PDA

View Full Version : Ai có Client SCF 10.09.12 việt hoá không cho em xin

dproks
05-08-11, 01:34 PM
Ai có Client SCF 10.09.12 việt hoá không cho em xin với em đang tính lắm Mu Server ^^ :D

godhoang
05-08-11, 01:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
===> vô download full client MU và patch của MU này về, còn main.exe thì bạn tự giải quyết nha.

nguyendlu
15-09-11, 12:55 PM
die rồi.... ko down dc... hjc hjc

godhoang
15-09-11, 01:58 PM
die rồi.... ko down dc... hjc hjc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyendlu
15-09-11, 02:04 PM

cái này sử dụng cho bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> luôn phải ko godhoang

bản 10.09.12 trên sử dụng client mu fusion thì có server nhưng khi nhấp vào server thì ko hiện bảng đăng nhập. hjc

godhoang
15-09-11, 02:06 PM
Bản chia sẻ MUNHH là cái mới nhất, đã vh new item và chỉnh sửa rất nhiều.
còn bản client khác nếu không vào đc là do bạn chưa chạy đúng config main.exe chứ sv kô bao h bị lỗi này :)

nguyendlu
15-09-11, 02:11 PM
mình config IP bằng MainEditor thành ip lan rồi. thử dùng 2 client khác nhau(client của muaulac và mu fusion) thì đều bị tình trạng như thế. nên cũng ko bit lỗi j lun. server thì đã chạy bình thường rồi

godhoang
15-09-11, 02:35 PM
mình config IP bằng MainEditor thành ip lan rồi. thử dùng 2 client khác nhau(client của muaulac và mu fusion) thì đều bị tình trạng như thế. nên cũng ko bit lỗi j lun. server thì đã chạy bình thường rồi
main editor dành cho ss4 trở xuống bạn à. Qua xài hex edit sử dụng mọi phiên bản, find "connect" và "connect to server" để đổi IP/ver/series.

nguyendlu
15-09-11, 02:41 PM
mình cũng dùng hex edit rồi. có hiện server nhưng khi bấm vào vẩn ko thấy bảng đăng nhập. hjc hjc. 2 client này hiển thị tên server đều khác nhau hết. ko giống nhau

godhoang
15-09-11, 03:09 PM
mình cũng dùng hex edit rồi. có hiện server nhưng khi bấm vào vẩn ko thấy bảng đăng nhập. hjc hjc. 2 client này hiển thị tên server đều khác nhau hết. ko giống nhau
hehe, nghe bạn nói là mình biết bạn là tập sự rồi ;))
bạn muốn xài bản này thì xài thành thạo config những bản dễ hơn đi.
Mình có lời khuyên chân thành đó.
Chứ đâu có rảnh túc trực chỉ cụ thể cho bạn đc.

nguyendlu
15-09-11, 03:26 PM
client 1.07X dùng cho server này đc ko

godhoang
15-09-11, 03:42 PM
client 1.07X dùng cho server này đc ko
client bản nào chả đc.
Quan trọng là khi chơi có bị lỗi hay không thôi.

nguyendlu
15-09-11, 03:58 PM
haizz, cuối cùng cũng ko bit bị lổi j lun. bản nào cũng giống bản nào.... hjc hjc... ai bit chỉ với