PDA

View Full Version : [Demo] Antihack Client for AWJX (Server hút hít) Final

OsinLove
05-08-11, 02:00 PM
Các bạn tải Antihack bỏ vào thư mục Patch Đại Hội Anh Hùng

Mở lên lấy WPE,CheatEngine 6.0-6.1...v.v,Artmoney....hack thử xem sao rồi cho ý kiến.

Download Antihack Share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (by Osin)
Download Antihack Mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch Đại Hội Anh Hùng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Thank notfile)

Hướng dẫn:
- Tải Patch Đại Hội Anh Hùng về rồi giải nén vào thư mục võ lâm 1 của VINA. Xong tải Antihack bỏ vào thư mục Patch Đại Hội Anh Hùng vừa giải nén. Chạy file Antihack (Game_anti.exe) vừa giải nén rồi hack thử.
- Không cần cài server, bật hack thử luôn. Nếu muốn tốt hơn thì cài server với IP server bên dưới.
- Đây là demo của Game.exe phiên bản sau sẽ update Autologin cho các bạn test.

Client connect IP:

[List]
RegionCount=1
Region_0=Anti Hack Test

[Region_0]
Count=1
0_Title=Osin Master
0_Address=192.168.1.100

Chức năng hiện tại:
- Antihack các soft như: WPE Pro, Artmoney, PHacker, ProcessHacker, CheatEngine all....v.v
- Các bạn muốn Anti thêm soft hoặc tools hack nào thì post lên đây để mình đưa vào danh sách Anti.
- Hide Game in Process

Scan Virus: Clean

--------- LINK SCAN SUMMARY ---------
URL scanned: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PhisTank say's: Service not available.
AVG say's: Service not available.
SiteTruth say's: This site is safe.
Google Safe Browsing say's: This site is safe.
Threat Name: No Threat FOUND
Threat Definitions: 1014312
Engine Version: 0.97.2
Host IP: 205.196.122.24
Link Status: Clean
File Size: 1.12 MB
Time Finished: 8.12 secs
Overall result: This site is secure.

Tất cả đã được mã hóa.

Cái này được sử dụng để kèm với Autologin MD5 Password. Hiện tại mình cũng có sở hữu Source của Autologin.

Thử nghiệm thành công cho ý kiến phát triển thêm thanks.

Edward_Newgate
05-08-11, 02:18 PM
Cái này là đem về thử cho sv mình hay là thử sv của cậu vậy :|

OsinLove
05-08-11, 02:28 PM
Cái này là đem về thử cho sv mình hay là thử sv của cậu vậy :|

Cậu thử server hút hit ấy. Mà phải dùng Patch Client của Patch AWJX

Edward_Newgate
05-08-11, 02:30 PM
Cậu cho xin cái link patch đi cho dễ
Chứ ai vào đây lại đi tìm link thì mệt đấy :H

OsinLove
05-08-11, 02:35 PM
Cậu cho xin cái link patch đi cho dễ
Chứ ai vào đây lại đi tìm link thì mệt đấy :H

Patch Patch DHAH: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Test xong cho ý kiến nhé.

Van_Kiem_Nhat
05-08-11, 03:32 PM
Patch Đại Hội Anh Hùng zậy server xài sv nào zậy hút hít hay là sv TSBD + hut hít

OsinLove
05-08-11, 03:38 PM
Patch Đại Hội Anh Hùng zậy server xài sv nào zậy hút hít hay là sv TSBD + hut hít

Bạn dùng server AWJX ấy tại đây là Game.exe của server awjx.

Àh quên để mình up patch awjx. Sử dụng patch AWJX cho nhanh.

Patch Patch AWJX: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý: Bạn không cần phải cài server để test. Bạn tải client rồi mở lên. Mở trình tìm game và scan thử xem sao.

01676598479
05-08-11, 05:25 PM
Đã làm như bác nhưng bật anti lên thì lỗi don't send :|,sẵn tiện bác post autologin lên thử đang quan tâm mấy cái này lắm :D

SaoThaiBinh72
05-08-11, 05:31 PM
1: Anti mà không đi liền với pach
2: Anti không bó buộc với pach
3: Anti không có vẫn log game được
=> Thế thì đứa "kém thông minh" nào mới vào game = file anti.

OsinLove
05-08-11, 06:02 PM
Đã làm như bác nhưng bật anti lên thì lỗi don't send :|,sẵn tiện bác post autologin lên thử đang quan tâm mấy cái này lắm :D

Để mình up lại patch và anti.

Up xong rồi. Bạn tải rồi chạy thử xem có Don't send không để mình edit lại.

OsinLove
05-08-11, 06:08 PM
1: Anti mà không đi liền với pach
2: Anti không bó buộc với pach
3: Anti không có vẫn log game được
=> Thế thì đứa "kém thông minh" nào mới vào game = file anti.

Làm phiền đọc kỹ "Cái này được sử dụng để kèm với Autologin MD5 Password." bắt buộc phải dùng client của người buil mới vào được game.

01676598479
05-08-11, 06:11 PM
tiện thể đây ai fix được cái auto của mướp bản sever v1.0 thì fix giùm mình với để chạy được cho sever awjx :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này là autologin có cả auto ai fix dùm với :((

SaoThaiBinh72
05-08-11, 07:11 PM
Làm phiền đọc kỹ "Cái này được sử dụng để kèm với Autologin MD5 Password." bắt buộc phải dùng client của người buil mới vào được game.

Ohishu làm cái này từ 10 năm trước rồi, phá 5s.
Hook dll của Mu còn chả chống được.
Còn cái auto-login chắc lại autoit
( khoong download nên đoán thế )

khoamamktvn
05-08-11, 07:23 PM
Phá thì dễ hơn chống đấy.
Có góp ý thì góp, không thì mời ra chỗ khác. Chỗ nào cũng thấy bạn mà chỉ toàn thấy xoắn, chọt,... không à.
Mình thấy nếu bạn không thay đổi thì không hợp với 4rum loại này đâu....!
Nói ai tự bít!

SaoThaiBinh72
05-08-11, 07:24 PM
Edit .

01676598479
05-08-11, 07:33 PM
SaothaiBinh nay hay bị đá thế nhỉ ;))
à khoanam ơi có thể fix dùm mình cái auto trên để dùng được cho sever awjx không mò mãi mà vào game vẫn thông báo "hiện đang kết nối với sever!" rồi lại kết nối sever thất bại :((

ohishu
05-08-11, 07:39 PM
Nói Chung Thế Này Nhé !

Anti Hack Cho 1 Server Thì Nên Làm Anti Từ Server Chứ Đư`ng Làm Ở Client Vô Ích !

Mà Dù Gì Cũng Thanks Bạn 1 Cái Vì Tinh Thần Vì Cộng Đồng :D

SaoThaiBinh72
05-08-11, 07:41 PM
Nói Chung Thế Này Nhé !

Anti Hack Cho 1 Server Thì Nên Làm Anti Từ Server Chứ Đư`ng Làm Ở Client Vô Ích !

Vậy ông share cách làm từ sv ông đang dùng cho Ngũ bá đi ;))

OsinLove
05-08-11, 07:52 PM
Nói Chung Thế Này Nhé !

Không có khả năng + không source nên không thể. Các cậu có thể nên góp ý 1 chút để hoàn thiện hơn.

Thanks đã quan tâm

datvt123
05-08-11, 08:12 PM
không khả thi
không liên quan nhiều vấn đề
còn lằng nhằng về nhiều mặt
không duyệt !!

SaoThaiBinh72
05-08-11, 08:14 PM
SaothaiBinh nay hay bị đá thế nhỉ ;))
à khoanam ơi có thể fix dùm mình cái auto trên để dùng được cho sever awjx không mò mãi mà vào game vẫn thông báo "hiện đang kết nối với sever!" rồi lại kết nối sever thất bại :((

Nó cheat title .

KingMax
10-08-11, 01:54 PM
Không có khả năng + không source nên không thể. Các cậu có thể nên góp ý 1 chút để hoàn thiện hơn.

Thanks đã quan tâm
bạn mún anti cho một Server , bạn phải làm như thế này.
Trước hết chặn các tool không theo kiểu check tiitle nhá
tieesp theo là phải làm cho Client của bạn chỉ Connect đến Server của bạn mà thôi ,cách này đề phòng vượt anti lấy IP Port xài Client khác vào Server
G ợi ý : theo kiểu Anh Hùng JX , AutoLogin tự nhập pass , reg trên trang chủ là 1 pass, autologin sẽ nhập pass của bạn reG + 1 đoạn code do ADMIN tự làm , ví dụ bạn reg ABC pass ABC
Autologin sẽ nhập Passs : ABCXYZ , cái đó là cơ chế giữa 4 thứ
WEB + SQL + Autologin + Lãnh đạo ADMIN :)
Nhưng phải mã hoá hết, không cho Keyloger có thể đọc được PASS