PDA

View Full Version : Cần Hợp Tác Làm SV TLBB Private Online Và Mu Online!

gameviet1
04-08-11, 11:28 AM
Chào Các Bạn!
Mình Là Thành Viên Mới Tham Gia Diễn Đàn Game!
Sắp vào năm học mới! kiếm chi phí nho nhỏ cho việc học!
mình mún cùng hợp tác với các bạn mở 1 sv TLBB Private cho an em cùng chơi!
nhưng mình ko bít cách tạo SV như thế nào
nhưng thay vào đó mình sẽ đầu tư về thời gian lẫn Kinh Phí Nho Nhỏ Cho các Bạn Hợp Tác
Máy của mình thì yếu nên chạy SV ko nổi bạn nào máy mạnh thi giúp mình chạy sv lun nhá!

Mình cũng mún hợp tác tạo 1 Mu Online Lun :
Mu online thì có thể chạy SV trên máy mính buổi sáng còn buổi tối thì các bạn giúp mình
Nếu đc mình cũng sẽ hỗ trợ cho các bạn mọi việc!
Nếu Được Thì Các Bạn Sẽ Hỗ Trợ Mình Về Kĩ Thuật.
Còn Mình Sẽ Theo Dõi Và Hỗ Trợ Cho Game ........
Minh sẽ lo Pi-a Quảng Cáo cho game!
Các Bạn Có Hậu Ý Mún Hợp Tác Pmmm Yahoo:

Yahoo: hoangtucuabongtoi100
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm Ơn Các Bạn

sieucuoivnn
04-08-11, 11:59 AM
Không có tí kiến thức nào về Server mà muốn bỏ ra KINH PHÍ NHO NHỎ để có thể thu về KHOẢN TIỀN TO TO thì thật là mộng tưởng. Công việc duy nhất bạn có thể làm là Pi-A quảng cáo vậy thì nên đi xem xem Server Game nào sắp mở thì bảo họ thuê đi post bài mà kiếm chút ít đi

BMK
04-08-11, 01:44 PM
đừng chém nặng bán ấy ở tren có ghi câu này mà !

Sắp vào năm học mới! kiếm chi phí nho nhỏ cho việc học!
mấy mình chạy server ok đã test thử 2 ngày !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gameviet1
04-08-11, 03:51 PM
Không có tí kiến thức nào về Server mà muốn bỏ ra KINH PHÍ NHO NHỎ để có thể thu về KHOẢN TIỀN TO TO thì thật là mộng tưởng. Công việc duy nhất bạn có thể làm là Pi-A quảng cáo vậy thì nên đi xem xem Server Game nào sắp mở thì bảo họ thuê đi post bài mà kiếm chút ít đi

Bạn tưởng khi tạo ra 1 game đều thu đc 1 khoản tiền to to à! nếu bạn thấy như vậy thì chả làm ăn đc với ai đâu! chỉ ngi về lợi của mình quá nhiều là ko đc!

dù sao ý kiến nhận Pi-a của bạn cũng tốt ! tks bạn!

gameviet1
04-08-11, 03:55 PM
đừng chém nặng bán ấy ở tren có ghi câu này mà !

mấy mình chạy server ok đã test thử 2 ngày !

bạn Pmm Yahoo: hoangtubongtoi100

để mình nc với nhau kĩ hơn

3z3z3z
04-08-11, 04:33 PM
Máy của mình thì yếu nên chạy SV ko nổi bạn nào máy mạnh thi giúp mình chạy sv lun nhá!
1/ Ko biết gì về TLBB
2/ Ko chịu đầu tư! Đòi cơm dân tới miệng! Có thể là nhai rồi nhả ra cho nó nuốt luôn!
3/ Quảng cáo thì admin có thể tạo event! Cũng ko tốn bao nhiêu! Cần gỉ fải tự làm!

duchung145
04-08-11, 05:03 PM
+1 vote cho TLBB free to play
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters