public ? : GAME Flash Em không pointer address được )
- Nếu chỉ cách scan thì sớm ra đi thôi

Edward_Newgate
14-08-11, 08:52 PM
Vãi đạn cái cậu nobita
Toàn scan hack CF giờ lại có cả gunny à :))

clubgame^^
14-08-11, 10:51 PM
Vãi đạn cái cậu nobita
Toàn scan hack CF giờ lại có cả gunny à :))

duthli
15-08-11, 05:50 AM
đính chính lại nhé mình bảo gn không hack đc huân chương như của gunnyus nhé
mà cho mình thử tận mắt với bạn ơi :D

duthli
15-08-11, 07:33 PM
chài chả share gì nhỉ chán thía :((

Edward_Newgate
15-08-11, 07:56 PM
Ơ thế trước cậu nobita bên vnge.. dùng nick này mà
Cậu ý còn post 1 cái bài link audition hơn 3gb 1 link ý
domain là vng-nobita.info mà

clubgame^^
16-08-11, 11:06 PM
Ơ thế trước cậu nobita bên vnge.. dùng nick này mà
Cậu ý còn post 1 cái bài link audition hơn 3gb 1 link ý
domain là vng-nobita.info mà
Sài Ké NBT Thôi :|,,,,,,,,,,,,,,,,.........................

ladyfasko
07-11-11, 03:56 PM
Gunny mà hack được Xu với đá cường hóa thì chắc h này VinaGame đã không còn game Gunny nữa oy :D
Hầu hết trang web hack xu, đá cường hóa và sung wow la lừa đảo :)

sazakuna
24-12-11, 10:53 AM
Nhưng sao tui thường thấy trong bảng xếp hạng thỉnh thoảng lại nổi lên 1 số tên tương thự nhau. Với nguyên 1 key full. Ko có vk ck mà định tinh +5. Vài hum sau lại nổi lên vài tên khac. Nghi là hack lắm. Nhưng VNG nó bít lên xóa đi.>>>>>>>>>>>?????????????????????????????????