PDA

View Full Version : Skin VBB 4.x Muonline Chiến Binh - Design by LHB_LOVE 2011

LHB_LOVE
02-08-11, 06:56 PM
Lâu lâu làm cái skin cho mọi người :
cái này chắc dành cho muonline thì hợp nhất. ai thích thì down về sài nha !

WebSite : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo Forum : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : hoimatnai.com

modbibi
02-08-11, 07:34 PM
đẹp lắm....30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

Mr.Noob
02-08-11, 07:50 PM
Tuyệt quá.Forum nhìn đẹp không màu mè............

Mr.Royals
02-08-11, 08:03 PM
sao Import vào OK rồi mà chạy vào forum thì bị lỗi này nhỉ :-?

Warning: Missing argument 2 for vB_Template_Runtime::linkBuild(), called in [path]\includes\class_core.php(4044) : eval()'d code on line 13 and defined in [path]\includes\class_core.php on line 4449

Fatal error: Call to undefined method vB_Friendly_Url_Error::get_url() in C:\xampp\htdocs\forum\includes\functions.php on line 6920

godhoang
02-08-11, 08:15 PM
Ôi đẹp !!!
up 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

khoamamktvn
02-08-11, 08:32 PM
Sao không download được nhỉ :|

LHB_LOVE
02-08-11, 08:37 PM
sao Import vào OK rồi mà chạy vào forum thì bị lỗi này nhỉ :-?

cái này LHB vừa làm ở localhost sau đó sài thử cho fourm muchienbinh phiên bản 4.1.5 mới nhất :)

ngocanh87
03-08-11, 02:19 PM
Bạn up luôn cái file vbb 4.1.5 được không bạn, nếu không được thì bỏ qua nhé

sieucuoivnn
03-08-11, 02:24 PM
WebSite : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bác quên chưa edit cái contact ở LOGO trên cùng bên trái kìa :>

ngocanh87
03-08-11, 06:47 PM

LHB_LOVE
03-08-11, 08:38 PM

bó tay đã share còn đỏi hỏi ! bạn ko tự setup forum được sao ! nếu ko thích thì có thể bỏ qua :)

eva0001
03-08-11, 08:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gaoblackxincha
03-08-11, 09:51 PM
Thanks .30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ngocanh87
04-08-11, 09:12 AM
Hehehe xin vậy thôi, chứ xong rồi.....................................:)

MakeLove
04-08-11, 05:50 PM
mẽi móc cu tét rùi ok lắm ...

†ShiNiChi†
10-08-11, 01:45 AM
Bên ngoài forum home thì nhìn tàm tạm. chứ vào xem các theard thì rối răm quá. Bác bỏ mấy cái ảnh ở Profile đi thì đẹp.
Bác nào muốn style như của em thì pm Y!m, em share cho

ngocanh87
10-08-11, 07:54 AM
Không biết yahoo sao pm vậy anh :)

accelan006
10-08-11, 09:39 AM
Bên ngoài forum home thì nhìn tàm tạm. chứ vào xem các theard thì rối răm quá. Bác bỏ mấy cái ảnh ở Profile đi thì đẹp.

pác có share psd banner không nhỉ ??

clackkein
15-08-11, 12:44 AM
Thank ông LHB_LOVE nhiều. Cái MU Chiến binh của ông luôn hả??

Share yahoo đi bạn. Yahoo của mình: clack.kein

VnGeneral
15-08-11, 04:53 AM
Skin của Shinichi đẹp đấy share nhé :D

Nó dùng cho ver 4.1.5 phải ko ;;)

Thx

LHB_LOVE
28-01-13, 07:24 PM
ai còn skin này up lại dùm cái :) acc mediafire die link đi theo luôn rồi :(

The Gamer
08-02-13, 03:59 PM
sao minh add lai loi nhi_______

LHB_LOVE
24-04-13, 03:03 PM
sao minh add lai loi nhi_______

lỗi thì có thể do sai phiên bản VBB đó vì cái skin này làm từ phiên bản 4.x củ, còn bạn sài bản mới nhất thì tất nhiên sẽ lỗi :)

tanlockgvn
24-04-13, 05:39 PM
LHB ơi up lại xin link download với link die rồi

LHB_LOVE
24-04-13, 09:51 PM
của bạn đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!lsJwyaLQ!LCsQ2Q_9INxIpMnGFGi4nR8_vwwBLZOhZMywhih UYSA

pass : mu.name.vn